ksmserver - en to is translation catalogue (24 entries)

en: Logout canceled by '%1'
is: Hætt við útskráningu af '%1'

en: $HOME not set!
is: $HOME ekki stillt!

en: $HOME directory (%1) does not exist.
is: $HOME-mappan (%1) er ekki til.

en: No write access to $HOME directory (%1).
is: Enginn skrifaðgangur að $HOME-möppunni (%1).

en: No read access to $HOME directory (%1).
is: Enginn lesaðgangur að $HOME-möppunni (%1).

en: $HOME directory (%1) is out of disk space.
is: HOME-möppu (%1) vantar diskpláss.

en: Writing to the $HOME directory (%2) failed with the error '%1'
is: Mistókst að skrifa í $HOME-möppuna (%2) með villunni '%1'

en: No write access to '%1'.
is: Enginn skrifaðgangur að '%1'.

en: No read access to '%1'.
is: Enginn lesaðgangur að '%1'.

en: Temp directory (%1) is out of disk space.
is: Bráðabigðamöppu (%1) vantar diskpláss.

en: Writing to the temp directory (%2) failed with
        the error '%1'
is: Mistókst að skrifa í bráðabirðgamöppuna (%2) með
        villunni'%1'

en: The following installation problem was detected
    while trying to start Plasma:
is: Eftirfarandi uppsetningarvandamál fundust
    þegar reynt var að keyra Plasma:

en: 
    
    Plasma is unable to start.
is: 
    
    Tekst ekki að ræsa Plasma.

en: Plasma Workspace installation problem!
is: Vandamál við uppsetningu Plasma-vinnusvæðis!

en: The reliable Plasma session manager that talks the standard X11R6 
    session management protocol (XSMP).
is: Áreiðanlegi Plasma setustjórinn sem skilur almenna X11R6 
    setustjórnunarstaðalinn (e. session management protocol, XSMP).

en: Restores the saved user session if available
is: Endurheimtir síðustu setu notanda, ef hægt er

en: Also allow remote connections
is: Leyfa einnig utanaðkomandi tengingar

en: Starts the session in locked mode
is: Byrja setuna í læstri stillingu

en: Starts without lock screen support. Only needed if other component provides the lock screen.
is: Byrjar án stuðnings við lásskjá. Einungis er þörf á þessu ef aðrir hlutar útvega lásskjáinn.

en: Session Management
is: Setustýring

en: Log Out
is: Skrá út

en: Log Out Without Confirmation
is: Skrá út án staðfestingar

en: Halt Without Confirmation
is: Stöðva tölvu án staðfestingar

en: Reboot Without Confirmation
is: Endurræsa tölvu án staðfestingar
