plasma-workspace - en to is translation catalogue (20 entries)

en: Return to Clipboard
is: Til baka á klippispjaldið

en: QR Code
is: QR-kóði

en: Data Matrix
is: Gagnafylki

en: Code 39
is: Kóði 39

en: Code 93
is: Kóði 93

en: Code 128
is: Kóði 128

en: Change the QR code type
is: Breyta gerð QR-kóða

en: Creating QR code failed
is: Mistókst að búa til QR-kóða

en: The QR code is too large to be displayed
is: QR-kóðinn er of langur til að hægt sé að birta hann

en: Clipboard Contents
is: Innihald klippispjalds

en: Clipboard is empty
is: Klippispjald er tómt

en: Configure Clipboard…
is: Stilla klippispjald…

en: Clear History
is: Hreinsa feril

en: Invoke action
is: Framkvæma aðgerð

en: Show QR code
is: Birta QR-kóða

en: Edit contents
is: Breyta innihaldi

en: Remove from history
is: Fjarlægja úr vinnsluferli

[ctx: @action:button]
en: Save
is: Vista

[ctx: @action:button]
en: Cancel
is: Hætta við

en: No matches
is: Engar samsvaranir
