plasma-workspace - en to is translation catalogue (61 entries)

en: Appearance
is: Útlit

en: Calendar
is: Dagatal

en: Time Zones
is: Tímabelti

en: Events
is: Viðburðir

[ctx: @action:button Add event]
en: Add…
is: Bæta við…

[ctx: @info:tooltip]
en: Add a new event
is: Bæta við nýjum viðburði

en: No events for today
is: Engir viðburðir í dag

en: No events for this day
is: Engir viðburðir á þessum degi

en: Switch…
is: Skipta…

en: Switch to another timezone
is: Skipta yfir á annað tímabelti

en: Information:
is: Upplýsingar:

en: Show date
is: Sýna dagsetningu

en: Adaptive location
is: Aðlaganleg staðsetning

en: Always beside time
is: Alltaf við hlið tíma

en: Always below time
is: Alltaf undir tíma

en: Show seconds
is: Sýna sekúndur

en: Show time zone:
is: Sýna tímabelti:

en: Only when different from local time zone
is: Aðeins þegar er annað en í staðartímabelti

en: Always
is: Alltaf

en: Display time zone as:
is: Sýna tímabelti sem:

en: Code
is: Kóði

en: City
is: Borg/Sveitarfélag

en: Offset from UTC time
is: Hliðrun frá UTC-tíma

en: Time display:
is: Birting tíma:

en: 12-Hour
is: 12-klukkustunda

en: Use Region Defaults
is: Nota sjálfgildi fyrir landssvæðið

en: 24-Hour
is: 24-klukkustunda

en: Change Regional Settings…
is: Breyta svæðisstillingum…

en: Date format:
is: Snið dagsetninga:

en: Long Date
is: Löng dagsetning

en: Short Date
is: Stutt dagsetning

en: ISO Date
is: ISO-dagsetning

[ctx: custom date format]
en: Custom
is: Sérstillt

en: <a href="https://doc.qt.io/qt-5/qml-qtqml-qt.html#formatDateTime-method">Time Format Documentation</a>
is: <a href="https://doc.qt.io/qt-5/qml-qtqml-qt.html#formatDateTime-method">Hjálparskjöl fyrir tímasnið</a>

[ctx: @label:group]
en: Text display:
is: Birting texta:

[ctx: @option:radio]
en: Automatic
is: Sjálfvirkt

[ctx: @label]
en: Text will follow the system font and expand to fill the available space.
is: Textinn notar leturgerð kerfis og fyllir út í tiltækt pláss.

[ctx: @option:radio setting for manually configuring the font settings]
en: Manual
is: Handvirkt

[ctx: @action:button]
en: Choose Style…
is: Veldu stíl…

[ctx: @title:window]
en: Choose a Font
is: Veldu leturgerð

en: General:
is: Almennt:

en: Show week numbers
is: Sýna vikunúmer

en: First day of week:
is: Fyrsti dagur viku:

en: Available Plugins:
is: Tiltækar tengiviðbætur:

en: Clock is currently using this time zone
is: Klukkan er að nota þetta tímabelti

en: Remove this time zone
is: Fjarlægja þetta tímabelti

en: Additional Time Zones
is: Viðbótartímabelti

en: Add more time zones to display all of them in the applet's pop-up, or use one of them for the clock itself
is: Bættu við fleiri tímabeltum til að birta þau öll í sprettiglugga smáforritsins, eða notaðu eitt þeirra fyrir klukkuna sjálfa

en: Add Time Zones…
is: Bæta við tímabeltum…

en: Switch displayed time zone by scrolling over clock applet
is: Skiptu um birt tímabelti með því að fletta yfir klukkuforritið

en: Add More Timezones
is: Bæta við fleiri tímabeltum

en: At least one time zone needs to be enabled. Your local timezone was enabled automatically.
is: Að minnsta kosti eitt tímabelti þarf að vera virkjað. Staðbundna tímabeltið þitt var virkjað sjálfkrafa.

en: Copy to Clipboard
is: Afrita á klippispjald

en: Adjust Date and Time…
is: Stilla tíma og dagsetningu...…

en: Set Time Format…
is: Stilla tímasnið…

[ctx: @info:tooltip %1 is a localized long date]
en: Today is %1
is: Í dag er %1

en: Other Calendars
is: Önnur dagatöl

[ctx: unix timestamp (seconds since 1.1.1970)]
en: %1 (UNIX Time)
is: %1 (UNIX-tími)

[ctx: for astronomers (days and decimals since ~7000 years ago)]
en: %1 (Julian Date)
is: %1 (Júliönsk dagsetning)

[ctx: This means "Local Timezone"]
en: Local
is: Staðbundið

en: System's local time zone
is: Staðbundið tímabelti kerfisins
