plasma-workspace - en to is translation catalogue (14 entries)

[ctx: Name for global shortcuts category]
en: Media Controller
is: Miðlastýring

en: Play/Pause media playback
is: Spila/setja á pásu í spilun

en: Media playback next
is: Miðlaspilun næsta

en: Media playback previous
is: Miðlaspilun fyrra

en: Stop media playback
is: Stöðva miðlaspilun

en: Pause media playback
is: Setja miðlaspilun á pásu

en: Play media playback
is: Spila miðlaspilun

en: Media volume up
is: Auka hljóðstyrk

en: Media volume down
is: Minnka hljóðstyrk

en: The media player '%1' cannot perform the action '%2'.
is: Miðlaspilarinn '%1' getur ekki framkvæmt aðgerðina '%2'.

en: Attempting to perform the action '%1' failed with the message '%2'.
is: Tilraun til að framkvæma aðgerðina '%1' mistókst með skilaboðunum '%2'.

en: The argument '%1' for the action '%2' is missing or of the wrong type.
is: Viðfangið '%1' fyrir aðgerðina '%2' vantar eða er af rangri gerð.

en: The operation '%1' is unknown.
is: Aðgerðin '%1' er óþekkt.

en: Unknown error.
is: Óþekkt villa.
