plasma-workspace - en to is translation catalogue (69 entries)

[ctx: Name filter for file dialogs: File type (file extension wildcards)]
en: Image Files (%1)
is: Myndskrár (%1)

note: i18n: ectx: label, entry (lookAndFeelPackage), group (KDE)
en: Global look and feel
is: Almennt útlit og áferð

note: i18n: ectx: label, entry (defaultLightLookAndFeel), group (KDE) i18n: ectx: label, entry (defaultDarkLookAndFeel), group (KDE)
en: Global Look and Feel package, alternate
is: Pakki fyrir almennt útlit og áferð, til vara

note: i18n: ectx: label, entry (automaticLookAndFeel), group (KDE)
en: Switch between dark and light global themes depending on time of day
is: Skiptir í dökkt eða ljóst almennt þema eftir tíma dags

note: i18n: ectx: label, entry (automaticLookAndFeelOnIdle), group (KDE)
en: Switch between dark and light global themes when the computer is idle
is: Skiptir í dökkt eða ljóst almennt þema þegar tölvan er aðgerðalaus

note: i18n: ectx: label, entry (automaticLookAndFeelIdleInterval), group (KDE)
en: How long the computer should be idle in order to switch between dark and light global themes, in seconds
is: Hversu lengi tölvan þarf að vera aðgerðalaus til að skipt sé í dökkt eða ljóst almennt þema, í sekúndum

en: Global Theme Tool
is: Verkfæri fyrir almenn þemu

en: Command line tool to apply global theme packages for changing the look and feel.
is: Skipanalínuverkfæri til að virkja almenna þemapakka og breyta þannig útliti og áferð skjáborðsins.

en: Copyright 2017, Marco Martin
is: Höfundarréttur 2017, Marco Martin

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: List available global theme packages
is: Birta lista yfir tiltæka almenna þemapakka

en: Apply a global theme package. This can be the name of a package, or a full path to an installed package, at which point this tool will ensure it is a global theme package and then attempt to apply it
is: Nota almennan þemapakka. Þetta getur verið heiti pakkans eða slóðin í heild sinni á uppsettan pakka, þá gengur verkfærið úr skugga um að það sé almennur þemapakki og reynir að setja hann upp

en: packagename
is: pakkaheiti

en: Prevent --apply from disabling the automatic mode
is: Hindra --apply í að afvirkja sjálfvirka stillingu

en: Reset the Plasma Desktop layout
is: Endurstilla framsetningu Plasma-skjáborðsins

[ctx: @title:window]
en: Delete Permanently
is: Eyða endanlega

[ctx: @label]
en: Do you really want to permanently delete this theme?
is: Viltu eyða þessu þema endanlega?

[ctx: @action:button]
en: Delete Permanently
is: Eyða endanlega

[ctx: @action:button]
en: Cancel
is: Hætta við

[ctx: @info]
en: The chosen light Global Theme will be used during the day, and the dark one will be used at night.
is: Almenna ljósa þemað sem er valið verður notað á daginn og það dökka verður notað að nóttu til.

[ctx: @action:button Configure day-night cycle times]
en: Configure Day/Night Cycle…
is: Grunnstilla hringrás dags og nætur…

[ctx: @option:radio Light global theme]
en: Light
is: Ljóst

[ctx: @option:radio Dark global theme]
en: Dark
is: Dökkt

[ctx: @option:check]
en: Wait until idleness before switching:
is: Bið eftir aðgerðaleysi til að skipta:

[ctx: @item:valuesuffix idle interval]
en: %1 second | %1 seconds
is[0]: %1 sekúnda
is[1]: %1 sekúndur

[ctx: @info:tooltip]
en: Minimizes interruptions when actively using the computer.
is: Dregur úr truflunum þegar tölvan er í notkun.

[ctx: @title:window]
en: Choose Light Global Theme
is: Velja almennt ljóst þema

[ctx: @title:window]
en: Choose Dark Global Theme
is: Velja almennt dökkt þema

[ctx: @info:tooltip]
en: Preview Theme
is: Forskoða þema

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove theme
is: Fjarlægja þema

[ctx: @info:tooltip]
en: Cannot delete the active theme
is: Get ekki eytt virka þemanu

[ctx: @info:tooltip]
en: Cannot delete system-installed themes
is: Get ekki eytt kerfisþemum

[ctx: @title:window]
en: Save Current Theme
is: Vista núverandi þema

[ctx: @info]
en: Plasma’s current appearance and theme settings will be saved in a new global theme.
is: Fyrirliggjandi útlit og þemastillingar Plasma verða vistuð í nýtt almennt þema.

[ctx: @info:placeholder]
en: Add a preview image…
is: Bæta við forskoðunarmynd …

[ctx: @action:button Configure day-night cycle times]
en: Take a screenshot…
is: Taka skjámynd…

[ctx: @label:textbox Name of new global theme that will be created]
en: Name:
is: Heiti:

[ctx: @info:placeholder]
en: Type in name…
is: Settu inn heiti …

[ctx: @action:button Confirm creating new global theme from the user's current appearance settings]
en: Confirm
is: Staðfesta

[ctx: @info]
en: A global theme with this name or id already exists.
is: Almennt þema með þessu nafni eða auðkenni er þegar til staðar.

[ctx: @title:title]
en: Choose a Preview Image
is: Veldu forskoðun myndar

[ctx: @option:check]
en: Switch to Dark Mode at Night
is: Skipta í dökkt snið að nóttu til

[ctx: @action:button]
en: Save Current Theme…
is: Vista núverandi þema…

[ctx: @action:intoolbar]
en: Get New…
is: Sækja nýtt...

en: Layout settings:
is: Stillingar framsetningar:

en: Desktop layout
is: Framsetning skjáborðs

en: Titlebar Buttons layout
is: Framsetning hnappa á titilstiku

en: Applying a Desktop layout will delete the current set of desktops, panels, docks, and widgets, replacing them with what the theme specifies.
is: Ef framsetning skjáborðs er virkjuð skiptir það út núverandi framsetningu á skjáborðum, skjáborðsstikum, dokkum og græjum í samræmi við skilgreiningar í þemanu.

en: Appearance settings:
is: Stillingar útlits:

en: Colors
is: Litir

en: Application Style
is: Stíll forrits

en: Window Decoration Style
is: Gluggaskreytingastíll

en: Window Decoration Size
is: Gluggaskreytingastærð

en: Icons
is: Tákn

en: Plasma Style
is: Stíll Plasma

en: Cursors
is: Bendlar

en: Fonts
is: Letur

en: Task Switcher
is: Verkefnaskiptir

en: Splash Screen
is: Upphafsskjár

en: The following will be applied by this Global Theme:
is: Eftirfarandi verður virkjað af þessu almenna þema:

en: Appearance settings
is: Stillingar útlits

[ctx: List item]
en: • Appearance settings
is: • Stillingar útlits

en: Desktop and window layout
is: Framsetning á skjáborði og gluggum

[ctx: List item]
en: • Desktop and window layout
is: • Framsetning á skjáborði og gluggum

en: This Global Theme does not provide any applicable settings. Please contact the maintainer of this Global Theme as it might be broken.
is: Þetta almenna þema er ekki með neinar nothæfar stillingar. Hafðu samband við umsjónaraðila þemans þar sem það er mögulega bilað.

[ctx: @label]
en: Contains Desktop layout
is: Felur í sér framsetningu skjáborðs

[ctx: Confirmation question about applying the Global Theme - %1 is the Global Theme's name]
en: Apply %1?
is: Virkja %1?

en: Choose what to apply…
is: Veldu það sem á að virkja...

en: Show fewer options…
is: Birta færri valkosti...
