kcm_desktopthemedetails - en to is translation catalogue (27 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (name), group (Theme)
en: Name of the current Plasma Style
is: Heiti á núverandi stíl Plasma

en: Unable to create a temporary file.
is: Mistókst að búa til bráðabirgðaskrá.

en: Unable to download the theme: %1
is: Ekki tókst að sækja þemað: %1

en: Theme installed successfully.
is: Uppsetningu á þema er lokið.

en: Theme installation failed.
is: Uppsetning á þema mistókst.

en: Removing theme failed: %1
is: Mistókst að fjarlægja þema: %1

en: This tool allows you to set the theme of the current Plasma session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
is: Með þessu verkfæri geturðu valið þema fyrir núverandi Plasma-setu, án þess að velja fyrir slysni þema sem er annað hvort ekki til eða sem búið er að velja nú þegar.

en: The name of the theme you wish to set for your current Plasma session (passing a full path will only use the last part of the path)
is: Heiti þemans sem þú vilt nota fyrir núverandi Plasma-setu (ef öll slóðin er sett inn er einungis síðasti hluti hennar notaður)

en: Show all the themes available on the system (and which is the current theme)
is: Sýna öll þemu sem eru í boði í tölvunni (og hvert þeirra er núverandi þema)

en: The requested theme "%1" is already set as the theme for the current Plasma session.
is: Umbeðið þema "%1" er nú þegar valið sem þema fyrir núverandi Plasma-setu.

en: The current Plasma session's theme has been set to %1
is: Núverandi þema fyrir þessa Plasma-setu var stillt á %1

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
is: Tókst ekki að finna þemað "%1". Þemað þarf að vera einn af eftirfarandi valkostum: %2

en: You have the following Plasma themes on your system:
is: Þú ert með eftirfarandi Plasma-þemu í tölvunni þinni:

[ctx: @item:inlistbox filters displayed themes]
en: All themes
is: Öll þemu

[ctx: @item:inlistbox filters displayed themes]
en: Light themes
is: Ljós þemu

[ctx: @item:inlistbox filters displayed themes]
en: Dark themes
is: Dökk þemu

[ctx: @item:inlistbox filters displayed themes]
en: Color scheme compatible
is: Samhæfð við litastef

en: Install from File…
is: Setja upp úr skrá…

en: Get New…
is: Sækja nýtt...

en: Follows color scheme
is: Fylgir litastefi

en: Edit Theme…
is: Breyta þema…

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove Plasma style
is: Fjarlægja Plasma-stíl

[ctx: @info:tooltip]
en: Cannot delete the active Plasma style
is: Get ekki eytt virkum stíl Plasma

[ctx: @info:tooltip]
en: Cannot delete system-installed Plasma styles
is: Get ekki eytt Plasma-stílum settum inn af kerfinu

[ctx: @info:tooltip]
en: Don’t delete this Plasma style
is: Get ekki eytt þessum stíl Plasma

en: Open Theme
is: Opna þema

en: Theme Files (*.zip *.tar.gz *.tar.bz2)
is: Þemuskrár (*.zip *.tar.gz *.tar.bz2)
