plasma-workspace - en to is translation catalogue (15 entries)

[ctx: @info %1 notification body %2 application name]
en: %1 from %2
is: %1 frá %2

[ctx: Copying n of m files to locaton]
en: %2 of %1 file to %3 | %2 of %1 files to %3
is[0]: %2 af %1 skrá í %3
is[1]: %2 af %1 skrám í %3

[ctx: Copying n files to location]
en: %1 file to %2 | %1 files to %2
is[0]: %1 skrá í %2
is[1]: %1 skrám í %2

[ctx: Copying n of m files]
en: %2 of %1 file | %2 of %1 files
is[0]: %2 af %1 skrá
is[1]: %2 af %1 skrám

[ctx: Copying n files]
en: %1 file | %1 files
is[0]: &Skrá
is[1]: %1 skrár

[ctx: Copying n of m items]
en: %2 of %1 item | %2 of %1 items
is[0]: %2 af %1 atriði
is[1]: %2 af %1 atriðum

[ctx: Copying n items]
en: %1 item | %1 items
is[0]: %1 atriði
is[1]: %1 atriði

[ctx: Copying file to location]
en: %1 to %2
is: %1 í %2

[ctx: Copying n items to location]
en: %1 file to %2 | %1 items to %2
is[0]: %1 skrá í %2
is[1]: %1 atriði í %2

[ctx: Copying unknown amount of files to location]
en: to %1
is: í %1

[ctx: @info %1 notification body %2 job name]
en: %1 from %2
is: %1 frá %2

en: Application closed unexpectedly.
is: Forritið hætti óvænt.

[ctx: @title]
en: Unread Notification | Unread Notifications
is[0]: Ólesin tilkynning
is[1]: Ólesnar tilkynningar

[ctx: @info]
en: %1 notification was received while Do Not Disturb was active. | %1 notifications were received while Do Not Disturb was active.
is[0]: %1 tilkynning barst á meðan stillt var á Ekki ónáða.
is[1]: %1 tilkynningar bárust á meðan stillt var á Ekki ónáða.

[ctx: @action:button Show the notifications popup]
en: Show Notifications
is: Sýna tilkynningar
