kcmcolors - en to kn translation catalogue (102 entries)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label)
en: Window text on Window Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಿಟಕಿ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, pushButton)
en: Button text on Button Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಗುಂಡಿ ಪಠ್ಯ

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
kn: ಅದುಮು ಗುಂಡಿ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selection Normal Text against Selection Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಠ್ಯದ ಆಯ್ಕೆ

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selected text
kn: ಆಯ್ದ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection3)
en: Selection Link Text against Selection Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಕೊಂಡಿ ಪಠ್ಯದ ಆಯ್ಕೆ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection4)
en: Selection Visited Text against Selection Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಭೇಟಿನೀಡಿದ ಪಠ್ಯದ ಆಯ್ಕೆ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection2)
en: Selection Active Text against Selection Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಸಕ್ರಿಯ ಪಠ್ಯದ ಆಯ್ಕೆ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection1)
en: Selection Inactive Text against Selection Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪಠ್ಯದ ಆಯ್ಕೆ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection5)
en: Selection Negative Text against Selection Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಋಣಾತ್ಮಕ ಪಠ್ಯದ ಆಯ್ಕೆ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection6)
en: Selection Neutral Text against Selection Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ತಟಸ್ಥ ಪಠ್ಯದ ಆಯ್ಕೆ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection7)
en: Selection Positive Text against Selection Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿರುದ್ದ ಧನಾತ್ಮಕ ಪಠ್ಯದ ಆಯ್ಕೆ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView0)
en: View Normal Text against View Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಮುನ್ನೋಟದ ವಿರುದ್ಧ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView3)
en: View Link Text against View Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಮುನ್ನೋಟದ ವಿರುದ್ಧ ಕೊಂಡಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView4)
en: View Visited Text against View Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಮುನ್ನೋಟದ ವಿರುದ್ಧ ಭೇಟಿನೋಡಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView2)
en: View Active Text against View Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಮುನ್ನೋಟದ ವಿರುದ್ಧ ಸಕ್ರಿಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView1)
en: View Inactive Text against View Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಮುನ್ನೋಟ ವಿರುದ್ಧ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView5)
en: View Negative Text against View Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಮುನ್ನೋಟದ ವಿರುದ್ಧ ಋಣಾತ್ಮಕ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView6)
en: View Neutral Text against View Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಮುನ್ನೋಟದ ವಿರುದ್ಧ ತಟಸ್ಥ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView7)
en: View Positive Text against View Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಮುನ್ನೋಟದ ವಿರುದ್ಧ ಧನಾತ್ಮಕ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: Varies
kn: ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Alternate Background
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Normal Text
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Text
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Text
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Link Text
kn: ಪಠ್ಯ ಸಂಪರ್ಕ ಕೊಂಡಿ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Visited Text
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Negative Text
kn: ಋಣಾತ್ಮಕ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Neutral Text
kn: ತಟಸ್ಥ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Positive Text
kn: ಧನಾತ್ಮಕ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Focus Decoration
kn: ಗಮನದ ಅಲಂಕಾರ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Hover Decoration
kn: ಸುಳಿದಾಡಿಕೆಯ ಅಲಂಕಾರ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Color set:
kn: ಬಣ್ಣಗಳು:

[ctx: color-sets]
note: i18n: 'Common' here means &quot;frequent/not rare&quot;, not &quot;shared&quot; i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Common Colors
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಬಣ್ಣಗಳು

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: View
kn: ನೋಟ

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Window
kn: ಕಿಟಕಿ

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Selection
kn: ಆಯ್ಕೆ

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Tooltip
kn: ಸುಳಿವು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: New Row
kn: ಹೊಸ ಅಡ್ಡ ಸಾಲು

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Background
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ನೋಡು

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Text
kn: ನೋಟದ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Background
kn: ಕಿಟಕಿ ಹಿನ್ನೆಲೆ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Text
kn: ಕಿಟಕಿ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Background
kn: ಗುಂಡಿಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Text
kn: ಗುಂಡಿಯ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Background
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Text
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Inactive Text
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪಠ್ಯದ ಆಯ್ಕೆ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Background
kn: ಉಪಕರಣಸುಳಿವು ಹಿನ್ನೆಲೆ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Text
kn: ಸುಳಿವು ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Text
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿ ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Text
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿ ಪಠ್ಯ

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Save Color Scheme
kn: ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು (ಸ್ಕೀಮ್) ಉಳಿಸಿ

en: &Enter a name for the color scheme:
kn: ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿಗೆ (ಸ್ಕೀಮ್) ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ(&E):

en: You do not have permission to overwrite that scheme
kn: ಆ ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿಯು (ಸ್ಕೀಮ್) ತಿದ್ದಿಬರೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Error
kn: ದೋಷ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Color:
kn: ಬಣ್ಣ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Intensity:
kn: ಪ್ರಖರತೆ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorBox)
en: Disabled color effect type
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ ಬಣ್ಣದ ಪರಿಣಾಮದ ಬಗೆ

[ctx: no disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, intensityBox)
en: Disabled intensity effect type
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ ತೀಕ್ಷ್ಣತೆಯ ಪರಿಣಾಮದ ಬಗೆ

[ctx: no disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Contrast:
kn: ವೈದೃಶ್ಯ (ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್):

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, colorSlider)
en: Disabled color effect amount
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ ಬಣ್ಣದ ಪರಿಣಾಮದ ಪ್ರಮಾಣ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, intensitySlider)
en: Disabled intensity effect amount
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ ತೀಕ್ಷ್ಣತೆಯ ಪರಿಣಾಮದ ಪ್ರಮಾಣ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, colorButton)
en: Disabled color
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ ಬಣ್ಣ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, contrastBox)
en: Disabled contrast type
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ ವೈದೃಶ್ಯ ಬಗೆ

[ctx: no disabled contrast]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, contrastBox)
en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, contrastSlider)
en: Disabled contrast amount
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ ವೈದೃಶ್ಯ ಪ್ರಮಾಣ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Shading
kn: ಮಬ್ಬುಗೊಳಿಕೆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Maximum
kn: ಗರಿಷ್ಟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Minimum
kn: ಕನಿಷ್ಟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Contrast
kn: ವೈದೃಶ್ಯ (ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack0)
en: Normal Text on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಠ್ಯ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack0)
en: normal
kn: ಸಾಧಾರಣ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore3)
en: Link Text on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕೊಂಡಿ ಪಠ್ಯ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack3)
en: link
kn: ಸಂಪರ್ಕಕೊಂಡಿ (ಲಿಂಕ್)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore4)
en: Visited Text on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ಪಠ್ಯ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack4)
en: visited
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore2)
en: Active Text on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯ ಪಠ್ಯ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack2)
en: active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore1)
en: Inactive Text on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪಠ್ಯ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore1)
en: inactive
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore5)
en: Negative Text on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಋಣಾತ್ಮಕ ಪಠ್ಯ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack5)
en: negative
kn: ಋಣಾತ್ಮಕ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore6)
en: Neutral Text on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ತಟಸ್ಥ ಪಠ್ಯ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack6)
en: neutral
kn: ತಟಸ್ಥ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore7)
en: Positive Text on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಪಠ್ಯ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack7)
en: positive
kn: ಧನಾತ್ಮಕ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore8)
en: Hover on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸುಳಿದಾಡಿಸು

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore8)
en: hover
kn: ಸುಳಿದಾಡಿಸು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack3)
en: Link Text on Link Background
    (Note: Link Background is derived from Link Text and cannot be separately configured at this time)
kn: ಕೊಂಡಿ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕೊಂಡಿ ಪಠ್ಯ
    (ಸೂಚನೆ: ಕೊಂಡಿ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಕೊಂಡಿ ಪಠ್ಯದಿಂದ ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ)

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack1)
en: alternate
kn: ಪರ್ಯಾಯ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack6)
en: Neutral Text on Neutral Background
    (Note: Neutral Background is derived from Neutral Text and cannot be separately configured at this time)
kn: ತಟಸ್ಥ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ತಟಸ್ಥ ಪಠ್ಯ
    (ಸೂಚನೆ: ತಟಸ್ಥ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ತಟಸ್ಥ ಪಠ್ಯದಿಂದ ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack7)
en: Positive Text on Positive Background
    (Note: Positive Background is derived from Positive Text and cannot be separately configured at this time)
kn: ಧನಾತ್ಮಕ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಪಠ್ಯ
    (ಸೂಚನೆ: ಧನಾತ್ಮಕ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನ ಧನಾತ್ಮಕ ಪಥ್ಯದಿಂದ ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore9)
en: Focus on Normal Background
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನಲೆಗೆ ಗಮನ

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore9)
en: focus
kn: ಗಮನ
