kcmcolors - en to ml translation catalogue (177 entries)

en: Unable to create a temporary file.
ml: ഒരു താൽക്കാലിക ഫയൽ നിർമ്മിക്കാനായില്ല.

en: Unable to download the color scheme: %1
ml: നിറക്കൂട്ടു് ഡൗണ്‍ലോഡാൻ കഴിഞില്ല: %1

en: This file is not a color scheme file.
ml: ഈ ഫയൽ ഒരു നിറക്കൂട്ടു് ഫയലല്ല.

en: Failed to create 'color-scheme' data folder.
ml: 'color-scheme' ഡാറ്റ അറ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to copy color scheme into 'color-scheme' data folder.
ml: നിറക്കൂട്ടു് 'color-scheme' ഡാറ്റ ഫോൾഡറിലേക്ക് പകർത്തുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Color scheme installed successfully.
ml: നിറക്കൂട്ടു് വിജയകരമായി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു.

note: i18n: ectx: label, entry (colorScheme), group (General)
en: Color scheme name
ml: നിറക്കൂട്ടിന്റെ പേര്

en: Utility to edit and create color schemes
ml: നിറക്കൂട്ടുകൾ എഡിറ്റു ചെയ്യാനും സൃഷ്ടിക്കാനുമുള്ള ഉപകരണം

en: Utility creation
ml: ഉപയോഗയോഗ്യത സൃഷ്ടി

en: KCM code (reused in here)
ml: KCM കോഡ് (ഇവിടെ വീണ്ടും ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നു)

en: Scheme to edit or to use as a base.
ml: എഡിറ്റു ചെയ്യുന്നതിനോ അടിസ്ഥാനമായി ഉപയോഗിക്കുന്നതിനോ ഉള്ള സ്കീം.

en: Show 'Apply' button that saves changes without asking (unlike 'Save As' button)
ml: ചോദിക്കാതെ മാറ്റങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കുന്ന 'പ്രയോഗിക്കുക' ബട്ടൺ കാണിക്കുക('സേവ് ആസ്' ബട്ടണിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി)

en: Makes the dialog transient for another application window specified by handle
ml: ഹാൻഡിൽ വഴി വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുള്ള മറ്റൊരു ആപ്ലിക്കേഷൻ ജാലകത്തിനായി ഡയലോഗ് ക്ഷണികമാക്കുന്നു

en: Scheme not found, falling back to current one.
ml: സ്കീം കണ്ടെത്തിയില്ല, നിലവിലുള്ളതിലേക്ക് മടങ്ങുന്നു.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label)
en: Window text on Window Background
ml: ജാലക പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള ജാലക വാചകം

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Window text
ml: ജാലക വാചകം

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, pushButton)
en: Button text on Button Background
ml: ബട്ടൺ പശ്ചാത്തലത്തിലെ ബട്ടൺ വാചകം

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
ml: പുഷ് ബട്ടണ്‍

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selection Normal Text against Selection Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് സാധാരണ പദാവലി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selected text
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പദാവലി

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection3)
en: Selection Link Text against Selection Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് ചങ്ങലക്കണ്ണി പദാവലി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView3)
en: link
ml: കണ്ണി

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection4)
en: Selection Visited Text against Selection Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് സന്ദർശിച്ച പദാവലി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView4)
en: visited
ml: സന്ദര്‍ശിച്ചതു്

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection2)
en: Selection Active Text against Selection Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് സജീവ പദാവലി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection1)
en: Selection Inactive Text against Selection Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് നിര്‍ജ്ജീവ പദാവലി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection5)
en: Selection Negative Text against Selection Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് നെഗറ്റീവ് പദാവലി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection6)
en: Selection Neutral Text against Selection Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് ന്യൂട്രൽ പദാവലി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection7)
en: Selection Positive Text against Selection Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് പോസിറ്റീവ് പദാവലി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView0)
en: View Normal Text against View Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് സാധാരണ പദാവലി കാണുക

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView0)
en: Normal text
ml: സാധരണ പദാവലി

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView3)
en: View Link Text against View Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് ചങ്ങലക്കണ്ണി പദാവലി കാണുക

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView4)
en: View Visited Text against View Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് സന്ദർശിച്ച പദാവലി കാണുക

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView2)
en: View Active Text against View Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് സജീവ പദാവലി കാണുക

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView1)
en: View Inactive Text against View Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് നിര്‍ജ്ജീവ പദാവലി കാണുക

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView5)
en: View Negative Text against View Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് നെഗറ്റീവ് പദാവലി കാണുക

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView6)
en: View Neutral Text against View Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് ന്യൂട്രൽ പദാവലി കാണുക

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView7)
en: View Positive Text against View Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിന്ന് പോസിറ്റീവ് പദാവലി കാണുക

en: Varies
ml: മാറുന്ന

en: Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലം

en: Alternate Background
ml: മറ്റൊരു പശ്ചാത്തലം

en: Normal Text
ml: സാധാരണ പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Text
ml: നിര്‍ജ്ജീവ പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Text
ml: സജീവ പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Link Text
ml: കണ്ണിയായ പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Visited Text
ml: സന്ദര്‍ശിച്ച പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Negative Text
ml: നെഗറ്റിവ് പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Neutral Text
ml: ന്യൂട്രല്‍ പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Positive Text
ml: പോസിറ്റിവ് പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Focus Decoration
ml: ദൃഷ്ടി-കേന്ദ്രാലങ്കാരം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Hover Decoration
ml: മുകളി‍ല്‍ വരുമ്പോഴുള്ള അലങ്കാരം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Color set:
ml: നിറക്കൂട്ടം:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorSet)
en: Colorset to view/modify
ml: കാണേണ്ട/മാറ്റേണ്ട നിറക്കൂട്ടം

[ctx: color-sets]
note: i18n: 'Common' here means &quot;frequent/not rare&quot;, not &quot;shared&quot; i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Common Colors
ml: സാധാരണ നിറങ്ങള്‍

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: View
ml: കാഴ്ച

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Window
ml: ജാലകം

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Button
ml: ബട്ടണ്‍

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Tooltip
ml: സൂചന

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Complementary
ml: പൂരകം

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Header
ml: തലക്കെട്ട്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: New Row
ml: പുതിയ വരി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Background
ml: പശ്ചാത്തലം കാണുക

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Text
ml: പദാവലി കാണുക

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Background
ml: ജാലകത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Text
ml: ജാലകത്തിനുള്ള പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Background
ml: ബട്ടണിന്റെ പശ്ചാത്തലം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Text
ml: ബട്ടണിനുള്ള പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Background
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവയുടെ പശ്ചാത്തലം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Text
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Inactive Text
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍ സജീവമല്ലാത്ത വാചങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Background
ml: സൂചനാ പശ്ചാത്തലം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Text
ml: സൂചനാ പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar
ml: സജീവമായ തലകെട്ട് ബാര്‍

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Text
ml: സജീവമായ തലകെട്ട് ബാര്‍ പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Secondary
ml: ദ്വിതീയ സജീവതലക്കെട്ട് ബാർ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar
ml: സജീവമല്ലാത്ത തലകെട്ട് ബാര്‍

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Text
ml: സജീവമല്ലാത്ത തലകെട്ട് ബാര്‍ പദാവലി

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Secondary
ml: സജീവമല്ലാത്ത ദ്വിതീയ തലകെട്ട് ബാര്‍

en: Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതം

en: You have unsaved changes. Do you really want to quit?
ml: നിങ്ങൾക്ക് സംരക്ഷിക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ട്. നിങ്ങൾക്ക് ശരിക്കും പുറത്തുകടക്കണോ?

en: Unsaved changes
ml: സംരക്ഷിക്കാത്ത മാറ്റങ്ങൾ

en: Save Color Scheme
ml: നിറക്കൂട്ടു് സൂക്ഷിക്കുക

en: &Enter a name for the color scheme:
ml: നിറങ്ങളുടെ കൂട്ടിനു് ഒരു പേരു് നല്‍കുക (&E):

en: A color scheme with that name already exists.
    Do you want to overwrite it?
ml: ഈ പേരില്‍ നിലവില്‍ ഒരു നിറക്കൂട്ടുണ്ടു്.
    നിങ്ങള്‍ക്കു് അതു് മാറ്റണമോ?

en: You do not have permission to overwrite that scheme
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ നിറക്കൂട്ടു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള അനുവാദമില്ല

en: Error
ml: പിശകു്

en: Inactive
ml: നിര്‍ജ്ജീവം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Color:
ml: നിറം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Intensity:
ml: രൂക്ഷത:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorBox)
en: Disabled color effect type
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായവയുടെ നിറത്തിന്റെ പ്രഭാവ തരം

[ctx: no disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: None
ml: ശൂന്യം

[ctx: disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: Desaturate
ml: ഡീസാച്ചുറേറ്റ് ചെയ്യുക

[ctx: disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: Fade
ml: മങ്ങുക

[ctx: disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: Tint
ml: ഇളംനിറം

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, intensityBox)
en: Disabled intensity effect type
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായവയുടെ രൂക്ഷതയുടെ പ്രഭാവ തരം

[ctx: no disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: None
ml: ശൂന്യം

[ctx: disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: Shade
ml: നിഴൽ

[ctx: disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: Darken
ml: ഇരുണ്ടതാക്കുക

[ctx: disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: Lighten
ml: പ്രകാശിപ്പിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Contrast:
ml: വ്യത്യയം (contrast):

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, colorSlider)
en: Disabled color effect amount
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായവയുടെ നിറത്തിന്റെ പ്രഭാവത്തിന്റെ അളവു്

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, intensitySlider)
en: Disabled intensity effect amount
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായവയുടെ രൂക്ഷതയുടെ പ്രഭാവത്തിന്റെ അളവു്

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, colorButton)
en: Disabled color
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായവയുടെ നിറം

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, contrastBox)
en: Disabled contrast type
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായവയുടെ വ്യത്യയത്തിന്റെ (contrast) തരം

[ctx: no disabled contrast]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, contrastBox)
en: None
ml: ശൂന്യം

[ctx: disabled contrast]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, contrastBox)
en: Fade
ml: മങ്ങുക

[ctx: disabled contrast]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, contrastBox)
en: Tint
ml: ഇളംനിറം

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, contrastSlider)
en: Disabled contrast amount
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായവയുടെ വ്യത്യയത്തിന്റെ അളവു്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, useInactiveEffects)
en: Apply &effects to inactive windows
ml: സജീവമല്ലാത്ത ജാലകത്തിനുള്ള നിറ പ്രഭാവങ്ങള്‍ പ്രയോഗിയ്ക്കുക (&E)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, inactiveSelectionEffect)
en: Use different colors for in&active selections
ml: നിഷ്ക്രിയമായ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾക്കായി വ്യത്യസ്ത നിറങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, shadeSortedColumn)
en: Shade sorted column &in lists
ml: പട്ടികകളില്‍ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്ന നിരകള്‍ എടുത്ത്കാണിക്കുക (&i)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Shading of frames and lighting ("3D") effects
ml: ഫ്രെയിമുകളുടെ നിഴലും ലൈറ്റിംഗ് ("3D") ഇഫക്റ്റുകളും

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Shading
ml: നിഴലിമ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Maximum
ml: കൂടിയത്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Minimum
ml: കുറഞ്ഞത്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Contrast
ml: വ്യത്യയം (contrast)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack0)
en: Normal Text on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള സാധാരണ പദാവലി

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack0)
en: normal
ml: സാധാരണ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore3)
en: Link Text on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ കണ്ണി പദാവലി

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack3)
en: link
ml: കണ്ണി

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore4)
en: Visited Text on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ സന്ദർശിച്ച പദാവലി

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack4)
en: visited
ml: സന്ദര്‍ശിച്ചതു്

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore2)
en: Active Text on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള സജീവ പദാവലി

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack2)
en: active
ml: സജീവം

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore1)
en: Inactive Text on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിഷ്‌ക്രിയ പദാവലി

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore1)
en: inactive
ml: സജീവമല്ലാത്ത

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore5)
en: Negative Text on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നെഗറ്റീവ് പദാവലി

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack5)
en: negative
ml: നെഗറ്റിവ്

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore6)
en: Neutral Text on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള നിഷ്പക്ഷ പദാവലി

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack6)
en: neutral
ml: നിഷ്പക്ഷം

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore7)
en: Positive Text on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ പോസിറ്റീവ് പദാവലി

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack7)
en: positive
ml: പോസിറ്റിവ്

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore8)
en: Hover on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഹോവർ ചെയ്യുക

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore8)
en: hover
ml: ഹോവർ ചെയ്യുക

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack3)
en: Link Text on Link Background
    (Note: Link Background is derived from Link Text and cannot be separately configured at this time)
ml: കണ്ണി പശ്ചാത്തലത്തിൽ കണ്ണി പദാവലി
    (കുറിപ്പ്: കണ്ണി പദാവലിയിൽ നിന്ന് കണ്ണി പശ്ചാത്തലം ഉരുത്തിരിഞ്ഞതാണ്, ഇപ്പോൾ അത് പ്രത്യേകമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയില്ല)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack4)
en: Visited Text on Visited Background
    (Note: Visited Background is derived from Visited Text and cannot be separately configured at this time)
ml: സന്ദർശിച്ച പശ്ചാത്തലത്തിൽ സന്ദർശിച്ച പദാവലി
    (കുറിപ്പ്: സന്ദർശിച്ച പശ്ചാത്തലം സന്ദർശിച്ച പദാവലിയിൽ നിന്ന് ഉരുത്തിരിഞ്ഞതാണ്, ഇപ്പോൾ പ്രത്യേകമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയില്ല)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack2)
en: Active Text on Active Background
    (Note: Active Background is derived from Active Text and cannot be separately configured at this time)
ml: സജീവ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള സജീവ പദാവലി
    (കുറിപ്പ്: സജീവ പശ്ചാത്തലം സജീവ പദാവലിയിൽ നിന്ന് ഉരുത്തിരിഞ്ഞതാണ്, ഇപ്പോൾ പ്രത്യേകമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയില്ല)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack1)
en: Inactive Text on Alternate Background
ml: ഇതര പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിഷ്‌ക്രിയ പദാവലി

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack1)
en: alternate
ml: പകരമായി

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack5)
en: Negative Text on Negative Background
    (Note: Negative Background is derived from Negative Text and cannot be separately configured at this time)
ml: നെഗറ്റീവ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ നെഗറ്റീവ് പദാവലി
    (കുറിപ്പ്: നെഗറ്റീവ് പശ്ചാത്തലം നെഗറ്റീവ് പദാവലിയിൽ നിന്ന് ഉരുത്തിരിഞ്ഞതാണ്, ഇപ്പോൾ പ്രത്യേകമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയില്ല)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack6)
en: Neutral Text on Neutral Background
    (Note: Neutral Background is derived from Neutral Text and cannot be separately configured at this time)
ml: ന്യൂട്രൽ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ന്യൂട്രൽ പദാവലി
    (കുറിപ്പ്: ന്യൂട്രൽ പശ്ചാത്തലം ന്യൂട്രൽ പദാവലിയിൽ നിന്ന് ഉരുത്തിരിഞ്ഞതാണ്, ഈ സമയത്ത് പ്രത്യേകമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയില്ല)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack7)
en: Positive Text on Positive Background
    (Note: Positive Background is derived from Positive Text and cannot be separately configured at this time)
ml: പോസിറ്റീവ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ പോസിറ്റീവ് പദാവലി
    (കുറിപ്പ്: പോസിറ്റീവ് പശ്ചാത്തലം പോസിറ്റീവ് പദാവലിയിൽ നിന്ന് ഉരുത്തിരിഞ്ഞതാണ്, ഇപ്പോൾ പ്രത്യേകമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയില്ല)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore9)
en: Focus on Normal Background
ml: സാധാരണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രം

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore9)
en: focus
ml: ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രം

en: This module lets you choose the color scheme.
ml: നിറക്കൂട്ടു് തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ഈ മൊഡ്യൂൾ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

en: The color scheme '%1' is not installed. Selecting the default theme instead.
ml: നിറക്കൂട്ടു് '%1' ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടില്ല. പകരം തനത് തീം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു.

en: All Schemes
ml: എല്ലാ സ്കീമുകളും

en: Light Schemes
ml: ലൈറ്റ് സ്കീമുകൾ

en: Dark Schemes
ml: ഇരുണ്ട സ്കീമുകൾ

en: Window Title
ml: വിൻഡോ ശീർഷകം

en: Window text
ml: ജാലകത്തിനുള്ള പദാവലി

en: Button
ml: ബട്ടണ്‍

[ctx: Hyperlink]
en: link
ml: കണ്ണി

[ctx: Visited hyperlink]
en: visited
ml: സന്ദര്‍ശിച്ചതു്

en: Normal text
ml: സാധാരണ പദാവലി

en: Highlighted text
ml: സന്ദര്‍ശിച്ച പദാവലി

en: Disabled text
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ പദാവലി

en: Edit Color Scheme…
ml: നിറക്കൂട്ടു് ചിട്ടപെടുത്തുക…

en: Remove Color Scheme
ml: നിറക്കൂട്ടു് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Restore Color Scheme
ml: നിറക്കൂട്ടു് പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Install from File…
ml: ഫയലിൽ നിന്ന് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക…

en: Get New Color Schemes…
ml: പുതിയ നിറക്കൂട്ടുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക…

en: Open Color Scheme
ml: നിറക്കൂട്ടു് തുറക്കുക

en: Color Scheme Files (*.colors)
ml: നിറക്കൂട്ടു് ഫയലുകൾ (*.colors)

en: This tool allows you to set the color scheme for the current Plasma session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
ml: നിലവിലെ പ്ലാസ്മ സെഷനായി കളർ സ്കീം ക്രമീകരിക്കാൻ ഈ ഉപകരണം നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു, അബദ്ധത്തിൽ അത് ലഭ്യമല്ലാത്തതോ അല്ലെങ്കിൽ ഇതിനകം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതോ ആയ ഒന്നിലേക്ക് ക്രമീകരിക്കാതെ.

en: The name of the color scheme you wish to set for your current Plasma session (passing a full path will only use the last part of the path)
ml: നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ പ്ലാസ്മ സെഷനായി നിങ്ങൾ സജ്ജമാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വർണ്ണ സ്കീമിന്റെ പേര് (ഒരു പൂർണ്ണ പാത നൽകുന്നതിന്റെ അവസാന ഭാഗം മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കൂ)

en: Show all the color schemes available on the system (and which is the current theme)
ml: സിസ്റ്റത്തിൽ ലഭ്യമായ എല്ലാ വർണ്ണ സ്കീമുകളും കാണിക്കുക (കൂടാതെ നിലവിലെ തീമും)

en: The requested theme "%1" is already set as the theme for the current Plasma session.
ml: അഭ്യർത്ഥിച്ച തീം "%1" നിലവിലെ പ്ലാസ്മ സെഷന്റെ തീം ആയി ഇതിനകം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Successfully applied the color scheme %1 to your current Plasma session
ml: നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ പ്ലാസ്മ സെഷനിൽ നിറക്കൂട്ടു് %1 വിജയകരമായി പ്രയോഗിച്ചു

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
ml: "%1" തീം കണ്ടെത്താനായില്ല. തീം ഇനിപ്പറയുന്ന ഓപ്ഷനുകളിൽ ഒന്നായിരിക്കണം: %2

en: You have managed to pass an empty color scheme name, which isn't supported behavior.
ml: പിന്തുണ നൽകാത്ത രീതിയിൽ ഒരു ശൂന്യമായ നിറക്കൂട്ടു് നാമം നിങ്ങൾ കൈമാറി.

en: The file you attempted to set as your scheme, %1, could not be identified as a color scheme.
ml: നിങ്ങളുടെ സ്കീമായി സജ്ജീകരിക്കാൻ ശ്രമിച്ച ഫയൽ, %1, ഒരു വർണ്ണ സ്കീമായി തിരിച്ചറിയാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: You have the following color schemes on your system:
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ ഇനിപ്പറയുന്ന വർണ്ണ സ്കീമുകൾ ഉണ്ട്:

en:  * %1 (current color scheme)
ml:  * %1 (നിലവിലെ കളർ സ്കീം)
