kcminput - en to ml translation catalogue (27 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (cursorTheme), group (Mouse)
en: Name of the current cursor theme
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ചൂണ്ടുവിരലിന്റെ പ്രമേയനാമം

note: i18n: ectx: label, entry (cursorSize), group (Mouse)
en: Current cursor size
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ചൂണ്ടുവിരൽ വലിപ്പം

en: You have to restart the Plasma session for these changes to take effect.
ml: ഈ മാറ്റങ്ങള്‍ പ്രയോഗത്തില്‍ വരുവാന്‍ പ്ലാസ്മ പുനരാരംഭിക്കണം.

en: Unable to create a temporary file.
ml: താത്കാലിക ഫയൽ നിർമ്മിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Unable to download the icon theme archive: %1
ml: %1 എന്ന ചിഹനപ്രമേയശേഖരം ഡൗൺലോഡാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

en: The file is not a valid icon theme archive.
ml: ഫയല്‍ ശരിയായ ഒരു ചിഹ്ന പ്രമേയ ശേഖരം അല്ല.

en: Failed to create 'icons' folder.
ml: 'icons' അറ നിർമ്മിക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: A theme named %1 already exists in your icon theme folder. Do you want replace it with this one?
ml: %1 എന്ന പേരിലുള്ള ഒരു പ്രമേയം നിങ്ങളുടെ ചിഹ്ന പ്രമേയ അറയിൽ ഇതിനകം നിലവിലുണ്ട്. നിങ്ങൾക്ക് ഇത് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കണോ?

en: Overwrite Theme?
ml: പ്രമേയം മാറ്റിയെഴുതട്ടെ?

en: Theme installed successfully.
ml: പ്രമേയം വിജയകരമായി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു.

en: Remove Theme
ml: പ്രമേയം കളയുക

en: Restore Cursor Theme
ml: ചൂണ്ടുവിരൽ പ്രമേയം പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: This module lets you choose the mouse cursor theme.
ml: ചൂണ്ടുവിരൽ പ്രമേയം തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ഈ മൊഡ്യൂൾ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Size:
ml: വലുപ്പം:

en: &Install from File…
ml: ഫയലിൽ നിന്ന് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക… (&I)

en: &Get New Cursors…
ml: പുതിയ ചൂണ്ടുവിരലുകൾ നേടുക… (&G)

en: Open Theme
ml: പ്രമേയം തുറക്കുക

en: Cursor Theme Files (*.tar.gz *.tar.bz2)
ml: ചൂണ്ടുവിരൽ പ്രമേയ ഫയലുകൾ (*.tar.gz *.tar.bz2)

en: This tool allows you to set the mouse cursor theme for the current Plasma session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
ml: അബദ്ധവശാൽ അത് ലഭ്യമല്ലാത്തതോ അല്ലെങ്കിൽ ഇതിനകം സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുള്ളതോ ആയ ഒന്നിലേക്ക് ക്രമീകരിക്കാതെ, നിലവിലെ പ്ലാസ്മ സെഷനായി ചൂണ്ടുവിരല്‍ പ്രമേയം സജ്ജീകരിക്കാൻ ഈ ഉപകരണം നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

en: The name of the cursor theme you wish to set for your current Plasma session (passing a full path will only use the last part of the path)
ml: നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ പ്ലാസ്മ സെഷനായി നിങ്ങൾ സജ്ജമാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ചൂണ്ടുവിരല്‍ തീമിന്റെ പേര് (ഒരു പൂർണ്ണ പാത നൽകിയാലും അതിന്റെ അവസാന ഭാഗം മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കൂ)

en: Show all the themes available on the system (and which is the current theme)
ml: സിസ്റ്റത്തിൽ ലഭ്യമായ എല്ലാ പ്രമേയങ്ങളും കാണിക്കുക (കൂടാതെ നിലവിലെ തീമും)

en: The requested theme "%1" is already set as the theme for the current Plasma session.
ml: അഭ്യർത്ഥിച്ച പ്രമേയം "%1" നിലവിലെ പ്ലാസ്മ സെഷന്റെ പ്രമേയം ആയി ഇതിനകം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Successfully applied the mouse cursor theme %1 to your current Plasma session
ml: നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ പ്ലാസ്മ സെഷനിൽ ചൂണ്ടുവിരല്‍ പ്രമേയം %1 വിജയകരമായി പ്രയോഗിച്ചു

en: You have to restart the Plasma session for your newly applied mouse cursor theme to display correctly.
ml: നിങ്ങളുടെ പുതുതായി പ്രയോഗിച്ച ചൂണ്ടുവിരല്‍ പ്രമേയം ശരിയായി പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിന് നിങ്ങൾ പ്ലാസ്മ സെഷൻ പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
ml: "%1" പ്രമേയം കണ്ടെത്താനായില്ല. പ്രമേയം ഇനിപ്പറയുന്ന ഓപ്ഷനുകളിൽ ഒന്നായിരിക്കണം: %2

en: You have the following mouse cursor themes on your system:
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ ഇനിപ്പറയുന്ന ചൂണ്ടുവിരല്‍ പ്രമേയങ്ങൾ ഉണ്ട്:

[ctx: @info The argument is the list of available sizes (in pixel). Example: 'Available sizes: 24' or 'Available sizes: 24, 36, 48']
en: (Available sizes: %1)
ml: (ലഭ്യമായ വലുപ്പങ്ങൾ: %1)
