kcmicons - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട

en: Small Icons
ml: ചെറിയ ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Dialogs
ml: ഡയലോഗുകള്‍

note: i18n: ectx: label, entry (Theme), group (Icons)
en: Name of the current icon theme
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ചിഹ്ന പ്രമേയത്തിന്റെ പേര്

note: i18n: ectx: label, entry (desktopSize), group (DesktopIcons)
en: Desktop icons size
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പിലെ ചിഹ്നങ്ങളുടെ വലുപ്പം

note: i18n: ectx: label, entry (toolbarSize), group (ToolbarIcons)
en: Toolbar icons size
ml: ഉപകരണപ്പട്ടയിലെ ചിഹ്നങ്ങളുടെ വലുപ്പം

note: i18n: ectx: label, entry (mainToolbarSize), group (MainToolbarIcons)
en: Main toolbar icons size
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ടയിലെ ചിഹ്നങ്ങളുടെ വലുപ്പം

note: i18n: ectx: label, entry (smallSize), group (SmallIcons)
en: Small icons size
ml: ചെറിയ ചിഹ്നങ്ങളുടെ വലുപ്പം

note: i18n: ectx: label, entry (panelSize), group (PanelIcons)
en: Panel icons size
ml: പാനല്‍ ചിഹ്നങ്ങളുടെ വലിപ്പം

note: i18n: ectx: label, entry (dialogSize), group (DialogIcons)
en: Dialog icons size
ml: ഡയലോഗ് ചിഹ്നങ്ങളുടെ വലിപ്പം

en: Unable to create a temporary file.
ml: താല്‍കാലിക ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ കഴി‍‌ഞ്ഞില്ല.

en: Unable to download the icon theme archive: %1
ml: ചിഹ്ന പ്രമേയത്തിന്റെ ആര്‍ക്കൈവ് ലഭ്യമായില്ല: %1

en: The file is not a valid icon theme archive.
ml: ഫയല്‍ സാധുതയുള്ള ഒരു ചിഹ്ന പ്രമേയ ആര്‍ക്കൈവ് അല്ല.

en: A problem occurred during the installation process; however, most of the themes in the archive have been installed
ml: ചേര്‍ക്കുന്ന സമയത്തു് ഒരു പിശകു് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു; എന്നിരുന്നാലും ആര്‍ക്കൈവിലുള്ള മിക്ക പ്രമേയങ്ങളും ചേര്‍ത്തിട്ടുണ്ടു്

en: Theme installed successfully.
ml: പ്രമേയം വിജയകരമായി ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തു.

en: This module allows you to choose the icons for your desktop.
ml: ഈ മൊഡ്യൂള്‍ നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക്ടോപ്പിനായുള്ള ചിഹ്നങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ സഹായിക്കും.

en: Remove Icon Theme
ml: പ്രമേയം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Restore Icon Theme
ml: പ്രമേയം തിരികെ കൊണ്ടുവരുക

en: Configure Icon Sizes
ml: ചിഹ്നങ്ങളുടെ വലിപ്പം ക്രമീകരിക്കുക

en: Open Theme
ml: പ്രമേയം തുറക്കുക

en: Theme Files (*.tar.gz *.tar.bz2)
ml: പ്രമേയ ഫയലുകള്‍ (*.tar.gz *.tar.bz2)
