kfontinst - en to ml translation catalogue (380 entries)

en: Do you wish to install the font(s) for personal use (only available to you), or system-wide (available to all users)?
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതു് നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ ആവശ്യങ്ങള്‍ക്കു് മാത്രമാണോ അതോ സിസ്റ്റത്തിലുള്ള മറ്റു് ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കും ലഭ്യമാണോ?

en: Where to Install
ml: എവിടെ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യണം

en: Font Installer
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിനുള്ള ഇന്‍സ്റ്റോളര്‍

en: Simple font installer
ml: ലളിതമായ അക്ഷരസഞ്ചയത്തിനുള്ള ഇന്‍സ്റ്റോളര്‍

en: (C) Craig Drummond, 2007
ml: (C) ക്രെയിഗ് ഡ്രമണ്ട്, 2007

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
ml: വിനിഡ് വ്യക്തമാക്കിയ X അപ്ലിക്കേഷനായി ഡയലോഗ് താത്കാലികമാക്കുന്നു

en: URL to install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള യുആര്‍എല്‍

en: Print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Canceling…
ml: റദ്ദാക്കുന്നു…

en: Font Printer
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം അച്ചടിയ്ക്കാന്‍

en: Simple font printer
ml: ലളിതമായ അക്ഷരസഞ്ചയം അച്ചടിയ്ക്കാനുള്ളതു്

en: Size index to print fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള വലിപ്പം

en: Font to print, specified as "Family,Style" where Style is a 24-bit decimal number composed as: <weight><width><slant>
ml: അച്ചടിക്കാനുള്ള ഫോണ്ട്, "ഫാമിലി, സ്റ്റൈൽ" എന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്നു, ഇവിടെ സ്റ്റൈൽ ഒരു 24-ബിറ്റ് ദശാംശ സംഖ്യയാണ്: <weight><width><slant>

en: File containing list of fonts to print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളടങ്ങുന്ന ഫയല്‍

en: Remove file containing list of fonts to print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളടങ്ങുന്ന ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Select Font to View
ml: കാണുന്നതിനായി അക്ഷരസഞ്ചയം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: URL to open
ml: തുറക്കുവാനുള്ള യുആര്‍എല്‍

en: Font Viewer
ml: അക്ഷരസഞ്ചയദര്‍ശിനി

en: Simple font viewer
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം കാണുന്നതിനുള്ള ലളിതമായ പ്രയോഗം

en: (C) Craig Drummond, 2004-2007
ml: (C) ക്രെയിഗ് ഡ്രമണ്ട്, 2004-2007

en: Duplicate Fonts
ml: ആവര്‍ത്തന അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

en: Scanning for duplicate fonts. Please wait…
ml: ആവര്‍ത്തന അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ക്കായി തെരയുന്നു. ദയവായി കാത്തിരിക്കുക…

en: No duplicate fonts found.
ml: ആവര്‍ത്തന അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല.

en: Delete Marked Files
ml: അടയാളപ്പെടുത്തിയ ഫയലുകൾ കളയുക

en: %1 duplicate font found. | %1 duplicate fonts found.
ml[0]: %1 ആവര്‍ത്തന അക്ഷരസഞ്ചയം ലഭ്യമായില്ല.
ml[1]: %1 ആവര്‍ത്തന അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല.

en: Are you sure you wish to delete:
    %1
ml: നിങ്ങള്‍ക്കിതു് വെട്ടിമാറ്റണമെന്നുറപ്പാണോ:
    %1

en: Are you sure you wish to delete:
ml: നിങ്ങള്‍ക്കിതു് വെട്ടിമാറ്റണമെന്നുറപ്പാണോ:

en: Cancel font scan?
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിനുള്ള തെരച്ചില്‍ നിര്‍ത്തണമോ?

en: Font/File
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം/ഫയല്‍

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Date
ml: തീയതി

en: Links To
ml: എവിടേക്കു് ബന്ധങ്ങളുണ്ടാക്കണം

en: Open in Font Viewer
ml: അക്ഷരസഞ്ചയദര്‍ശിനിയില്‍ തുറക്കുക

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Unmark for Deletion
ml: നീക്കം ചെയ്യാനായി അടയാളപ്പെടുത്തിയതില്‍നിന്നു മാറ്റുക

en: Mark for Deletion
ml: നീക്കം ചെയ്യാനായി അടയാളപ്പെടുത്തുക

en: Open font in font viewer? | Open all %1 fonts in font viewer?
ml[0]: അക്ഷരസഞ്ചയം അവ കാണുന്നതിനുള്ള പ്രയോഗത്തില്‍ തുറക്കണമോ?
ml[1]: എല്ലാം %1 അക്ഷരസഞ്ചങ്ങളും അവ കാണുന്നതിനുള്ള പ്രയോഗത്തില്‍ തുറക്കണമോ?

en: Family
ml: കുടുംബം

en: Style
ml: രീതി

en: File Type
ml: ഫയല്‍ തരം

en: File Name
ml: ഫയല്‍ നാമം

en: File Location
ml: ഫയലിന്റെ സ്ഥാനം

en: Writing System
ml: എഴുത്തുസമ്പ്രദായം

en: Set Criteria
ml: യോഗ്യത സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

en: Symbol/Other
ml: ചിഹ്നം/മറ്റുള്ളവ

en: Filter by %1…
ml: %1 പ്രകാരം അരിക്കുക…

en: Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: This column shows the status of the font family, and of the individual font styles.
ml: ഈ നിര ഫോണ്ട് കുടുംബത്തിന്റെയും വ്യക്തിഗത ഫോണ്ട് ശൈലികളുടെയും അവസ്ഥ കാണിക്കുന്നു.

en: <p>This list shows your installed fonts. The fonts are grouped by family, and the number in square brackets represents the number of styles in which the family is available. e.g.</p><ul><li>Times [4]<ul><li>Regular</li><li>Bold</li><li>Bold Italic</li><li>Italic</li></ul></li></ul>
ml: <p>ഈ ലിസ്റ്റ് നിങ്ങളുടെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത ഫോണ്ടുകൾ കാണിക്കുന്നു. ഫോണ്ടുകൾ കുടുംബം അനുസരിച്ച് തരം തിരിച്ചിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ ചതുര ബ്രാക്കറ്റുകളിലെ എണ്ണം കുടുംബം ലഭ്യമായ ശൈലികളുടെ എണ്ണത്തെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നു. ഉദാ </p><ul><li>സമയം [4]<ul><li>പതിവ്</li> <li> ബോൾഡ് </li> <li> ബോൾഡ് ഇറ്റാലിക്</ li><li>ഇറ്റാലിക്</ li></ul></li></ul>

en: …plus %1 more
ml: …കൂടാതെ %1 കൂടി

en: Delete
ml: വെട്ടിമാറ്റുക

en: Enable
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Print…
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക…

en: Reload
ml: വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: Open all %1 fonts in font viewer?
ml: എല്ലാം %1 അക്ഷരസഞ്ചങ്ങളും അവ കാണുന്നതിനുള്ള പ്രയോഗത്തില്‍ തുറക്കണമോ?

en: All Fonts
ml: എല്ലാ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളും

en: Personal Fonts
ml: സ്വകാര്യ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

en: System Fonts
ml: സിസ്റ്റത്തിലുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

en: Unclassified
ml: തരംതിരിയ്ക്കാത്ത

en: Group
ml: ഗ്രൂപ്പ്

en: <p>Do you really want to remove '<b>%1</b>'?</p><p><i>This will only remove the group, and not the actual fonts.</i></p>
ml: <p>'<b>%1</b>' നീക്കംചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ശരിക്കും ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?</p><p><i>ഇത് ഗ്രൂപ്പിനെ മാത്രമേ നീക്കംചെയ്യുകയുള്ളൂ, യഥാർത്ഥ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളേയല്ല</i></p>

en: Remove Group
ml: കൂട്ടം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove group
ml: കൂട്ടം നീക്കം ചെയ്യുക

en: <h3>Font Groups</h3><p>This list displays the font groups available on your system. There are 2 main types of font groups:<ul><li><b>Standard</b> are special groups used by the font manager.<ul>%1</ul></li><li><b>Custom</b> are groups created by you. To add a font family to one of these groups simply drag it from the list of fonts, and drop onto the desired group. To remove a family from the group, drag the font onto the "All Fonts" group.</li></ul></p>
ml: <h3>അക്ഷരസഞ്ചയ ഗ്രൂപ്പുകൾ</h3><p>നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ ലഭ്യമായ അക്ഷരസഞ്ചയ ഗ്രൂപ്പുകളെ ഈ പട്ടിക പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു. പ്രധാനമായും 2 തരം അക്ഷരസഞ്ചയ ഗ്രൂപ്പുകളുണ്ട്:<ul><li><b>സ്റ്റാൻഡേർഡ്</b>ഫോണ്ട് മാനേജർ ഉപയോഗിക്കുന്ന പ്രത്യേക ഗ്രൂപ്പുകളാണ്.<ul>%1</ul></li><li><b>ഇഷ്ടാനുസൃത</b>നിങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ച ഗ്രൂപ്പുകളാണ്. ഈ ഗ്രൂപ്പുകളിലൊന്നിലേക്ക് ഒരു അക്ഷരസഞ്ചയ കുടുംബത്തെ ചേർക്കുന്നതിന് അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ നിന്ന് അത് വലിച്ചിടുക, ആവശ്യമുള്ള ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് ഇടുക. ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്ന് ഒരു കുടുംബത്തെ നീക്കംചെയ്യുന്നതിന്, "എല്ലാ ഫോണ്ടുകളും" ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് അക്ഷരസഞ്ചയം വലിച്ചിടുക.</li></ul></p>

en: <li><i>All Fonts</i> contains all the fonts installed on your system.</li><li><i>Unclassified</i> contains all fonts that have not yet been placed within a "Custom" group.</li>
ml: <li><i>എല്ലാ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളും<i>നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിരിക്കുന്ന എല്ലാ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ഗ്രൂപ്പ്.</li><li><i>തരംതിരിയ്ക്കാത്ത</i> ഗ്രൂപ്പിൽ ഇച്ഛാനുസൃത ഗ്രൂപ്പിൽ ചേർക്കാത്ത എല്ലാ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളും ഉൾപ്പെടുന്നു.</li>

en: <li><i>All Fonts</i> contains all the fonts installed on your system - both  "System" and "Personal".</li><li><i>System</i> contains all fonts that are installed system-wide (i.e. available to all users).</li><li><i>Personal</i> contains your personal fonts.</li><li><i>Unclassified</i> contains all fonts that have not yet been placed within a "Custom" group.</li>
ml: <li><i>എല്ലാ ഫോണ്ടുകളും</i> എന്നതിൽ നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിരിക്കുന്ന എല്ലാ ഫോണ്ടുകളും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു - വ്യക്തിഗതവും സിസ്റ്റവും</li><li><i>സിസ്റ്റം</i> എന്നതിൽ നിങ്ങൾ സിസ്റ്റം മുഴുവൻ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഫോണ്ടുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു (എല്ലാ ഉപയോക്താക്കൾക്കും ലഭ്യമായത്).</li><li><i>വ്യക്തിഗതം</i> എന്നതിൽ വ്യക്തിഗതമായി ഉപയോക്താവ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത ഫോണ്ടുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു.</li><li><i>തരംതിരിയ്ക്കാത്ത</i> ഗ്രൂപ്പിൽ ഇച്ഛാനുസൃത ഗ്രൂപ്പിൽ ചേർക്കാത്ത എല്ലാ ഫോണ്ടുകളും ഉൾപ്പെടുന്നു.</li>

en: <qt>A group named <b>'%1'</b> already exists.</qt>
ml: <qt><b>'%1'</b> എന്ന പേരില്‍ ഒരു കൂട്ടം നിലവിലുണ്ടു്.</qt>

en: Rename…
ml: പേര് മാറ്റുക…

en: Export…
ml: എക്സ്പോർട്ട്…

en: Add to "%1".
ml: "%1" ലേക്ക് ചേർക്കുക.

en: Remove from current group.
ml: ഇപ്പോഴുള്ള കൂട്ടത്തിൽനിന്നും ഒഴിവാക്കുക.

en: Move to personal folder.
ml: സ്വകാര്യ അറയിലേക്ക് നീക്കുക.

en: Move to system folder.
ml: സിസ്റ്റം അറയിലേക്ക് നീക്കുക.

en: Skip
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: AutoSkip
ml: സ്വയം ഒഴിവാക്കുക

en: <h3>Cancel?</h3><p>Are you sure you wish to cancel?</p>
ml: <h3>റദ്ദാക്കുക?</h3><p>നിങ്ങള്‍ക്കു് റദ്ദാക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?</p>

en: <h3>Finished</h3><p>Please note that any open applications will need to be restarted in order for any changes to be noticed.</p>
ml: <h3>പൂർത്തിയായി</h3><p>എന്തെങ്കിലും മാറ്റങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്നതിനായി ഏതെങ്കിലും തുറന്ന അപ്ലിക്കേഷനുകൾ പുനഃരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്.</p>

en: Do not show this message again
ml: ഈ സന്ദേശം വീണ്ടും കാണിക്കരുത്

en: Installing
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Uninstalling
ml: അണ്‍ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Enabling
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നു

en: Moving
ml: നീക്കുന്നു

en: Updating
ml: പുതുക്കുന്നു

en: Removing
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Disabling
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നു

en: Updating font configuration. Please wait…
ml: അക്ഷരസഞ്ചയക്രമീകരണം പരിഷ്കരിക്കുന്നു. ദയവായി കാത്തിരിയ്ക്കുക…

en: Unable to start backend.
ml: ബാക്കെൻഡ് ആരംഭിക്കാനായില്ല.

en: Backend died, but has been restarted. Please try again.
ml: ബാക്കെൻഡ് നിന്നു, പക്ഷേ പുനരാരംഭിച്ചു. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: <h3>Error</h3>
ml: <h3>പിശക്</h3>

en: Failed to download <i>%1</i>
ml: <i>%1</i> ഡൗൺലോഡു ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: System backend died. Please try again.<br><i>%1</i>
ml: സിസ്റ്റം ബാക്കെൻഡ് നിന്നു. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക. <br><i>%1</i>

en: <i>%1</i> is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
ml: <i>%1</i> എന്നത് ഒരു ബിറ്റ്മാപ് അക്ഷരസംഞ്ചയം ആണ്, ഇത് നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: <i>%1</i> contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
ml: <i>%1</i> നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ ഇതിനകം തന്നെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുള്ള <b>%2</b> ഫോണ്ട് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു.

en: <i>%1</i> is not a font.
ml: <i>%1</i> ഒരു അക്ഷരസഞ്ചയമല്ല.

en: Could not remove all files associated with <i>%1</i>
ml: <i>%1</i>മായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ ഫയലുകളും നീക്കം ചെയ്യാനായില്ല

en: Failed to start the system daemon.<br><i>%1</i>
ml: സിസ്റ്റം ഡെമൺ ആരംഭിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു. <br><i>%1</i>

en: <i>%1</i> already exists.
ml: <i>%1</i> ഇതിനകം നിലവിലുണ്ട്.

en: <i>%1</i> does not exist.
ml: <i>%1</i> നിലവിലില്ല.

en: Permission denied.<br><i>%1</i>
ml: അനുമതി നിരസിച്ചു. <br><i>%1</i>

en: Unsupported action.<br><i>%1</i>
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത പ്രവർത്തനം.<br><i>%1</i>

en: Authentication failed.<br><i>%1</i>
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.<br><i>%1</i>

en: Unexpected error while processing: <i>%1</i>
ml: പ്രക്രിയക്കിടെ അപ്രതീക്ഷിത പിശക്: <i>%1</i>

en: Font Management
ml: അക്ഷരസഞ്ചയ മാനേജ്മെന്റ്

en: (C) Craig Drummond, 2000 - 2009
ml: (C) ക്രെയിഗ് ഡ്രമണ്ട്, 2000 - 2009

en: Craig Drummond
ml: ക്രെയിഗ് ഡ്രമണ്ട്

en: Developer and maintainer
ml: രചയിതാവും പാലകനും

en: Create New Group…
ml: പുതിയ കൂട്ടമുണ്ടാക്കുക…

en: Remove Group…
ml: കൂട്ടം നീക്കം ചെയ്യുക…

en: Enable Fonts in Group…
ml: കൂട്ടത്തിലെ ഫോണ്ടുകൾ പ്രാപ്തമാക്കുക…

en: Disable Fonts in Group…
ml: കൂട്ടത്തിലെ ഫോണ്ടുകൾ അപ്രാപ്തമാക്കുക…

en: This displays a preview of the selected font.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത അക്ഷരസഞ്ചയം നിങ്ങള്‍ക്കു് കണ്ടുനോക്കാം.

en: Find Duplicates…
ml: തനിപ്പകർപ്പുകൾ കണ്ടെത്തുക…

en: Scan for Duplicate Fonts…
ml: തനിപ്പകർപ്പ് ഫോണ്ടുകൾക്കായി സ്കാൻ ചെയ്യുക…

en: Install from File…
ml: ഫയലിൽ നിന്ന് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക…

en: Install fonts from a local file
ml: ഒരു പ്രാദേശിക ഫയലിൽ നിന്ന് ഫോണ്ടുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Get New Fonts…
ml: പുതിയ ഫോണ്ടുകൾ നേടുക…

en: Download new fonts
ml: പുതിയ ഫോണ്ടുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യുക

en: Delete Selected Fonts…
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോണ്ടുകൾ ഇല്ലാതാക്കുക…

en: Change Preview Text…
ml: പൂര്‍വ്വദൃശ്യത്തിനുള്ള വാചകം മാറ്റൂക…

en: <h1>Font Installer</h1><p> This module allows you to install TrueType, Type1, and Bitmap fonts.</p><p>You may also install fonts using Konqueror: type fonts:/ into Konqueror's location bar and this will display your installed fonts. To install a font, simply copy one into the folder.</p>
ml: <h1>ഫോണ്ട് ഇൻസ്റ്റാളർ</h1><p> ട്രൂ ടൈപ്പ്, ടൈപ്പ് 1, ബിറ്റ്മാപ്പ് ഫോണ്ടുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ ഈ മൊഡ്യൂൾ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. </p><p> നിങ്ങൾക്ക് കോൺക്വററിന്റെ ലൊക്കേഷൻ ബാ‍റിൽ fonts:/ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക വഴിയും ഫോണ്ടുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം. ഇത് നിങ്ങളുടെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത ഫോണ്ടുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും. ഒരു ഫോണ്ട് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിന്, അതിനെ ഫോൾഡറിലേക്ക് പകർത്തുക.</p>

en: <h1>Font Installer</h1><p> This module allows you to install TrueType, Type1, and Bitmap fonts.</p><p>You may also install fonts using Konqueror: type fonts:/ into Konqueror's location bar and this will display your installed fonts. To install a font, simply copy it into the appropriate folder -  "%1" for fonts available to just yourself, or  "%2" for system-wide fonts (available to all).</p>
ml: <h1>ഫോണ്ട് ഇൻസ്റ്റാളർ </h1><p> ട്രൂ ടൈപ്പ്, ടൈപ്പ് 1, ബിറ്റ്മാപ്പ് ഫോണ്ടുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ ഈ മൊഡ്യൂൾ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.</p><p>നിങ്ങൾക്ക് കോൺക്വറർ ഉപയോഗിച്ചും ഫോണ്ടുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം: ഇതിനായി കോൺക്വററിന്റെ ലൊക്കേഷൻ ബാറിൽ fonts:/ എന്ന് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക. ഇത് നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ ലഭ്യമായ ഫോണ്ടുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും. ഒരു ഫോണ്ട് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിന്, അത് ഉചിതമായ ഫോൾഡറിലേക്ക് പകർത്തുക - നിങ്ങൾക്ക് മാത്രമായി ലഭ്യമാക്കേണ്ട ഫോണ്ടുകൾക്കായി "%1" ലേക്കും സിസ്റ്റം മുഴുവൻ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി "%2" ലേക്കും(എല്ലാവർക്കും ലഭ്യമാണ്).</p>

en: Add Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം ചേര്‍ക്കുക

en: Failed to save list of fonts to print.
ml: അച്ചടിക്കാനുള്ള ഫോണ്ടുകളുടെ പട്ടിക സംരക്ഷിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to start font printer.
ml: അക്ഷരസഞ്ചയ പ്രിന്റര്‍ ആരംഭിക്കുവാനായില്ല.

en: There are no printable fonts.
    You can only print non-bitmap and enabled fonts.
ml: അച്ചടിക്കാവുന്ന ഫോണ്ടുകളൊന്നുമില്ല.
    നിങ്ങൾക്ക് നോൺ-ബിറ്റ്മാപ്പും പ്രാപ്തമാക്കിയ ഫോണ്ടുകളും മാത്രമേ അച്ചടിക്കാൻ കഴിയൂ.

en: Cannot Print
ml: പ്രിന്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: You did not select anything to delete.
ml: വെട്ടിമാറ്റുവാനായി നിങ്ങള്‍ ഒന്നും തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Nothing to Delete
ml: വെട്ടിമാറ്റുവാനൊന്നുമില്ല

en: <p>Do you really want to delete</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
ml: <p>നിങ്ങള്‍ക്കു്</p><p>'<b>%1</b>' വെട്ടിമാറ്റണമോ?</p>

en: Delete Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം വെട്ടിമാറ്റുക

en: Do you really want to delete this font? | Do you really want to delete these %1 fonts?
ml[0]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ അക്ഷരസഞ്ചയം വെട്ടിമാറ്റണോ?
ml[1]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ %1 അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ വെട്ടിമാറ്റണോ?

en: Delete Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ വെട്ടിമാറ്റുക

en: Deleting font(s)…
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ ഇല്ലാതാക്കുന്നു…

en: You did not select anything to move.
ml: നീക്കുന്നതിനായി നിങ്ങളൊന്നും തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Nothing to Move
ml: നീക്കുവാനൊന്നുമില്ല

en: <p>Do you really want to move</p><p>'<b>%1</b>'</p><p>from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p>
ml: <p>നിങ്ങൾക്ക് ശരിക്കും നീക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടോ </p><p>'<b>%1</b>'</p><p><i>%2</i>ൽ നിന്ന് <i>%3 ലേക്ക്</i>?</p>

en: Move Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം നീക്കുക

en: Move
ml: നീക്കുക

en: <p>Do you really want to move this font from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p> | <p>Do you really want to move these %1 fonts from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p>
ml[0]: <p>ഈ അക്ഷരസഞ്ചയം <i>%2</i>ൽ നിന്ന് <i>%3</i>ലേക്ക് നീക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?</p>
ml[1]: <p>ഈ %1 ഫോണ്ടുകൾ <i>%2</i>ൽ നിന്ന് <i>%3</i>ലേക്ക് നീക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?</p>

en: Move Fonts
ml: അക്ഷസഞ്ചയങ്ങള്‍ നീക്കുക

en: Moving font(s)…
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ നീക്കുന്നു…

en: Export Group
ml: കൂട്ടം എക്സ്പോർട്ട് ചെയ്യുക

en: No files?
ml: ഫയലുകളൊന്നുമില്ലേ?

en: Failed to open %1 for writing
ml: എഴുതുന്നതിനായി %1 തുറക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Create New Group
ml: പുതിയ കൂട്ടമുണ്ടാക്കുക

en: Name of new group:
ml: പുതിയ കൂട്ടത്തിന്റെ പേര്:

en: New Group
ml: പുതിയ കൂട്ടം

en: Preview Text
ml: തിരനോട്ടത്തിനുള്ള പദാവലി

en: Please enter new text:
ml: പുതിയ വാചകം നല്‍കുക:

en: Scanning font list…
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളുടെ പട്ടിക പരിശോധിക്കുന്നു…

en: No fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: 1 Font | %1 Fonts
ml[0]: ഒരു അക്ഷസഞ്ചയം
ml[1]: %1 അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

en: <table><tr><td align="right">Enabled:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">Disabled:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">Partially enabled:</td><td>%3</td></tr><tr><td align="right">Total:</td><td>%4</td></tr></table>
ml: <table><tr><td align="right">പ്രവ‍ത്തനക്ഷമമാക്കിയവ:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">അപ്രാപ്തമാക്കിയവ:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">ഭാഗികമായി പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയവ:</td><td>%3</td></tr><tr><td align="right">ആകെ:</td><td>%4</td></tr></table>

en: <table><tr><td align="right">Enabled:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">Disabled:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">Total:</td><td>%3</td></tr></table>
ml: <table><tr><td align="right">പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയവ:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">അപ്രാപ്തമാക്കിയവ:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">ആകെ:</td><td>%3</td></tr></table>

en: Looking for any associated files…
ml: ഇതിനോടനുബന്ധിച്ചുള്ള ഫയലുകള്‍ തിരയുന്നു…

en: Scanning Files…
ml: ഫയലുകള്‍ തെരയുന്നു…

en: Looking for additional files to install…
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി കൂടുതല്‍ ഫയലുകള്‍ തെരയുന്നു…

en: Looking for files associated with %1
ml: %1-നോടനുബന്ധിച്ചുള്ള കൂടുതല്‍ ഫയലുകള്‍ തെരയുന്നു

en: Installing font(s)…
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുന്നു…

en: You did not select anything to enable.
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നതിനായി ഒന്നും തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: You did not select anything to disable.
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നതിനായി ഒന്നും തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Nothing to Enable
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുവാനൊന്നുമില്ല

en: Nothing to Disable
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുവാനൊന്നുമില്ല

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
ml: <p>നിങ്ങള്‍ക്കു് </p><p>'<b>%1</b>' പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കണമോ?</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
ml: <p>നിങ്ങള്‍ക്കു് </p><p>'<b>%1</b>' പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കണമോ?</p>

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>', contained within group '<b>%2</b>'?</p>
ml: <p>'<b>%2</b>' കൂട്ടത്തിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള '<b>%1</b>' നെ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ നിങ്ങൾ ശരിക്കും തീരുമാനിച്ചോ</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>', contained within group '<b>%2</b>'?</p>
ml: <p>'<b>%2</b>' കൂട്ടത്തിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള '<b>%1</b>' നെ അപ്രാപ്തമാക്കാൻ നിങ്ങൾ ശരിക്കും തീരുമാനിച്ചോ?</p>

en: Enable Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം സജ്ജമാക്കുക

en: Disable Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Do you really want to enable this font? | Do you really want to enable these %1 fonts?
ml[0]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ അക്ഷരസഞ്ചയം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കണമോ?
ml[1]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ %1 അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കണമോ?

en: Do you really want to disable this font? | Do you really want to disable these %1 fonts?
ml[0]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ അക്ഷരസഞ്ചയം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കണമോ?
ml[1]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ %1 അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കണമോ?

en: <p>Do you really want to enable this font contained within group '<b>%2</b>'?</p> | <p>Do you really want to enable these %1 fonts contained within group '<b>%2</b>'?</p>
ml[0]: <p>'<b>%2</b>' ഗ്രൂപ്പിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഈ ഫോണ്ട്ഫോണ്ടുകൾ പ്രാപ്തമാക്കാൻ നിങ്ങൾ ശരിക്കും ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?</p>
ml[1]: <p>'<b>%2</b>' ഗ്രൂപ്പിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഈ %1 ഫോണ്ടുകൾ പ്രാപ്തമാക്കാൻ നിങ്ങൾ ശരിക്കും ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?</p>

en: <p>Do you really want to disable this font contained within group '<b>%2</b>'?</p> | <p>Do you really want to disable these %1 fonts contained within group '<b>%2</b>'?</p>
ml[0]: <p>'<b>%2 </b>' ഗ്രൂപ്പിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഈ ഫോണ്ട്ഫോണ്ടുകൾ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കാൻ നിങ്ങൾ ശരിക്കും ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?</p>
ml[1]: <p>'<b>%2 </b>' ഗ്രൂപ്പിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഈ %1 ഫോണ്ടുകൾ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കാൻ നിങ്ങൾ ശരിക്കും ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?</p>

en: Enable Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Disable Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Enabling font(s)…
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നു…

en: Disabling font(s)…
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുന്നു…

en: Print Font Samples
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളുടെ മാതൃകകള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Select size to print font:
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള വലിപ്പം തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Waterfall
ml: വെള്ളച്ചാട്ടം

en: Can only install fonts to either "%1" or "%2".
ml: "%1" അല്ലെങ്കിൽ "%2" എന്നതിലേക്ക് മാത്രമേ ഫോണ്ടുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ കഴിയൂ.

en: You cannot install a fonts package directly.
    Please extract %1, and install the components individually.
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിനുള്ള പാക്കേജ് നിങ്ങള്‍ക്കു് നേരിട്ടു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.
    ദയവായി %1 ലഭ്യമാക്കി, ഘടകങ്ങള്‍ ഓരോന്നായി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക.

en: Cannot copy fonts
ml: ഫോണ്ടുകൾ പകർത്താൻ കഴിയില്ല

en: Cannot move fonts
ml: ഫോണ്ടുകൾ നീക്കാൻ കഴിയില്ല

en: Only fonts may be deleted.
ml: ഫോണ്ടുകൾ മാത്രം ഇല്ലാതാക്കാം.

en: Can only remove fonts from either "%1" or "%2".
ml: "%1" അല്ലെങ്കിൽ "%2" എന്നിവയിൽ നിന്ന് മാത്രമേ ഫോണ്ടുകൾ നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിയൂ.

en: Please specify "%1" or "%2".
ml: ദയവായി "%1" അല്ലങ്കില്‍ "%2" വ്യക്തമാക്കുക.

en: No special methods supported.
ml: പ്രത്യേക രീതികളൊന്നും പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

en: Failed to start the system daemon
ml: സിസ്റ്റം ഡീമൺ ആരംഭിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Backend died
ml: ബാക്കെൻഡ് മരിച്ചു

en: %1 is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
ml: %1 ഒരു ബിറ്റ്മാപ്പ് ഫോണ്ടാണ്, ഇവ നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: %1 contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
ml: %1 ൽ <b>%2 </b> ഫോണ്ട് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു , ഇത് ഇതിനകം നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

en: %1 is not a font.
ml: %1 ഒരു ഫോണ്ട് അല്ല.

en: Could not remove all files associated with %1
ml: %1 മായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ ഫയലുകളും നീക്കം ചെയ്യാനായില്ല

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

[ctx: First letter of the alphabet (in upper then lower case)]
en: Aa
ml: അആ

en: No characters found.
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല.

[ctx: A sentence that uses all of the letters of the alphabet]
en: The quick brown fox jumps over the lazy dog
ml: അആഇഈഊഋഎഏഐഒഓഔകഖഗഘങചഛജഝഞടഠഡഢണതഥദധനപഫബഭമയരലവശഷസഹളഴറ

[ctx: All of the letters of the alphabet, uppercase]
en: ABCDEFGHIJKLMNOPQRSTUVWXYZ
ml: അആഇഈഊഋഎഏഐഒഓഔകഖഗഘങചഛജഝഞടഠഡഢണതഥദധനപഫബഭമയരലവശഷസഹളഴറ

[ctx: All of the letters of the alphabet, lowercase]
en: abcdefghijklmnopqrstuvwxyz
ml: അആഇഈഊഋഎഏഐഒഓഔകഖഗഘങചഛജഝഞടഠഡഢണതഥദധനപഫബഭമയരലവശഷസഹളഴറ

[ctx: Numbers and characters]
en: 0123456789.:,;(*!?'/\")£$€%^&-+@~#<>{}[]
ml: ൧൨൩൪൫൬൭൮൯.:,;(*!?'/\")£$€%^&-+@~#<>{}[]

en: ERROR: Could not determine font's name.
ml: പിശകു്: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ പേരു് ലഭ്യമായില്ല.

en: %2 [1 pixel] | %2 [%1 pixels]
ml[0]: %2 [1 പിക്സല്‍]
ml[1]: %2 [%1 പിക്സലുകള്‍]

en: Personal
ml: സ്വകാര്യം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: All
ml: എല്ലാം

en: Administrator
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍

en: Thin
ml: കട്ടികുറഞ്ഞ

en: Regular
ml: സാധാരണ

en: Normal
ml: സാധാരണ

en: Medium
ml: ഇടത്തരം

en: Demi Bold
ml: ഡെമി ബോള്‍ഡ്

en: Semi Bold
ml: സെമി ബോള്‍ഡ്

en: Bold
ml: തടിച്ച

en: Extra Bold
ml: എക്സ്ട്രാ ബോള്‍ഡ്

en: Ultra Bold
ml: അള്‍ട്രാ ബോള്‍ഡ്

en: Black
ml: കറുത്ത

en: Heavy
ml: കനത്ത

en: Roman
ml: റോമന്‍

en: Italic
ml: ചരിഞ്ഞ

en: Oblique
ml: ഒബ്ളിക്ക്

en: Semi Expanded
ml: പകുത വികസിതമായ

en: Expanded
ml: വികസിതമായ

en: Extra Expanded
ml: കൂടുതല്‍ വികസിതമായ

en: Ultra Expanded
ml: ഏറ്റവുമധികം വികസിതമായ

en: Monospaced
ml: മോണോസ്പെയ്സ്ഡ്

en: Proportional
ml: സമപ്രമാണം

en: Other, Control
ml: മറ്റുള്ളവ, നിയന്ത്രണം

en: Other, Format
ml: മറ്റുള്ളവ, രൂപം ഇഷ്ടമുളള വിധമാക്കുക

en: Other, Not Assigned
ml: മറ്റുള്ളവ, ലഭ്യമല്ല

en: Other, Private Use
ml: മറ്റുള്ളവ, സ്വകാര്യ ഉപയോഗത്തിനു്

en: Letter, Lowercase
ml: അക്ഷരം, ചെറിയ അക്ഷരം

en: Letter, Uppercase
ml: അക്ഷരം, വലിയ അക്ഷരം

en: Number, Decimal Digit
ml: അക്കം, ഡെസിമല്‍ അക്കം

en: Number, Letter
ml: സംഖ്യ, അക്ഷരം

en: Number, Other
ml: അക്കം, മറ്റുള്ളവ

en: Punctuation, Final Quote
ml: വിരാമചിഹ്നം, അന്തിമ ഉദ്ധരണി

en: Punctuation, Initial Quote
ml: വിരാമചിഹ്നം, പ്രാരംഭ ഉദ്ധരണി

en: Punctuation, Other
ml: വിരാമചിഹ്നം, മറ്റുള്ളവ

en: Symbol, Currency
ml: ചിഹ്നം, നാണയം

en: Symbol, Math
ml: ചിഹ്നം, ഗണിതം

en: Symbol, Other
ml: ചിഹ്നം, മറ്റുള്ളവ

en: Category
ml: വിഭാഗം

en: Install…
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍…

en: Change Text…
ml: വാചകം മാറ്റുക…

en: Could not read font.
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Preview String
ml: കണ്ടു നോക്കുക

en: Please enter new string:
ml: ദയവായി പുതിയ സ്ട്രിങ് നല്‍കുക:

en: Standard Preview
ml: സാധാരണ രീതിയില്‍ കണ്ടുനോക്കുക

en: All Characters
ml: എല്ലാ അക്ഷരങ്ങളും

en: Unicode Block: %1
ml: യുണിക്കോഡ് ബ്ലോക്ക്: %1

en: Unicode Script: %1
ml: യുണിക്കോഡ് സ്ക്രിപ്റ്റ്: %1

en: Basic Latin
ml: ബേസിക് ലാറ്റിന്‍

en: Latin-1 Supplement
ml: ലാറ്റിന്‍-1 സപ്ലിമെന്റ്

en: Latin Extended-A
ml: ലാറ്റിന്‍ എക്സ്റ്റെന്റഡ്-എ

en: Latin Extended-B
ml: ലാറ്റിന്‍ എക്സ്റ്റെന്റഡ്-ബി

en: IPA Extensions
ml: ഐപിഎ എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Greek and Coptic
ml: ഗ്രീക്കും കോപ്റ്റികും

en: Cyrillic
ml: സിറിലിക്

en: Cyrillic Supplement
ml: സിറിലിക് സപ്ലിമെന്റ്

en: Armenian
ml: അര്‍മേനിയന്‍

en: Hebrew
ml: ഹിബ്രൂ

en: Arabic
ml: അറബിക്

en: Syriac
ml: സിറിയക്

en: Arabic Supplement
ml: അറബിക് സപ്ലിമെന്റ്

en: Thaana
ml: ഥാനാ

en: NKo
ml: ങ്കോ

en: Devanagari
ml: ദേവനാഗിരി

en: Bengali
ml: ബംഗാളി

en: Gurmukhi
ml: ഗുരുമുഖി

en: Gujarati
ml: ഗുജറാത്തി

en: Oriya
ml: ഒറിയ

en: Tamil
ml: തമിഴ്

en: Telugu
ml: തെലുങ്കു

en: Kannada
ml: കന്നഡ

en: Malayalam
ml: മലയാളം

en: Sinhala
ml: സിംഹള

en: Thai
ml: തായി

en: Lao
ml: ലാവോ

en: Tibetan
ml: ടിബെറ്റന്‍

en: Myanmar
ml: മ്യാന്‍മര്‍

en: Georgian
ml: ജോര്‍ജിയന്‍

en: Hangul Jamo
ml: ഹാങ്കുല്‍ ജാമോ

en: Ethiopic
ml: എത്യോപിക്

en: Ethiopic Supplement
ml: എത്യോപിക് സപ്ലിമെന്റ്

en: Cherokee
ml: ചെറോക്കി

en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
ml: യൂണിഫൈഡ് കനേഡിയന്‍ അബോറിജിനല്‍ സിലബിക്സ്

en: Ogham
ml: ഒഗാം

en: Runic
ml: റൂണിക്

en: Tagalog
ml: തഗലോഗ്

en: Hanunoo
ml: ഹനുനൂ

en: Buhid
ml: ബുഹിദ്

en: Tagbanwa
ml: താഗ്ബാന്‍വാ

en: Khmer
ml: ഖ്മര്‍

en: Mongolian
ml: മംഗോളിയന്‍

en: Limbu
ml: ലിമ്പു

en: Tai Le
ml: തായി ലെ

en: New Tai Lue
ml: ന്യൂ തായി ലെ

en: Khmer Symbols
ml: ഖ്മല്‍ ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Buginese
ml: ബുഗിനീസ്

en: Balinese
ml: ബലിനീസ്

en: Phonetic Extensions
ml: ഫൊണറ്റിക് എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Phonetic Extensions Supplement
ml: ഫൊണറ്റിക് എക്സ്റ്റെന്‍ഷന്‍ സപ്ലിമെന്റ്

en: Greek Extended
ml: ഗ്രീക്ക് എക്സ്റ്റെന്റഡ്

en: Superscripts and Subscripts
ml: സൂപ്പർസ്ക്രിപ്റ്റുകളും സബ്സ്ക്രിപ്റ്റുകളും

en: Currency Symbols
ml: നാണയ ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Letter-Like Symbols
ml: അക്ഷരം പോലുള്ള ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Number Forms
ml: സംഖ്യാരൂപങ്ങള്‍

en: Arrows
ml: ആരോ

en: Mathematical Operators
ml: ഗണിത ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Miscellaneous Technical
ml: സാങ്കേതികമായ പലവക

en: Control Pictures
ml: നിയന്ത്രണ ചിത്രങ്ങള്‍

en: Optical Character Recognition
ml: ഒപ്റ്റിക്കൽ കാരക്റ്റർ റെക്കഗ്നിഷൻ

en: Block Elements
ml: ബ്ലോക്ക് എലമെന്റുകള്‍

en: Geometric Shapes
ml: ജ്യാമിതീയ രൂപങ്ങള്‍

en: Miscellaneous Symbols
ml: പലവക ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Dingbats
ml: ഡിങ്ങ്ബാറ്റ്സ്

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-A
ml: വിവിധ ഗണിത ചിഹ്നങ്ങൾ-A

en: Supplemental Arrows-A
ml: സപ്ലിമെന്റല്‍ ആരോ-എ

en: Braille Patterns
ml: ബ്രെയിലി മാതൃകകള്‍

en: Supplemental Arrows-B
ml: സപ്ലിമെന്റല്‍ ആരോ-ബി

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-B
ml: വിവിധ ഗണിത ചിഹ്നങ്ങൾ-B

en: Supplemental Mathematical Operators
ml: അനുബന്ധ ഗണിതചിഹ്നങ്ങൾ

en: Miscellaneous Symbols and Arrows
ml: വിവിധ ചിഹ്നങ്ങളും അമ്പുകളും

en: Glagolitic
ml: ഗ്ലഗോലിത്തിക്

en: Latin Extended-C
ml: ലാറ്റിന്‍ എക്സ്റ്റെന്റഡ്-സി

en: Coptic
ml: കോപ്റ്റിക്

en: Georgian Supplement
ml: ജോര്‍ജിയന്‍ സപ്ലിമെന്റ്

en: Tifinagh
ml: ടിഫിനാഗ്

en: Ethiopic Extended
ml: എത്യോപിക് എക്സ്റ്റെന്റഡ്

en: Supplemental Punctuation
ml: അനുബന്ധ വിരാമചിഹ്നം

en: Hiragana
ml: ഹിരാഗാനാ

en: Katakana
ml: കാറ്റാകാനാ

en: Bopomofo
ml: ബോപോമോഫോ

en: Hangul Compatibility Jamo
ml: ഹാങ്കുലുമായി പൊരുത്തമുള്ള ജാമോ

en: Kanbun
ml: കാന്‍ബന്‍

en: Bopomofo Extended
ml: വികസിപ്പിച്ച ബോപ്പോമോഫോ

en: Katakana Phonetic Extensions
ml: കറ്റകനാ ഫോണറ്റിക് എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Latin Extended-D
ml: ലാറ്റിന്‍ എക്സ്റ്റെന്റഡ്-ഡി

en: Syloti Nagri
ml: സിലോട്ടി നാഗ്രി

en: Phags-pa
ml: ഫാഗ്സ്-പാ

en: Private Use Area
ml: സ്വകാര്യ ഉപയോഗ മേഖല

en: Alphabetic Presentation Forms
ml: അറബിക് അവതരണ ഫോമുകൾ

en: Arabic Presentation Forms-A
ml: അറബിക് അവതരണ ഫോമുകൾ-A

en: Aegean Numbers
ml: ഏജിയന്‍ അക്കങ്ങള്‍

en: Ancient Greek Numbers
ml: പഴയ ഗ്രീക്ക് അക്കങ്ങള്‍

en: Old Italic
ml: പഴയ ഇറ്റാലിക്

en: Gothic
ml: ഗോഥിക്

en: Ugaritic
ml: യുഗാരിറ്റിക്

en: Old Persian
ml: പഴയ പേര്‍ഷ്യന്‍

en: Shavian
ml: ഷാവ്യന്‍

en: Osmanya
ml: ഒസ്മാന്യ

en: Phoenician
ml: ഫോണീഷ്യന്‍

en: Kharoshthi
ml: കരോഷ്തി

en: Cuneiform
ml: ക്യൂണിഫോം

en: Byzantine Musical Symbols
ml: ബൈസാന്റൈന്‍ സംഗീതചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Musical Symbols
ml: സംഗീത ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Ancient Greek Musical Notation
ml: പുരാതനഗ്രീക്ക് സംഗീതസൂചിക

en: Tai Xuan Jing Symbols
ml: തായ് ഷുവന്‍ ജിങ്ങ് ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Mathematical Alphanumeric Symbols
ml: ഗണിതശാസ്ത്ര ആൽഫാന്യൂമെറിക് ചിഹ്നങ്ങൾ

en: Tags
ml: ടാഗുകള്‍

en: Supplementary Private Use Area-A
ml: സപ്ലിമെന്ററി പ്രൈവറ്റ് യൂസ് ഏരിയാ-എ

en: Supplementary Private Use Area-B
ml: സപ്ലിമെന്ററി പ്രൈവറ്റ് യൂസ് ഏരിയാ-ബി

en: Braille
ml: ബ്രെയിലി

en: Canadian Aboriginal
ml: കാനേഡിയന്‍ അബോറിജിനല്‍

en: Common
ml: സാധാരണയുള്ള

en: Cypriot
ml: സൈപ്രിയറ്റ്

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Han
ml: ഹാന്‍

en: Hangul
ml: ഹാങ്കുല്‍

en: Inherited
ml: പാരമ്പര്യഗതം

en: Latin
ml: ലാറ്റിന്‍

en: Linear B
ml: ലീനിയര്‍ ബി

en: Nko
ml: ങ്കോ

en: Phags Pa
ml: ഫാഗ്സ് പാ

en: Yi
ml: യി
