plasma-desktop - en to ml translation catalogue (56 entries)

en: Open with:
ml: ഇതിലൂടെ തുറക്കു:

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Add to Desktop
ml: പണിയിടത്തിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Add to Panel (Widget)
ml: പാളിയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക (വിഡ്ജറ്റ്)

en: Pin to Task Manager
ml: ടാസ്ക് മാനേജറിലേക്ക് പിൻ ചെയ്യുക

en: Recent Files
ml: സമീപകാല ഫയലുകൾ

en: Forget Recent Files
ml: സമീപകാല ഫയലുകൾ മറക്കുക

en: Edit Application…
ml: പ്രയോഗം തിരുത്തുക…

[ctx: @action opens a software center with the application]
en: Uninstall or Manage Add-Ons…
ml: ആഡ്-ഓണുകൾ അൺഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക അല്ലെങ്കിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യുക…

en: Hide Application
ml: പ്രയോഗം മറയ്ക്കുക

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Unhide Applications in this Submenu
ml: ഈ ഉപമെനുവിലെ അപ്ലിക്കേഷനുകൾ മറയ്ക്കാതിരിക്കുക

en: Unhide Applications in '%1'
ml: '%1' ലെ അപ്ലിക്കേഷനുകൾ മറയ്ക്കാതിരിക്കുക

en: Show KRunner
ml: കെറണ്ണര്‍ കാണിക്കുക

en: Search, calculate, or run a command
ml: തിരയുക, കണക്കുകൂട്ടുക അല്ലെങ്കില്‍ ആജ്ഞ നടപ്പിലാക്കുക

en: Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍

en: Show Contact Information…
ml: ബന്ധപ്പെടാനുള്ള വിവരങ്ങൾ കാണിക്കുക…

note: i18n.
en: Favorites
ml: പ്രിയപ്പെട്ടവ

en: Contacts
ml: പരിചയക്കാര്‍

en: Forget Contact
ml: പരിചയത്തെ മറക്കുക

en: Forget All Contacts
ml: എല്ലാ പരിചയക്കാരെയും മറക്കുക

en: Recently Used
ml: അടുത്തിടെ ഉപയോഗിച്ചവ

en: Files
ml: ഫയലുകൾ

en: Forget Application
ml: പ്രയോഗത്തെ മറക്കുക

en: Open Containing Folder
ml: അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന അറ തുറക്കുക

en: Forget File
ml: ഫയൽ മറക്കുക

en: Forget All
ml: എല്ലാം മറക്കുക

en: Forget All Applications
ml: എല്ലാ പ്രയോഗങ്ങളും മറക്കുക

en: Forget All Files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും മറക്കുക

en: Hide %1
ml: %1 മറയ്ക്കുക

en: All Applications
ml: എല്ലാ പ്രയോഗങ്ങളും

en: This shouldn't be visible! Use KICKER_FAVORITES_MODEL
ml: ഇത് ദൃശ്യമാകില്ല! KICKER_FAVORITES_MODEL ഉപയോഗിക്കുക

en: Recent Contacts
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ബന്ധങ്ങള്‍

en: Often Used Files
ml: കൂടെക്കൂടെ ഉപയോഗിച്ച ഫയലുകൾ

en: Recent Applications
ml: അടുത്തിടേയുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Often Used Applications
ml: കൂടെക്കൂടെ ഉപയോഗിച്ച പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Power / Session
ml: ഊർജ്ജം / സെഷൻ

en: Search results
ml: തിരച്ചില്‍ ഫലങ്ങള്‍

en: Lock
ml: പൂട്ടുക

en: Log Out
ml: പുറത്തിറങ്ങുക

en: Save Session
ml: ഈ സെഷന്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Switch User
ml: ഉപയോക്താവിനെ മാറ്റുക

[ctx: Suspend to RAM]
en: Sleep
ml: ഉറക്കുക

en: Hibernate
ml: നിഷ്ക്രിയമാക്കുക

en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കുക

en: Shut Down
ml: അടച്ചുപൂട്ടുക

en: Session
ml: സെഷന്‍

en: System
ml: സംവിധാനം

en: Lock screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: End session
ml: സെഷന്‍ നിര്‍ത്തുക

en: Start a parallel session as a different user
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവായി സമാന്തരസെഷന്‍ ആരംഭിക്കുക

en: Suspend to RAM
ml: റാമിലേക്ക് മയക്കുക

en: Suspend to disk
ml: ഡിസ്കിലേക്ക് മയക്കുക

en: Restart computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പുനരാരംഭിക്കുക

en: Turn off computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ നിര്‍ത്തുക

en: System actions
ml: സംവിധാനത്തിന്റെ നടപടികള്‍
