plasma-workspace - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Return to Clipboard
ml: ഓർമ്മച്ചെപ്പിലേക്ക് മടങ്ങുക

en: QR Code
ml: ക്യൂആർ കോഡ്

en: Data Matrix
ml: ഡാറ്റ മെട്രിക്സ്

[ctx: Aztec barcode]
en: Aztec
ml: അസ്ടെക്

en: Code 39
ml: കോഡ് 39

en: Code 93
ml: കോ‍ഡ് 93

en: Code 128
ml: കോ‍ഡ് 128

en: Clipboard Contents
ml: ഓർമ്മച്ചെപ്പ് ഉള്ളടക്കങ്ങൾ

en: Clipboard is empty
ml: ഓർമ്മച്ചെപ്പ് ശൂന്യമാണ്

en: Configure Clipboard…
ml: ഓർമ്മച്ചെപ്പ് ക്രമീകരിക്കുക…

en: Clear History
ml: ചരിത്രം മായ്ക്കുക

en: Invoke action
ml: നടപടി അഭ്യർത്ഥിക്കുക

en: Edit contents
ml: ഉള്ളടക്കങ്ങൾ എഡിറ്റുചെയ്യുക

en: Remove from history
ml: ചരിത്രത്തിൽ നിന്ന് നീക്കംചെയ്യുക

en: No matches
ml: പൊരുത്തങ്ങളൊന്നുമില്ല
