plasma-workspace - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: Appearance
ml: ബാഹ്യരൂപം

en: Calendar
ml: കലണ്ടര്‍

en: Time Zones
ml: സമയ മേഖലകൾ

en: Events
ml: പരിപാടികൾ

en: No events for today
ml: ഇന്നത്തേക്ക് പരിപാടികളൊന്നുമില്ല

en: No events for this day
ml: ഈ ദിവസത്തേക്ക് പരിപാടികളൊന്നുമില്ല

en: Switch to another timezone
ml: മറ്റൊരു സമയമേഖലയിലേക്ക് മാറുക

en: Information:
ml: വിവരം:

en: Show date
ml: തീയതി കാണിക്കുക

en: Show seconds
ml: സെക്കന്റുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Display time zone as:
ml: സമയ മേഖല ഇപ്രകാരം പ്രദർശിപ്പിക്കുക:

en: Time display:
ml: സമയ പ്രദർശനം:

en: 12-Hour
ml: 12-മണിക്കൂർ

en: Use Region Defaults
ml: മേഖല തനത് ഉപയോഗിക്കുക

en: 24-Hour
ml: 24-മണിക്കൂർ

en: Date format:
ml: തീയതി ഘടന:

en: Long Date
ml: ദൈർഘ്യ തീയതി

en: Short Date
ml: ലഘു തീയതി

en: ISO Date
ml: ഐഎസ്ഒ തീയതി

[ctx: custom date format]
en: Custom
ml: ഇച്ഛാനുസൃതം

en: <a href="https://doc.qt.io/qt-5/qml-qtqml-qt.html#formatDateTime-method">Time Format Documentation</a>
ml: <a href="https://doc.qt.io/qt-5/qml-qtqml-qt.html#formatDateTime-method">സമയഘടന സഹായക്കുറിപ്പു്</a>

en: General:
ml: പൊതുവായ:

en: Show week numbers
ml: ആഴ്ച അക്കങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: First day of week:
ml: ആഴ്ചയിലെ ആദ്യ ദിവസം:

en: Available Plugins:
ml: ലഭ്യമായ സംയോജകങ്ങൾ

en: Remove this time zone
ml: ഈ സമയ മേഖല കളയുക

en: Additional Time Zones
ml: അധിക സമയ മേഖലകൾ

en: Add more time zones to display all of them in the applet's pop-up, or use one of them for the clock itself
ml: എല്ലാ സമയ മേഖലകളും പോപ്പ്അപ്പിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിന് കൂടുതൽ സമയ മേഖലകൾ ചേർക്കുക, അല്ലെങ്കിൽ ക്ലോക്കിനായി അവയിലൊന്ന് ഉപയോഗിക്കുക

en: Add More Timezones
ml: കൂടുതൽ സമയ മേഖലകൾ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: At least one time zone needs to be enabled. Your local timezone was enabled automatically.
ml: കുറഞ്ഞത് ഒരു സമയ മേഖലയെങ്കിലും പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കേണ്ടതുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ പ്രാദേശിക സമയമേഖല യാന്ത്രികമായി പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി.

en: Copy to Clipboard
ml: ഓര്‍മ്മചെപ്പിലേക്ക് പകര്‍ത്തുക

en: Other Calendars
ml: മറ്റു കലണ്ടറുകൾ

[ctx: unix timestamp (seconds since 1.1.1970)]
en: %1 (UNIX Time)
ml: %1 (UNIX സമയം)

[ctx: for astronomers (days and decimals since ~7000 years ago)]
en: %1 (Julian Date)
ml: %1 (ജൂലിയൻ തീയതി)

[ctx: This means "Local Timezone"]
en: Local
ml: പ്രാദേശികം

en: System's local time zone
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ പ്രാദേശിക സമയ മേഖല
