plasma-workspace - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Failed to create icon widgets folder '%1'
ml: '%1' ചിഹ്ന വിഡ്ജറ്റിന്റെ അറ നിർമിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to copy icon widget desktop file from '%1' to '%2'
ml: '%1' ൽ നിന്ന് '%2' ലേക്ക് ചിഹ്ന വിഡ്ജറ്റ് ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ഫയൽ പകർത്തുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Open Containing Folder
ml: ഇതടങ്ങിയിരിക്കുന്ന അറ തുറക്കുക

en: Properties for %1
ml: %1 ന്റെ ഗുണഗണങ്ങൾ

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങൾ
