kdeplasma-addons - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: General
ml: പൊതു

[ctx: Heading for a list of actions (leave, lock, switch user, hibernate, suspend)]
en: Show actions:
ml: പ്രവർത്തികൾ കാണിക്കുക:

en: Logout
ml: പുറത്തിറങ്ങുക

en: Shutdown
ml: അടയ്ക്കുക

en: Reboot
ml: പുനഃരാരംഭിക്കുക

en: Lock
ml: പൂട്ടുക

en: Switch User
ml: ഉപയോക്താവിനെ മാറ്റുക

en: Hibernate
ml: ഹൈബർ‌നേറ്റ്

[ctx: Suspend to RAM]
en: Sleep
ml: സ്ലീപ്

en: Lock the screen
ml: സ്ക്രീൻ പൂട്ടുക

en: Switch user
ml: ഉപയോക്താവിനെ മാറ്റുക

en: Start a parallel session as a different user
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവായി ഒരു സമാന്തര സെഷൻ ആരംഭിക്കുക

en: Shutdown…
ml: ഷട്ട്ഡൗൺ

en: Turn off the computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ ഓഫാക്കുക

en: Restart…
ml: പുനരാരംഭിക്കുക…

en: Reboot the computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ പുനഃരാരംഭിക്കുക

en: Logout…
ml: പുറത്തിറങ്ങുക

en: End the session
ml: സെഷൻ അവസാനിപ്പിക്കുക

en: Sleep (suspend to RAM)
ml: സ്ലീപ് (റാമിലേക്ക് സസ്‌പെൻഡ് ചെയ്യുക)

en: Hibernate (suspend to disk)
ml: ഹൈബർ‌നേറ്റ് (ഡിസ്കിലേക്ക് സസ്‌പെൻഡ് ചെയ്യുക)
