plasma-workspace - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: No media playing
ml: മീഡിയ പ്ലേ ചെയ്യുന്നില്ല

en: Shuffle
ml: കലർത്തുക

[ctx: Play previous track]
en: Previous Track
ml: മുൻപത്തെ ട്രാക്ക്

[ctx: Pause playback]
en: Pause
ml: താത്കാലികമായി നിർത്തുക

[ctx: Start playback]
en: Play
ml: പ്ലേ

[ctx: Play next track]
en: Next Track
ml: അടുത്ത ട്രാക്ക്

en: Repeat Track
ml: ട്രാക്ക് ആവർത്തിക്കുക

en: Repeat
ml: ആവർത്തിക്കുക

[ctx: Open player window or bring it to the front if already open]
en: Open
ml: തുറക്കുക

[ctx: Stop playback]
en: Stop
ml: നിർത്തുക

[ctx: Quit player]
en: Quit
ml: പുറത്തുകടക്കുക

en: Choose player automatically
ml: പ്ലയർ സ്വയമേവ തിരഞ്ഞെടുക്കുക
