plasma-workspace - en to ml translation catalogue (61 entries)

en: Open with %1
ml: %1 ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Open with…
ml: ഇതിലൂടെ തുറക്കു…

en: Open Containing Folder
ml: ഇതുള്ള അറ തുറക്കുക

en: &Copy
ml: പകർത്തുക (&C)

[ctx: @action:incontextmenu]
en: Copy Location
ml: പാത പകർത്തുക

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങൾ

en: Toggle do not disturb
ml: ശല്യപ്പെടുത്താതിരിക്കൽ

[ctx: OSD popup, keep short]
en: Notifications Off
ml: അറിയിപ്പുകൾ വേണ്ട

[ctx: OSD popup, keep short]
en: Notifications On
ml: അറിയിപ്പുകൾ വേണം

en: Copy Link Address
ml: ലിങ്ക് വിലാസം പകർത്തുക

en: Copy
ml: പകർത്തുക

en: Select All
ml: എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Do not disturb
ml: ശല്യപ്പെടുത്താതിരിക്കുക

en: For 1 hour
ml: ഒരു മണിക്കൂർ നേരത്തേക്ക്

en: For 4 hours
ml: നാല് മണിക്കൂർ നേരത്തേക്ക്

en: Until this evening
ml: ഇന്ന് വൈകുന്നേരം വരെ

en: Until tomorrow morning
ml: നാളെ രാവിലെ വരെ

en: Until Monday
ml: തിങ്കളാഴ്ച വരെ

en: Until manually disabled
ml: തന്നത്താൻ അപ്രാപ്തമാക്കുന്നതു വരെ

[ctx: Do not disturb until app has finished (reason)]
en: While %1 is active (%2)
ml: %1 സജീവമായിരിക്കുമ്പോൾ (%2)

[ctx: Do not disturb until app has finished]
en: While %1 is active
ml: %1 സജീവമായിരിക്കുമ്പോൾ

[ctx: Do not disturb because external mirrored screens connected]
en: Screens are mirrored
ml: സ്ക്രീനുകൾ പ്രതിബിംബിച്ചിട്ടുണ്ട്

en: Close Group
ml: ഗ്രൂപ്പ് അടയ്ക്കുക

en: Show Fewer
ml: കുറച്ച് കാണിക്കുക

[ctx: Expand to show n more notifications]
en: Show %1 More
ml: %1 കൂടുതൽ കാണിക്കുക

en: No unread notifications
ml: വായിക്കാത്ത അറിയിപ്പുകൾ ഇല്ല

en: Notification service not available
ml: അറിയിപ്പ് സേവനം ലഭ്യമല്ല

[ctx: Vendor and product name]
en: Notifications are currently provided by '%1 %2'
ml: അറിയിപ്പുകൾ നിലവിൽ നൽകുന്നത് '%1%2' ആണ്

[ctx: How many bytes have been copied]
en: %2 of %1
ml: %1 ന്റെ %2

[ctx: How many files have been copied]
en: %2 of %1 file | %2 of %1 files
ml[0]: %1 ഫയലിന്റെ %2
ml[1]: %1 ഫയലുകളുടെ %2

[ctx: How many dirs have been copied]
en: %2 of %1 folder | %2 of %1 folders
ml[0]: %1 അറയുടെ %2
ml[1]: %1 അറകളുടെ %2

[ctx: How many items (that includes files and dirs) have been copied]
en: %2 of %1 item | %2 of %1 items
ml[0]: %1 ഇനത്തിന്റെ %2
ml[1]: %1 ഇനങ്ങളുടെ %2

en: %1 file | %1 files
ml[0]: %1 ഫയൽ
ml[1]: %1 ഫയലുകൾ

en: %1 folder | %1 folders
ml[0]: %1 അറ
ml[1]: %1 അറകൾ

en: %1 item | %1 items
ml[0]: %1 ഇനം
ml[1]: %1 ഇനങ്ങൾ

[ctx: Pause running job]
en: Pause
ml: താൽക്കാലികമായി നിർത്തുക

[ctx: Cancel running job]
en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

[ctx: A button tooltip; hides item details]
en: Hide Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ മറയ്ക്കുക

[ctx: A button tooltip; expands the item to show details]
en: Show Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: More Options…
ml: കൂടുതൽ സാധ്യതകൾ…

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: %1 running job | %1 running jobs
ml[0]: %1 ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ജോലി
ml[1]: %1 ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ജോലികൾ

en: %1 unread notification | %1 unread notifications
ml[0]: %1 വായിക്കാത്ത അറിയിപ്പ്
ml[1]: %1 വായിക്കാത്ത അറിയിപ്പുകൾ

en: Clear All Notifications
ml: എല്ലാ അറിയിപ്പുകളും മായ്ക്കുക

en: &Configure Event Notifications and Actions…
ml: &സംഭവ അറിയിപ്പുകളും നടപടികളും ക്രമീകരിക്കുക…

[ctx: Notification was added minutes ago, keep short]
en: %1 min ago | %1 min ago
ml[0]: %1 മിനിട്ട് മുൻപേ
ml[1]: %1 മിനിട്ടുകൾക്ക് മുൻപേ

[ctx: seconds remaining, keep short]
en: %1 s remaining | %1 s remaining
ml[0]: %1 സെക്കന്റ് അവശേഷിക്കുന്നു
ml[1]: %1 സെക്കൻഡുകൾ അവശേഷിക്കുന്നു

[ctx: minutes remaining, keep short]
en: %1 min remaining | %1 min remaining
ml[0]: %1 മിനിട്ട് അവശേഷിക്കുന്നു
ml[1]: %1 മിനിട്ടുകൾ അവശേഷിക്കുന്നു

[ctx: hours remaining, keep short]
en: %1 h remaining | %1 h remaining
ml[0]: %1 മണിക്കൂർ അവശേഷിക്കുന്നു
ml[1]: %1 മണിക്കൂറുകൾ അവശേഷിക്കുന്നു

en: Configure
ml: ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: Opposite of minimize]
en: Restore
ml: വീണ്ടെടുക്കുക

en: Minimize
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

[ctx: Job name, e.g. Copying is paused]
en: %1 (Paused)
ml: %1 (താൽക്കാലികമായി നിർത്തിയിരിക്കുന്നു)

[ctx: Job name, e.g. Copying has failed]
en: %1 (Failed)
ml: %1 (പരാജയപ്പെട്ടു)

en: Job Failed
ml: ജോലി പരാജയപ്പെട്ടു

[ctx: Job name, e.g. Copying has finished]
en: %1 (Finished)
ml: %1 (പൂർത്തിയായി)

en: Job Finished
ml: ജോലി പൂർത്തിയായി

[ctx: Reply to message]
en: Reply
ml: മറുപടി

[ctx: Text field placeholder]
en: Type a reply…
ml: ഒരു മറുപടി ടൈപ്പുചെയ്യുക…

[ctx: @action:button]
en: Send
ml: അയയ്ക്കുക
