plasma-workspace - en to ml translation catalogue (7 entries)

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Show KRunner
ml: KRunner കാണിക്കുക

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Lock Screen
ml: സ്ക്രീൻ പൂട്ടുക

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Leave…
ml: ഉപേക്ഷിക്കുക…

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Configure Contextual Menu Plugin
ml: സന്ദർഭോചിത വിഭവസൂചിക പ്ലഗിൻ ക്രമീകരിക്കുക

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: [Other Actions]
ml: [മറ്റു നടപടികൾ]

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Wallpaper Actions
ml: പശ്ചാത്തലചിത്ര നടപടികൾ

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: [Separator]
ml: [സെപ്പറേറ്റർ]
