plasma-workspace - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Device Status
ml: ഉപകരണ നില

en: A device can now be safely removed
ml: ഈ ഉപകരണം ഇപ്പോൾ സുരക്ഷിതമായി നീക്കംചെയ്യാം

en: This device can now be safely removed.
ml: ഈ ഉപകരണം ഇപ്പോൾ സുരക്ഷിതമായി നീക്കംചെയ്യാം.

en: You are not authorized to mount this device.
ml: ഈ ഉപകരണം ഘടിപ്പിക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് അധികാരമില്ല.

[ctx: Remove is less technical for unmount]
en: You are not authorized to remove this device.
ml: ഈ ഉപകരണം നീക്കം ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾക്ക് അധികാരമില്ല.

en: You are not authorized to eject this disc.
ml: ഈ ഡിസ്ക് തള്ളിനീക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് അധികാരമില്ല.

en: Could not mount this device as it is busy.
ml: തിരക്കായതിനാൽ ഈ ഉപകരണം ഘടിപ്പിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: One or more files on this device are open within an application.
ml: ഈ ഉപകരണത്തിലെ ഒന്നോ അതിലധികമോ ഫയലുകൾ ഒരു പ്രയോഗത്തിൽ തുറന്നിരിക്കുന്നു.

en: One or more files on this device are opened in application "%2". | One or more files on this device are opened in following applications: %2.
ml[0]: ഈ ഉപകരണത്തിലെ ഒന്നോ അതിലധികമോ ഫയലുകൾ "%2" അപ്ലിക്കേഷനിൽ തുറന്നിരിക്കുന്നു.
ml[1]: ഈ ഉപകരണത്തിലെ ഒന്നോ അതിലധികമോ ഫയലുകൾ "%2" അപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ തുറന്നിരിക്കുന്നു.

en: Could not mount this device.
ml: ഈ ഉപകരണം ഘടിപ്പിക്കാനായില്ല.

[ctx: Remove is less technical for unmount]
en: Could not remove this device.
ml: ഈ ഉപകരണം നീക്കം ചെയ്യാനായില്ല.

en: Could not eject this disc.
ml: ഈ ഡിസ്ക് തള്ളിനീക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.
