plasma-workspace - en to ml translation catalogue (14 entries)

[ctx: Name for global shortcuts category]
en: Media Controller
ml: മീഡിയ നിയന്ത്രകൻ

en: Play/Pause media playback
ml: മീഡിയ പ്ലേബാക്ക് പ്ലേ ചെയ്യുക/താൽക്കാലികമായി നിർത്തുക

en: Media playback next
ml: മീഡിയ പ്ലേബാക്ക് അടുത്തത്

en: Media playback previous
ml: മീഡിയ പ്ലേബാക്ക് മുമ്പത്തേത്

en: Stop media playback
ml: മീഡിയ പ്ലേബാക്ക് നിർത്തുക

en: Pause media playback
ml: മീഡിയ പ്ലേബാക്ക് താൽക്കാലികമായി നിർത്തുക

en: Play media playback
ml: മീഡിയ പ്ലേബാക്ക് പ്ലേ ചെയ്യുക

en: Media volume up
ml: മീഡിയ ശബ്ദം കൂട്ടുക

en: Media volume down
ml: മീഡിയ ശബ്ദം കുറയ്ക്കുക

en: The media player '%1' cannot perform the action '%2'.
ml: '%1' എന്ന മീഡിയ പ്ലെയറിന് '%2' പ്രവർത്തനം നടത്താനായില്ല.

en: Attempting to perform the action '%1' failed with the message '%2'.
ml: '%1' പ്രവർത്തനം നടത്താൻ ശ്രമിക്കുന്നത് '%2' സന്ദേശത്തിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: The argument '%1' for the action '%2' is missing or of the wrong type.
ml: '%2' പ്രവർത്തനത്തിനായുള്ള '%1' വാദം കാണുന്നില്ല അല്ലെങ്കിൽ തെറ്റായ തരത്തിലാണ്.

en: The operation '%1' is unknown.
ml: '%1' പ്രവർത്തനം അജ്ഞാതമാണ്.

en: Unknown error.
ml: അജ്ഞാത പിശക്.
