plasma_engine_weather - en to ml translation catalogue (805 entries)

[ctx: weather condition]
en: clear
ml: തെളിഞ്ഞ

[ctx: weather condition]
en: clear intervals
ml: വ്യക്തമായ ഇടവേളകൾ

[ctx: weather condition]
en: clear sky
ml: തെളിഞ്ഞ ആകാശം

[ctx: weather condition]
en: cloudy
ml: മേഘാവൃതമായ

[ctx: weather condition]
en: cloudy with hail
ml: മേഘാവൃതവും ആലിപ്പഴവും

[ctx: weather condition]
en: cloudy with heavy snow
ml: മേഘാവൃതവും കനത്തമഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: cloudy with light snow
ml: മേഘാവൃതവും നേര്‍ത്തമഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: cloudy with sleet
ml: മേഘാവൃതവും ഘനീഭവിച്ചമഴയും

[ctx: weather condition]
en: drizzle
ml: ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: fog
ml: കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: foggy
ml: കോടമഞ്ഞു് നിറഞ്ഞ

[ctx: weather condition]
en: grey cloud
ml: കാര്‍മേഘം

[ctx: weather condition]
en: hail
ml: ആലിപ്പഴം

[ctx: weather condition]
en: hail shower
ml: ആലിപ്പഴ വര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: hail showers
ml: ആലിപ്പഴ വര്‍ഷങ്ങള്‍

[ctx: weather condition]
en: hazy
ml: മൂടികെട്ടിയ

[ctx: weather condition]
en: heavy rain
ml: ശക്തമായ മഴ

[ctx: weather condition]
en: heavy rain shower
ml: ശക്തമായ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather condition]
en: heavy rain showers
ml: കനത്ത മഴ

[ctx: weather condition]
en: heavy shower
ml: ശക്തമായ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather condition]
en: heavy showers
ml: ശക്തമായ മഴചൊരിയലുകള്‍

[ctx: weather condition]
en: heavy snow
ml: ശക്തമായ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: heavy snow shower
ml: കഠിന മഞ്ഞുപാതം

[ctx: weather condition]
en: heavy snow showers
ml: കഠിന മഞ്ഞുപാതങ്ങള്‍

[ctx: weather condition]
en: light cloud
ml: വെണ്‍മേഘം

[ctx: weather condition]
en: light rain
ml: നനുത്ത മഴ

[ctx: weather condition]
en: light rain shower
ml: ചെറിയ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather condition]
en: light rain showers
ml: ചെറിയ മഴചൊരിയലുകൾ

[ctx: weather condition]
en: light shower
ml: ചെറിയ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather condition]
en: light showers
ml: ചെറിയ മഴചൊരിയലുകള്‍

[ctx: weather condition]
en: light snow
ml: ചെറിയ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: light snow shower
ml: ഇളം മഞ്ഞുപാതം

[ctx: weather condition]
en: light snow showers
ml: ഇളം മഞ്ഞുപാതങ്ങള്‍

[ctx: weather condition]
en: mist
ml: മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: misty
ml: മൂടല്‍മഞ്ഞു് നിറഞ്ഞ

[ctx: weather condition]
en: N/A
ml: ബാധകമല്ല

[ctx: weather condition]
en: na
ml: ബാധകമല്ല

[ctx: weather condition]
en: partly cloudy
ml: ഭാഗീകമായി മേഘാവൃതം

[ctx: weather condition]
en: sandstorm
ml: മണല്‍ക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: sleet
ml: ഘനീഭവിച്ച മഴ

[ctx: weather condition]
en: sleet shower
ml: ഘനീഭവിച്ച മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather condition]
en: sleet showers
ml: ഘനീഭവിച്ച മഴചൊരിയലുകള്‍

[ctx: weather condition]
en: sunny
ml: വെയിലുള്ള

[ctx: weather condition]
en: sunny intervals
ml: ഇടവിട്ട വെയില്‍

[ctx: weather condition]
en: thick cloud
ml: കനത്ത മേഘം

[ctx: weather condition]
en: thunderstorm
ml: ഇടിമിന്നൽ

[ctx: weather condition]
en: thundery shower
ml: ഇടിയോടുകൂടിയ മഴ

[ctx: weather condition]
en: thundery showers
ml: ഇടിയോടുകൂടിയ മഴ

[ctx: weather condition]
en: tropical storm
ml: ന്യൂനമര്‍ദ്ദ കൊടുംങ്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: white cloud
ml: വെണ്‍മേഘങ്ങള്‍

[ctx: weather forecast]
en: clear
ml: തെളിഞ്ഞ

[ctx: weather forecast]
en: clear intervals
ml: വ്യക്തമായ ഇടവേള

[ctx: weather forecast]
en: clear sky
ml: തെളിഞ്ഞ ആകാശം

[ctx: weather forecast]
en: cloudy
ml: മേഘാവൃതം

[ctx: weather forecast]
en: cloudy with hail
ml: മേഘാവൃതവും, ആലിപ്പഴവും

[ctx: weather forecast]
en: cloudy with heavy snow
ml: മേഘാവൃതവും, കഠിനമഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: cloudy with light snow
ml: മേഘാവൃതവും, ഇളംമഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: cloudy with sleet
ml: മേഘാവൃതവും, ഘനീഭവിക്കുന്ന മഴയും

[ctx: weather forecast]
en: drizzle
ml: ചാറ്റല്‍

[ctx: weather forecast]
en: fog
ml: കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: foggy
ml: കോടമഞ്ഞു് നിറഞ്ഞ

[ctx: weather forecast]
en: grey cloud
ml: കാര്‍മേഘം

[ctx: weather forecast]
en: hail
ml: ആലിപ്പഴവര്‍ഷം

[ctx: weather forecast]
en: hail shower
ml: ആലിപ്പഴ വര്‍ഷം

[ctx: weather forecast]
en: hail showers
ml: ആലിപ്പഴ വര്‍ഷങ്ങള്‍

[ctx: weather forecast]
en: hazy
ml: മൂടിക്കെട്ടിയ

[ctx: weather forecast]
en: heavy rain
ml: ശക്തമായ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: heavy rain shower
ml: ശക്തമായ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather forecast]
en: heavy rain showers
ml: ശക്തമായ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather forecast]
en: heavy shower
ml: ശക്തമായ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather forecast]
en: heavy showers
ml: ശക്തമായ മഴചൊരിയലുകള്‍

[ctx: weather forecast]
en: heavy snow
ml: കൊടുംമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: heavy snow shower
ml: കഠിന മഞ്ഞുപാതം

[ctx: weather forecast]
en: heavy snow showers
ml: കഠിന മഞ്ഞുപാതങ്ങള്‍

[ctx: weather forecast]
en: light cloud
ml: വെണ്‍മേഘം

[ctx: weather forecast]
en: light rain
ml: ചെറിയ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: light rain shower
ml: ചെറിയ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather forecast]
en: light rain showers
ml: ചെറിയ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather forecast]
en: light shower
ml: ചെറിയ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather forecast]
en: light showers
ml: ചെറിയ മഴചൊരിയലുകള്‍

[ctx: weather forecast]
en: light snow
ml: നേര്‍ത്ത മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: light snow shower
ml: ഇളം മഞ്ഞുപാതം

[ctx: weather forecast]
en: light snow showers
ml: ഇളം മഞ്ഞുപാതങ്ങള്‍

[ctx: weather forecast]
en: mist
ml: മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: misty
ml: മൂടല്‍മഞ്ഞുള്ള

[ctx: weather forecast]
en: na
ml: ബാധകമല്ല

[ctx: weather forecast]
en: partly cloudy
ml: ഭാഗീകമായി മേഘാവൃതം

[ctx: weather forecast]
en: sandstorm
ml: മണല്‍ക്കാറ്റു്

[ctx: weather forecast]
en: sleet
ml: ഘനീഭവിച്ച മഴ

[ctx: weather forecast]
en: sleet shower
ml: ഘനീഭവിച്ച മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather forecast]
en: sleet showers
ml: ഘനീഭവിച്ച മഴചൊരിയലുകള്‍

[ctx: weather forecast]
en: sunny
ml: വെയിലുള്ള

[ctx: weather forecast]
en: sunny intervals
ml: ഇടവിട്ട വെയില്‍

[ctx: weather forecast]
en: thick cloud
ml: കനത്ത മേഘം

[ctx: weather forecast]
en: thunderstorm
ml: ഇടിമിന്നൽ

[ctx: weather forecast]
en: thundery shower
ml: ഇടിയോടുകൂടിയ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: thundery showers
ml: ഇടിയോടുകൂടിയ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: tropical storm
ml: ന്യൂനമര്‍ദ്ദ കൊടുംങ്കാറ്റു്

[ctx: weather forecast]
en: white cloud
ml: വെണ്‍മേഘങ്ങള്‍

[ctx: visibility]
en: Excellent
ml: മികച്ചത്

[ctx: visibility]
en: Very Good
ml: വളരെ നല്ലത്

[ctx: visibility]
en: Good
ml: നല്ല

[ctx: visibility]
en: Moderate
ml: ഇടത്തരം

[ctx: visibility]
en: Poor
ml: കുറഞ്ഞ

[ctx: visibility]
en: Very Poor
ml: വളരെ കുറഞ്ഞ

[ctx: weather condition]
en: Blowing Snow
ml: വീശിയടിയ്ക്കുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Clear
ml: തെളിഞ്ഞ

[ctx: weather condition]
en: Cloudy
ml: മേഘാവൃതം

[ctx: weather condition]
en: Decreasing Cloud
ml: കുറയുന്ന മേഘം

[ctx: weather condition]
en: Distant Precipitation
ml: അകലെയുള്ള ജലപാതം

[ctx: weather condition]
en: Drifting Snow
ml: നീങ്ങുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Drizzle
ml: മഴചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Dust
ml: പൊടി

[ctx: weather condition]
en: Dust Devils
ml: ഡസ്റ്റ് ഡെവിള്‍സ്

[ctx: weather condition]
en: Fog
ml: കോടമഞ്ഞ്

[ctx: weather condition]
en: Fog Bank Near Station
ml: കേന്ദ്രത്തിനടുത്തു് കോടമഞ്ഞു് തളംകെട്ടികിടക്കുന്നു

[ctx: weather condition]
en: Fog Depositing Ice
ml: മഞ്ഞുകട്ട കൂട്ടിയിടുന്ന കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Fog Patches
ml: അവിടവിടെയായി കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Freezing drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Freezing rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Funnel Cloud
ml: നാളീ മേഘം

[ctx: weather condition]
en: Hail
ml: ആലിപ്പഴ വര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: Haze
ml: മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Heavy Blowing Snow
ml: ശക്തമായ മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather condition]
en: Heavy Drifting Snow
ml: ശക്തമായി നീങ്ങുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Drizzle
ml: ശക്തമായ മഴചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Hail
ml: ശക്തമായ ആലിപ്പഴ വര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: Heavy Mixed Rain and Drizzle
ml: ശക്തമായ മഴയും ചാറ്റലും

[ctx: weather condition]
en: Heavy Mixed Rain and Snow Shower
ml: ശക്തമായ മഴയും മഞ്ഞുവീഴ്ചയും

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain
ml: ശക്തമായ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain and Snow
ml: ശക്തമായ മഴയും മഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rainshower
ml: ശക്തമായ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow
ml: ശക്തമായ മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Pellets
ml: ശക്തമായ മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snowshower
ml: ശക്തമായ മഞ്ഞുപാതം

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm
ml: ഇടിമിന്നല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm with Hail
ml: ശക്തമായ ഇടിമിന്നലും ആലിപ്പഴവര്‍ഷവും

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm with Rain
ml: ശക്തമായ ഇടിമിന്നലും മഴയും

[ctx: weather condition]
en: Ice Crystals
ml: മഞ്ഞുപരലുകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Ice Pellets
ml: മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Increasing Cloud
ml: കൂടിവരുന്ന മേഘം

[ctx: weather condition]
en: Light Drizzle
ml: ചെറിയ ചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Freezing Drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചെറുചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Freezing Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചെറിയമഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Rain
ml: ചെറിയമഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Rainshower
ml: ചെറിയ മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Snow
ml: ഇളംമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Pellets
ml: ഇളംതോതില്‍ മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Snowshower
ml: അല്‍പസ്വല്‍പം മഞ്ഞുപാതം

[ctx: weather condition]
en: Lightning Visible
ml: മിന്നല്‍ കാണാം

[ctx: weather condition]
en: Mainly Clear
ml: മുഖ്യമായും തെളിഞ്ഞ

[ctx: weather condition]
en: Mainly Sunny
ml: മുഖ്യമായും വെയിലുള്ള

[ctx: weather condition]
en: Mist
ml: മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Mixed Rain and Drizzle
ml: ഇടകലര്‍ന്ന മഴയും ചാറ്റലും

[ctx: weather condition]
en: Mixed Rain and Snow Shower
ml: ഇടകലര്‍ന്ന മഴയും മഞ്ഞുപാതവും

[ctx: weather condition]
en: Mostly Cloudy
ml: മുഖ്യമായും മേഘാവൃതം

[ctx: weather condition]
en: Not Reported
ml: അറിയിപ്പു് ലഭിച്ചിട്ടില്ല

[ctx: weather condition]
en: Partly Cloudy
ml: ഭാഗീകമായി മേഘാവൃതം

[ctx: weather condition]
en: Rain
ml: മഴ

[ctx: weather condition]
en: Rain and Snow
ml: മഴയും മഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: Rainshower
ml: കോരിച്ചൊരിയുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Recent Drizzle
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Recent Dust or Sand Storm
ml: അടുത്തിടെയുള്ള മണല്‍ / പൊടിക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Recent Fog
ml: അടുത്തിടെയുള്ള കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Recent Freezing Precipitation
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ജലപാതം

[ctx: weather condition]
en: Recent Hail
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ആലിപ്പഴവര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: Recent Rain
ml: അടുത്തിടെയുള്ള മഴ

[ctx: weather condition]
en: Recent Rain and Snow
ml: അടുത്തിടെയുള്ള മഴയും മഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: Recent Rainshower
ml: അടുത്തിടെയുള്ള മഴചൊരിയല്‍

[ctx: weather condition]
en: Recent Snow
ml: അടുത്തിടെയുള്ള മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Recent Snowshower
ml: അടുത്തിടെയുള്ള മഞ്ഞു്വീഴ്ച

[ctx: weather condition]
en: Recent Thunderstorm
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ഇടിമിന്നല്‍

[ctx: weather condition]
en: Recent Thunderstorm with Hail
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ഇടിമിന്നലോടുകൂടിയ ആലിപ്പഴവര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: Recent Thunderstorm with Heavy Hail
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ഇടിമിന്നലോടുകൂടിയ ശക്തമായ ആലിപ്പഴവര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: Recent Thunderstorm with Heavy Rain
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ഇടിമിന്നലോടുകൂടിയ ശക്തമായ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Recent Thunderstorm with Rain
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ഇടിമിന്നലോടുകൂടിയ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Sand or Dust Storm
ml: മണല്‍ / പൊടിക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Severe Sand or Dust Storm
ml: കഠിനമായ മണല്‍ / പൊടിക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Shallow Fog
ml: ആഴം കുറഞ്ഞ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Smoke
ml: പുക

[ctx: weather condition]
en: Snow
ml: മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Snow Crystals
ml: മഞ്ഞുപരലുകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Snow Grains
ml: മഞ്ഞുതരികള്‍

[ctx: weather condition]
en: Squalls
ml: പെട്ടന്നുള്ള മഴക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Sunny
ml: വെയിലുള്ള

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm with Hail
ml: ഇടിമിന്നലോടുകൂടിയ ആലിപ്പഴവര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm with Rain
ml: ഇടിമിന്നലോടുകൂടിയ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm with light rainshowers
ml: നേരിയ ഇടിമിന്നലോടു കൂടിയ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm with heavy rainshowers
ml: ഇടിമിന്നലോടുകൂടിയ ശക്തമായ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm with Sand or Dust Storm
ml: ഇടിമിന്നലോടുകൂടിയ മണല്‍ / പൊടിക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm without Precipitation
ml: ജലപാതമില്ലാത്ത ഇടിമിന്നല്‍

[ctx: weather condition]
en: Tornado
ml: കൊടുംചുഴലിക്കാറ്റു്

[ctx: weather forecast]
en: A few clouds
ml: ചുരുക്കം മേഘങ്ങള്‍

[ctx: weather forecast]
en: A few flurries
ml: ചുരുക്കം മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather forecast]
en: A few flurries mixed with ice pellets
ml: ചുരുക്കം മഞ്ഞുകട്ട കലര്‍ന്ന മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather forecast]
en: A few flurries or rain showers
ml: ചുരുക്കം മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ, മഴചൊരിയലോ,

[ctx: weather forecast]
en: A few flurries or thundershowers
ml: ചുരുക്കം മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ, ഇടിമിന്നലോ

[ctx: weather forecast]
en: A few rain showers or flurries
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മഴയോ മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ

[ctx: weather forecast]
en: A few rain showers or wet flurries
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മഴയോ നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ

[ctx: weather forecast]
en: A few showers
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മഴ

[ctx: weather forecast]
en: A few showers or drizzle
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മഴയോ ചാറ്റല്‍മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: A few showers or thundershowers
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മഴയോ മിന്നലോടു് കൂടിയ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: A few showers or thunderstorms
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മഴയോ, ഇടിമിന്നലോ

[ctx: weather forecast]
en: A few thundershowers
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മിന്നലോടു് കൂടിയ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: A few thunderstorms
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട ഇടിമിന്നല്‍

[ctx: weather forecast]
en: A few wet flurries
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather forecast]
en: A few wet flurries or rain showers
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: A mix of sun and cloud
ml: ഇടകലര്‍ന്ന വെയിലും മേഘവും

[ctx: weather forecast]
en: Blizzard
ml: ശീതകൊടുങ്കാറ്റു്

[ctx: weather forecast]
en: Chance of drizzle
ml: മഴചാറ്റലിനുള്ള സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of drizzle mixed with freezing drizzle
ml: ചാറ്റല്‍ കലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റലിനു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of drizzle mixed with rain
ml: ചാറ്റല്‍ കലര്‍ന്ന മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of drizzle or rain
ml: ചാറ്റലിനോ മഴക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of flurries
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചക്കുള്ള സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of flurries at times heavy
ml: ഇടക്കിടെ ശക്തമാകുന്ന മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of flurries mixed with ice pellets
ml: മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ ഇടകലര്‍ന്ന മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of flurries or ice pellets
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കോ മഞ്ഞുകട്ടയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of flurries or rain showers
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കോ മഴ പെയ്യാനോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of flurries or thundershowers
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കോ മിന്നലോടുകൂടിയ മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of freezing drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of freezing rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of freezing rain mixed with snow
ml: മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of freezing rain or rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയ്ക്കോ മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of freezing rain or snow
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയ്ക്കോ മഞ്ഞിനോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of light snow
ml: ഇളം മഞ്ഞിനുള്ള സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of light snow and blowing snow
ml: ഇളം മഞ്ഞിനും മഞ്ഞുകാറ്റിനും സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of light snow mixed with freezing drizzle
ml: ഇളം മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of light snow mixed with ice pellets
ml: മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ ഇടകലര്‍ന്ന ഇളം മഞ്ഞിനു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of light snow mixed with rain
ml: ഇളം മഞ്ഞു് ഇടകലര്‍ന്ന മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of light snow or freezing rain
ml: ഇളം മഞ്ഞിനോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഞ്ഞിനോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of light snow or ice pellets
ml: ഇളം മഞ്ഞിനോ മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of light snow or rain
ml: ഇളം മഞ്ഞിനോ മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of light wet snow
ml: ഇളം നനവുള്ള മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Chance of rain
ml: മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of rain at times heavy
ml: ഇടയ്ക്കു് കനക്കുന്ന മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of rain mixed with snow
ml: മഞ്ഞു് ഇടകലര്‍ന്ന മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of rain or drizzle
ml: മഴക്കോ, ചാറ്റലിനോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of rain or freezing rain
ml: മഴക്കോ, ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of rain or snow
ml: മഴക്കോ, മഞ്ഞിനോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of rain showers or flurries
ml: മഴക്കോ, മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of rain showers or wet flurries
ml: മഴക്കോ, നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of severe thunderstorms
ml: കഠിനമായ ഇടിമിന്നലിനുള്ള  സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of showers
ml: മഴപെയ്യാനുള്ള സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of showers at times heavy
ml: ഇടയ്ക്കിടെ കനക്കുന്ന മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of showers at times heavy or thundershowers
ml: ഇടയ്ക്കിടെ കനക്കുന്ന മഴയ്ക്കോ മിന്നലോടു് കൂടിയ മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of showers at times heavy or thunderstorms
ml: ഇടക്കിടെ കനക്കുന്ന മഴക്കോ, ഇടിമിന്നലിനോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of showers or drizzle
ml: മഴയ്ക്കോ ചാറ്റല്‍ മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of showers or thundershowers
ml: മഴയ്ക്കോ മിന്നലോടു് കൂടിയ മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of showers or thunderstorms
ml: മഴയ്ക്കോ ഇടിമിന്നലിനോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of snow
ml: മഞ്ഞിനുള്ള സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of snow and blizzard
ml: നനഞ്ഞ മഞ്ഞിനും ശിതകൊടുങ്കാറ്റിനും സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of snow mixed with freezing drizzle
ml: മഞ്ഞു് ഇടകലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of snow mixed with freezing rain
ml: മഞ്ഞു് ഇടകലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of snow mixed with rain
ml: മഞ്ഞു് ഇടകലര്‍ന്ന മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of snow or rain
ml: മഞ്ഞിനോ മഴയ്ക്കോ ഉള്ള സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of snow squalls
ml: വീശിയടിയ്ക്കുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Chance of thundershowers
ml: മിന്നലോടു് കൂടിയ മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of thunderstorms
ml: ഇടിമിന്നലിനു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of thunderstorms and possible hail
ml: ഇടിമിന്നലിനും ഒരു പക്ഷേ ആലിപ്പഴത്തിനും സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of wet flurries
ml: നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of wet flurries at times heavy
ml: ഇടക്കിടെ കനക്കുന്ന നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കു സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of wet flurries or rain showers
ml: നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ചയ്ക്കോ മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of wet snow
ml: നനഞ്ഞ മഞ്ഞിനു സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of wet snow mixed with rain
ml: മഴയോടൊപ്പം ഇടകലര്‍ന്ന നനഞ്ഞ മഞ്ഞിനു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance of wet snow or rain
ml: നനഞ്ഞ മഞ്ഞിനോ മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Clear
ml: തെളിഞ്ഞ

[ctx: weather forecast]
en: Clearing
ml: തെളിയുന്നു

[ctx: weather forecast]
en: Cloudy
ml: മേഘാവൃതം

[ctx: weather forecast]
en: Partly cloudy
ml: ഭാഗീകമായി മേഘാവൃതം

[ctx: weather forecast]
en: Mainly cloudy
ml: പ്രധാനമായും തെളിഞ്ഞ കാലാവസ്ഥ

[ctx: weather forecast]
en: Cloudy periods
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍ മേഘാവൃതം

[ctx: weather forecast]
en: Cloudy with sunny periods
ml: ഇടയ്ക്കു് സൂര്യപ്രകാശത്തോടെ മേഘാവൃതം

[ctx: weather forecast]
en: Drizzle
ml: ചാറ്റല്‍

[ctx: weather forecast]
en: Drizzle mixed with freezing drizzle
ml: ഇടകലര്‍ന്ന ചാറ്റലും ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റലും

[ctx: weather forecast]
en: Drizzle mixed with rain
ml: ചാറ്റലോടുകൂടിയ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Drizzle or freezing drizzle
ml: ചാറ്റലോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റലോ

[ctx: weather forecast]
en: Drizzle or rain
ml: ചാറ്റലോ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Flurries
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather forecast]
en: Flurries at times heavy
ml: ഇടക്കിടെ ശക്തമാകുന്ന മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather forecast]
en: Flurries at times heavy or rain showers
ml: ഇടക്കിടെ ശക്തമാകുന്ന മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ, മഴചൊരിയലോ

[ctx: weather forecast]
en: Flurries mixed with ice pellets
ml: മഞ്ഞുകട്ട അടങ്ങിയ മഞ്ഞുവീഴ്ച,

[ctx: weather forecast]
en: Flurries or ice pellets
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ, മഞ്ഞുകട്ടയോ

[ctx: weather forecast]
en: Flurries or rain showers
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ, മഴചൊരിയലോ

[ctx: weather forecast]
en: Flurries or thundershowers
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ മിന്നലോടു് കൂടിയ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Fog
ml: കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Fog developing
ml: കോടമഞ്ഞുണ്ടാകുന്നു

[ctx: weather forecast]
en: Fog dissipating
ml: കോടമഞ്ഞു് നേര്‍ത്തുപോകുന്നു

[ctx: weather forecast]
en: Fog patches
ml: അവിടവിടെയായി കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Freezing drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍

[ctx: weather forecast]
en: Freezing rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Freezing rain mixed with ice pellets
ml: മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ ഇടകലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Freezing rain mixed with rain
ml: മഴയും ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയും ഇടകലര്‍ന്നു്

[ctx: weather forecast]
en: Freezing rain mixed with snow
ml: മഞ്ഞു് ഇടകലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Freezing rain or ice pellets
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ മഞ്ഞുകട്ടകളോ

[ctx: weather forecast]
en: Freezing rain or rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ, മഴയോ,

[ctx: weather forecast]
en: Freezing rain or snow
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ, മഞ്ഞോ

[ctx: weather forecast]
en: Ice fog
ml: മഞ്ഞു് കോട

[ctx: weather forecast]
en: Ice fog developing
ml: മഞ്ഞുകട്ടയുണ്ടാവുന്നു

[ctx: weather forecast]
en: Ice fog dissipating
ml: മഞ്ഞുകട്ട അലിയുന്നു

[ctx: weather forecast]
en: Ice pellets
ml: മഞ്ഞ് ഉരുളകൾ

[ctx: weather forecast]
en: Ice pellets mixed with freezing rain
ml: മഞ്ഞുഉരുളകളോടു കൂടിയ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Ice pellets mixed with snow
ml: മഞ്ഞുകട്ട കലര്‍ന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Ice pellets or freezing rain
ml: മഞ്ഞുകട്ടയോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Ice pellets or snow
ml: മഞ്ഞുകട്ടയോ മഞ്ഞോ

[ctx: weather forecast]
en: Increasing cloudiness
ml: കൂടിവരുന്ന മേഘസാന്നിദ്ധ്യം

[ctx: weather forecast]
en: Increasing clouds
ml: കൂടിവരുന്ന മേഘം

[ctx: weather forecast]
en: Light snow
ml: ഇളംമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Light snow and blizzard
ml: ഇളംമഞ്ഞും ശീതകൊടുങ്കാറ്റും

[ctx: weather forecast]
en: Light snow and blizzard and blowing snow
ml: ഇളംമഞ്ഞും ശീതകൊടുങ്കാറ്റും ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: Light snow and blowing snow
ml: ഇളംമഞ്ഞും ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: Light snow mixed with freezing drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ കലര്‍ന്ന ഇളംമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Light snow mixed with freezing rain
ml: ഇളംമഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Light snow mixed with ice pellets
ml: കട്ടകളുള്ള ഇളംമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Light snow mixed with rain
ml: ഇളംമഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Light snow or freezing drizzle
ml: ചെറിയ മഞ്ഞോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റലോ

[ctx: weather forecast]
en: Light snow or freezing rain
ml: ഇളംമഞ്ഞോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Light snow or ice pellets
ml: ഇളംമഞ്ഞോ മഞ്ഞുകട്ടയോ

[ctx: weather forecast]
en: Light snow or rain
ml: ചെറിയ മഞ്ഞോ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Light wet snow
ml: നനഞ്ഞ ഇളംമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Light wet snow or rain
ml: ഇളം നനവുള്ള മഞ്ഞോ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Local snow squalls
ml: പ്രാദേശിക മഞ്ഞുകാറ്റു്

[ctx: weather forecast]
en: Near blizzard
ml: ശീതകൊടുങ്കാറ്റിനോടടുത്ത

[ctx: weather forecast]
en: Overcast
ml: മഴക്കാര്‍ മൂടിയ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of drizzle
ml: ചില സമയത്തു് ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of drizzle mixed with freezing drizzle
ml: തണുത്തുറഞ്ഞ ചാറ്റല്‍ മഴയും ചില സമയത്തുള്ള ചാറ്റല്‍ മഴയും ഇടകലര്‍ന്നു്

[ctx: weather forecast]
en: Periods of drizzle mixed with rain
ml: മഴയും ചില സമയത്തുള്ള ചാറ്റല്‍ മഴയും ഇടകലര്‍ന്നു്

[ctx: weather forecast]
en: Periods of drizzle or freezing drizzle
ml: തണുത്തുറഞ്ഞ ചാറ്റല്‍ മഴയോ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്കുള്ള ചാറ്റല്‍ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of drizzle or rain
ml: മഴയോ ചില സമയത്തുള്ള ചാറ്റല്‍ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing drizzle
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍ തണുത്തുറഞ്ഞ ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing drizzle or drizzle
ml: ചാറ്റല്‍ മഴയോ ചില സമയത്തുള്ള തണുത്തുറഞ്ഞ ചാറ്റല്‍ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing drizzle or rain
ml: മഞ്ഞു് ഇടകലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing rain mixed with ice pellets
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍ മഞ്ഞുകട്ടകളിടകലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing rain mixed with rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍ മഴയും ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയും ഇടകലര്‍ന്നു്

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing rain mixed with snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing rain or ice pellets
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ മഞ്ഞുകട്ടകളോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing rain or rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഴയ്ക്കോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയ്ക്കോ സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Periods of freezing rain or snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍ മഞ്ഞോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of ice pellets
ml: മഞ്ഞു കട്ടകളുടെ കാലയളവുകൾ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of ice pellets mixed with freezing rain
ml: തണുത്തുറഞ്ഞ മഴയുമായി മഞ്ഞു കട്ടകൾ കലർന്ന കാലയളവുകൾ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of ice pellets mixed with snow
ml: മഞ്ഞു കട്ടകൾ കലർന്ന മഞ്ഞ് കാലയളവുകൾ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of ice pellets or freezing rain
ml: മഞ്ഞു കട്ടകളുടെയോ മരവിപ്പിക്കുന്ന മഴയുടെയോ കാലയളവുകൾ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of ice pellets or snow
ml: മഞ്ഞു കട്ടകൾ അല്ലെങ്കിൽ മഞ്ഞ് കാലയളവുകൾ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളംമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow and blizzard
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളംമഞ്ഞും ശീതകൊടുങ്കാറ്റും

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow and blizzard and blowing snow
ml: നേരിയ മഞ്ഞുവീഴ്ചയും ഹിമപാതവും വീശുന്ന മഞ്ഞുവീഴ്ചയും

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow and blowing snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളംമഞ്ഞും ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow mixed with freezing drizzle
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളം മഞ്ഞുകലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow mixed with freezing rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളംമഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow mixed with ice pellets
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, കട്ടകളുള്ള ഇളംമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow mixed with rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളംമഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow or freezing drizzle
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളംമഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow or freezing rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളംമഞ്ഞോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow or ice pellets
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളംമഞ്ഞോ മഞ്ഞുകട്ടയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light snow or rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഇളംമഞ്ഞോ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light wet snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, നേരിയ തോതിലുള്ള നനഞ്ഞ മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light wet snow mixed with rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, നേരിയ തോതിലുള്ള നനഞ്ഞ മഞ്ഞു് ഇടകലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of light wet snow or rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, നേരിയ തോതിലുള്ള നനഞ്ഞ മഞ്ഞോ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of rain mixed with freezing rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ ഇടകലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of rain mixed with snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of rain or drizzle
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഴയോ ചാറ്റല്‍ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of rain or freezing rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഴയോ, ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of rain or snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഴയോ, മഞ്ഞോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of rain or thundershowers
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഴയോ, ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of rain or thunderstorms
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഴയോ ഇടിമിന്നലോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow and blizzard
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞും ശിതകൊടുങ്കാറ്റും

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow and blizzard and blowing snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞും ശീതകൊടുങ്കാറ്റും ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow and blowing snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞും ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow mixed with freezing drizzle
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow mixed with freezing rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow mixed with ice pellets
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, കട്ടകളുള്ള മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow mixed with rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow or freezing drizzle
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow or freezing rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow or ice pellets
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഞ്ഞോ മഞ്ഞുകട്ടയോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of snow or rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, മഴയോ മഞ്ഞോ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of wet snow
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍ നനഞ്ഞ മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Periods of wet snow mixed with rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, നനഞ്ഞ മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Periods of wet snow or rain
ml: ചില സമയങ്ങളില്‍, നനഞ്ഞ മഞ്ഞോ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain
ml: മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Rain at times heavy
ml: ഇടക്കിടെ ശക്തമാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Rain at times heavy mixed with freezing rain
ml: ഇടക്കിടെ ശക്തമാകുന്നതും ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്നതുമായ മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Rain at times heavy mixed with snow
ml: മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Rain at times heavy or drizzle
ml: ഇടക്കിടെ മാറുന്ന ശക്തമായ മഴയും ചാറ്റലും

[ctx: weather forecast]
en: Rain at times heavy or freezing rain
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന മഴയോ, ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain at times heavy or snow
ml: ഇടക്കിടെ മാറുന്ന ശക്തമായ മഴയും മഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: Rain at times heavy or thundershowers
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന മഴയോ ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain at times heavy or thunderstorms
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന മഴയോ ഇടിമിന്നലോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain mixed with freezing rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ കലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Rain mixed with snow
ml: മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Rain or drizzle
ml: മഴയോ ചാറ്റലോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain or freezing rain
ml: മഴയോ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain or snow
ml: മഴയോ, മഞ്ഞോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain or thundershowers
ml: മഴയോ മിന്നലോടു് കൂടിയ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain or thunderstorms
ml: മഴയോ ഇടിമിന്നലോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain showers or flurries
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ, മഴചൊരിയലോ

[ctx: weather forecast]
en: Rain showers or wet flurries
ml: മഴയോ നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ

[ctx: weather forecast]
en: Showers
ml: മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Showers at times heavy
ml: ഇടക്കിടെ കനക്കുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Showers at times heavy or thundershowers
ml: ഇടക്കിടെ കനക്കുന്ന മഴയോ ഇടിമിന്നലോ

[ctx: weather forecast]
en: Showers at times heavy or thunderstorms
ml: ഇടക്കിടെ കനക്കുന്ന മഴയോ, ഇടിമിന്നലോ

[ctx: weather forecast]
en: Showers or drizzle
ml: മഴയോ, ചാറ്റലോ

[ctx: weather forecast]
en: Showers or thundershowers
ml: മഴയോ ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Showers or thunderstorms
ml: മഴയോ ഇടിമിന്നലോ

[ctx: weather forecast]
en: Smoke
ml: പുക

[ctx: weather forecast]
en: Snow
ml: മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow and blizzard
ml: മഞ്ഞും ശീതകൊടുംങ്കാറ്റും

[ctx: weather forecast]
en: Snow and blizzard and blowing snow
ml: ശീതകൊടുംങ്കാറ്റും മഞ്ഞും ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: Snow and blowing snow
ml: മഞ്ഞും ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മഞ്ഞും

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy and blizzard
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന മഞ്ഞും ശീതകൊടുംങ്കാറ്റും

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy and blowing snow
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy mixed with freezing drizzle
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ കലര്‍ന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy mixed with freezing rain
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ കലര്‍ന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy mixed with ice pellets
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന കട്ടകളുള്ള മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy mixed with rain
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന മഴ കലര്‍ന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy or freezing rain
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന മഞ്ഞോ, ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy or ice pellets
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ കലര്‍ന്ന മഞ്ഞോ, മഞ്ഞുകട്ടകളോ

[ctx: weather forecast]
en: Snow at times heavy or rain
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന മഞ്ഞോ, മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Snow mixed with freezing drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ കലര്‍ന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow mixed with freezing rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ കലര്‍ന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow mixed with ice pellets
ml: കട്ടകളുള്ള മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Snow mixed with rain
ml: ഇടകലര്‍ന്ന മഞ്ഞും മഴയും

[ctx: weather forecast]
en: Snow or freezing drizzle
ml: മഞ്ഞോ, ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റലോ

[ctx: weather forecast]
en: Snow or freezing rain
ml: മഞ്ഞോ, ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Snow or ice pellets
ml: മഞ്ഞോ, മഞ്ഞുകട്ടകളോ

[ctx: weather forecast]
en: Snow or rain
ml: മഞ്ഞോ മഴയോ

[ctx: weather forecast]
en: Snow squalls
ml: പെട്ടന്നുള്ള മഞ്ഞുകാറ്റു്

[ctx: weather forecast]
en: Sunny
ml: വെയിലുള്ള

[ctx: weather forecast]
en: Mainly sunny
ml: പ്രധാനമായും വെയിൽ

[ctx: weather forecast]
en: Sunny with cloudy periods
ml: ഇടവിട്ട വെയിലും മേഘങ്ങളും

[ctx: weather forecast]
en: Thunderstorms
ml: ഇടിമിന്നലകള്‍

[ctx: weather forecast]
en: Thunderstorms and possible hail
ml: ഇടിമിന്നലും ആലിപ്പഴസാധ്യതയും

[ctx: weather forecast]
en: Wet flurries
ml: നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather forecast]
en: Wet flurries at times heavy
ml: ഇടക്കിടെ കനക്കുന്ന നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather forecast]
en: Wet flurries at times heavy or rain showers
ml: ഇടക്കിടെ കനക്കുന്ന നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ മഴ പെയ്യലോ

[ctx: weather forecast]
en: Wet flurries or rain showers
ml: മഴ പെയ്യലോ നനഞ്ഞ മഞ്ഞുവീഴ്ചയോ

[ctx: weather forecast]
en: Wet snow
ml: നനഞ്ഞ മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Wet snow at times heavy
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന നനഞ്ഞ മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Wet snow at times heavy mixed with rain
ml: ഇടക്കിടെ കഠിനമാകുന്ന നനഞ്ഞ മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Wet snow mixed with rain
ml: നനഞ്ഞ മഞ്ഞു് കലര്‍ന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Wet snow or rain
ml: മഴയോ നനഞ്ഞ മഞ്ഞോ

[ctx: weather forecast]
en: Windy
ml: കാറ്റുള്ള

en: UK
ml: യുകെ

en: USA
ml: അമേരിക്കന്‍ ഐക്യനാടുകള്‍

[ctx: Short for Today]
en: Today
ml: ഇന്ന്

[ctx: Short for Tonight]
en: Tonight
ml: രാത്രി

[ctx: Short for Saturday]
en: Sat
ml: ശനി

[ctx: Short for Sunday]
en: Sun
ml: ഞായര്‍

[ctx: Short for Monday]
en: Mon
ml: തിങ്കള്‍

[ctx: Short for Tuesday]
en: Tue
ml: ചൊവ്വ

[ctx: Short for Wednesday]
en: Wed
ml: ബുധന്‍

[ctx: Short for Thursday]
en: Thu
ml: വ്യാഴം

[ctx: Short for Friday]
en: Fri
ml: വെള്ളി

[ctx: credit line, keep string short]
en: Data from BBC Weather
ml: ബിബിസി കാലാവസ്ഥയിൽ നിന്നുമുള്ള ഡാറ്റ

en: day
ml: ദിവസം

[ctx: Short for tonight]
en: nite
ml: രാത്രി

[ctx: Short for night, appended to the end of the weekday]
en: nt
ml: രാത്രി

[ctx: precipitation total, very little]
en: Trace
ml: നാമമാത്രം

[ctx: credit line, keep string short]
en: Data from Environment and Climate Change Canada
ml: പരിസ്ഥിതി, കാലാവസ്ഥാ വ്യതിയാനം കാനഡയിൽ നിന്നുള്ള ഡാറ്റ

[ctx: credit line, keep string short)]
en: Data from NOAA National Weather Service
ml: NOAA ദേശീയ കാലാവസ്ഥ സേവനത്തിൽ നിന്നുള്ള ഡാറ്റ

[ctx: weather condition]
en: few clouds
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മേഘങ്ങള്‍

[ctx: weather condition]
en: overcast
ml: മഴക്കാര്‍ മൂടിയ

[ctx: weather condition]
en: haze
ml: മൂടല്‍ മഞ്ഞ്

[ctx: weather condition]
en: fog with icing
ml: മഞ്ഞുകട്ടയുള്ള കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: light drizzle
ml: ഇളം ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: heavy drizzle
ml: കനത്ത ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: freezing drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: heavy freezing drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന കനത്ത ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: rain
ml: മഴ

[ctx: weather condition]
en: moderate rain
ml: സാമാന്യം നല്ല മഴ

[ctx: weather condition]
en: light freezing rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന നനുത്ത മഴ

[ctx: weather condition]
en: freezing rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: light rain snow
ml: ഇളം മഞ്ഞുമഴ

[ctx: weather condition]
en: heavy rain snow
ml: ശക്തമായ മഞ്ഞുമഴ

[ctx: weather condition]
en: snow
ml: മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: moderate snow
ml: സാമാന്യം നല്ല മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: showers
ml: മഴ

[ctx: weather condition]
en: light snow rain showers
ml: ഇളം മഞ്ഞോടു് കൂടിയ മഴ പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: heavy snow rain showers
ml: ശക്തമായ മഞ്ഞോടു് കൂടിയ മഴ പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: snow showers
ml: മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: light thunderstorm
ml: ചെറിയ തോതിലുള്ള ഇടിമിന്നല്‍

[ctx: weather condition]
en: heavy thunderstorm
ml: കനത്ത ഇടിമിന്നലോടുകൂടിയ കാറ്റും മഴയും

[ctx: weather condition]
en: n/a
ml: ലഭ്യമല്ല

en: Day
ml: ദിവസം

en: Night
ml: രാത്രി

[ctx: weather condition]
en: A Few Clouds
ml: ചുരുക്കമ മേഘങ്ങള്‍

[ctx: weather condition]
en: A Few Clouds and Breezy
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മേഘങ്ങളും, ഇളംകാറ്റുള്ളതും

[ctx: weather condition]
en: A Few Clouds and Windy
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മേഘങ്ങളും, കാറ്റുള്ളതും

[ctx: weather condition]
en: A Few Clouds with Haze
ml: ഒറ്റപ്പെട്ട മേഘങ്ങളും, മൂടുപടലും

[ctx: weather condition]
en: Blowing Dust
ml: ആഞ്ഞുവീശുന്ന പൊടി

[ctx: weather condition]
en: Blowing Sand
ml: ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മണല്‍

[ctx: weather condition]
en: Blowing Snow in Vicinity
ml: സമീപത്തു് ആഞ്ഞുപെയ്യുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Breezy
ml: ഇളംകാറ്റുള്ള

[ctx: weather condition]
en: Clear and Breezy
ml: തെളിഞ്ഞ, ഇളംകാറ്റുള്ള

[ctx: weather condition]
en: Clear with Haze
ml: തെളിഞ്ഞതും  മൂടുപടലമുള്ള

[ctx: weather condition]
en: Drizzle Fog
ml: ചാറ്റുന്ന കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Drizzle Fog/Mist
ml: ചാറ്റുന്ന കോടമഞ്ഞു് / മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Drizzle Ice Pellets
ml: ചാറ്റുന്ന മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Drizzle Snow
ml: ചാറ്റുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Dust/Sand Whirls
ml: മണല്‍ / പൊടി ചുഴലി

[ctx: weather condition]
en: Dust/Sand Whirls in Vicinity
ml: സമീപത്തു്  മണല്‍ / പൊടി ചുഴലി

[ctx: weather condition]
en: Dust Storm
ml: പൊടിക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Dust Storm in Vicinity
ml: സമീപത്തു് പൊടിക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Fair
ml: മെച്ചപ്പെട്ട

[ctx: weather condition]
en: Fair and Breezy
ml: മെച്ചപ്പെട്ട, ഇളംകാറ്റുള്ള

[ctx: weather condition]
en: Fair and Windy
ml: മെച്ചപ്പെട്ട, കാറ്റുള്ള

[ctx: weather condition]
en: Fair with Haze
ml: മെച്ചപ്പെട്ടതും,  മൂടുപടലമുള്ളതും

[ctx: weather condition]
en: Fog in Vicinity
ml: സമീപത്തു് കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Fog/Mist
ml: കോടമഞ്ഞു് / മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Freezing Drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Freezing Drizzle in Vicinity
ml: സമീപത്തു് ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Freezing Drizzle Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Freezing Drizzle Snow
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Freezing Fog
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Freezing Fog in Vicinity
ml: സമീപത്തു് ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Freezing Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Freezing Rain in Vicinity
ml: സമീപത്തു് ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Freezing Rain Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Freezing Rain Snow
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Funnel Cloud in Vicinity
ml: സമീപത്തു് നാളീമേഘം

[ctx: weather condition]
en: Hail Showers
ml: ആലിപ്പഴം പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Drizzle Fog
ml: കഠിനമായ കോടമഞ്ഞുചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Drizzle Fog/Mist
ml: കനത്ത ചാറ്റല്‍ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Drizzle Ice Pellets
ml: കനത്ത ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Drizzle Snow
ml: കഠിനമായ മഞ്ഞുചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Dust Storm
ml: ശക്തമായ പൊടിക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Freezing Drizzle
ml: കനത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Freezing Drizzle Rain
ml: കനത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Freezing Drizzle Snow
ml: കനത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Freezing Fog
ml: കഠിനമായ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Freezing Rain
ml: കനത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Freezing Rain Rain
ml: കനത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Freezing Rain Snow
ml: കനത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Ice Pellets
ml: കനത്ത മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Ice Pellets Drizzle
ml: കനത്ത മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ ചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Ice Pellets Rain
ml: കനത്ത മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain Fog
ml: കനത്ത മഴ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain Fog/Mist
ml: കനത്ത മഴ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain Freezing Drizzle
ml: കനത്ത മഴ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain Freezing Rain
ml: കനത്ത മഴ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain Ice Pellets
ml: കനത്ത മഴ മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain Showers
ml: കനത്ത മഴപെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain Showers Fog/Mist
ml: കനത്ത മഴ പെയ്യല്‍ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Rain Snow
ml: കനത്ത മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Sand Storm
ml: ശക്തമായ മണല്‍ക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Showers Rain
ml: കനത്തു് പെയ്യുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Showers Rain Fog/Mist
ml: കനത്തു് പെയ്യുന്ന മഴ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Showers Snow
ml: കനത്തു് പെയ്യുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Showers Snow Fog
ml: കനത്തു് പെയ്യുന്ന മഞ്ഞു് കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Showers Snow Fog/Mist
ml: കനത്ത മഞ്ഞുവീഴ്ചയും മൂടൽമഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: Heavy small Hail/Snow Pellets
ml: കനത്ത ചെറിയ ആലിപ്പഴം/മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Blowing Snow
ml: കനത്ത മഞ്ഞു് വീശിയടിയ്ക്കുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Fog
ml: കനത്ത മഞ്ഞു് കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Fog/Mist
ml: കനത്ത കോടമഞ്ഞു് / മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Freezing Drizzle
ml: കനത്ത മഞ്ഞു് ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Freezing Rain
ml: കനത്ത മഞ്ഞു് ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Grains
ml: കനത്ത മഞ്ഞുതരികള്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Low Drifting Snow
ml: കനത്ത മഞ്ഞു് താഴ്‌ന്നു് നീങ്ങുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Rain
ml: ശക്തമായ മഞ്ഞുമഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Showers
ml: കഠിന മഞ്ഞുപാതങ്ങള്‍

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Showers Fog
ml: കനത്ത മഞ്ഞുപാതങ്ങള്‍ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Heavy Snow Showers Fog/Mist
ml: കനത്ത മഞ്ഞുവീഴ്ചയും മൂടൽമഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain
ml: ശക്തമായ ഇടിമിന്നലും മഴയും

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain Fog
ml: കനത്ത ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ കോടമഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain Fog and Windy
ml: കനത്ത ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ കോടമഞ്ഞു് മഴയും കാറ്റും

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain Fog/Mist
ml: കനത്ത ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain Hail
ml: കനത്ത ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ ആലിപ്പഴ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain Hail Fog
ml: കനത്ത ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ ആലിപ്പഴ കോടമഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain Hail Fog/Hail
ml: കനത്ത ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ ആലിപ്പഴ മഴ കോടമഞ്ഞു്/ആലിപ്പഴം

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain Hail Haze
ml: കഠിനമായ ഇടിമിന്നല്‍ മഴ ആലിപ്പഴം മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain Haze
ml: കഠിനമായ ഇടിമിന്നല്‍ മഴ മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Rain Small Hail/Snow Pellets
ml: കനത്ത ഇടിമിന്നലും മഴയും, ചെറിയ ആലിപ്പഴം/മഞ്ഞു കഷ്ണങ്ങൾ

[ctx: weather condition]
en: Heavy Thunderstorm Snow
ml: കനത്ത ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Ice Pellets Drizzle
ml: മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ ചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Ice Pellets in Vicinity
ml: സമീപത്തു് മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Ice Pellets Rain
ml: മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Drizzle Fog
ml: നേര്‍ത്ത ചാറ്റല്‍ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Drizzle Fog/Mist
ml: നേര്‍ത്ത ചാറ്റല്‍ കോടമഞ്ഞു് / മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Drizzle Ice Pellets
ml: നേര്‍ത്ത ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Drizzle Snow
ml: നേര്‍ത്ത ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Freezing Drizzle Rain
ml: നേര്‍ത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Freezing Drizzle Snow
ml: നേര്‍ത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Freezing Fog
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ഇളം കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Freezing Rain Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചെറിയമഴ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Freezing Rain Snow
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചെറിയ മഞ്ഞുമഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Ice Pellets
ml: ചെറുതോതില്‍ മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Ice Pellets Drizzle
ml: നേര്‍ത്ത ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Ice Pellets Rain
ml: നേര്‍ത്തത മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Rain and Breezy
ml: ഇളം മഴയും ഇളം കാറ്റും

[ctx: weather condition]
en: Light Rain Fog
ml: ചെറിയ മഴ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Rain Fog/Mist
ml: ഇളം കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Rain Freezing Drizzle
ml: നേര്‍ത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Rain Freezing Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചെറിയമഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Rain Ice Pellets
ml: ഇളം മഞ്ഞുകട്ടകള്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Rain Showers
ml: ചെറിയ മഴപെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Rain Showers Fog/Mist
ml: നേരിയ മഴയും മൂടൽമഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: Light Rain Snow
ml: ചെറിയ മഴ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Showers Rain
ml: ചെറിയ മഴപെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Showers Rain Fog/Mist
ml: നേരിയ മഴയും മൂടൽമഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: Light Showers Snow
ml: ഇളം മഞ്ഞുപാതങ്ങള്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Showers Snow Fog
ml: നേര്‍ത്ത മഞ്ഞു് കോടമഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Showers Snow Fog/Mist
ml: നേരിയ മഞ്ഞുവീഴ്ചയും മൂടൽമഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: Light Small Hail/Snow Pellets
ml: നേര്‍ത്ത ചെറു ആലിപ്പഴം/മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Blowing Snow
ml: ഇളംമഞ്ഞും ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മഞ്ഞും

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Blowing Snow Fog/Mist
ml: ഇളംമഞ്ഞു് ആഞ്ഞടിയ്ക്കുന്ന മഞ്ഞു് കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Drizzle
ml: നേര്‍ത്ത ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Fog
ml: നേര്‍ത്ത മഞ്ഞു് കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Fog/Mist
ml: നേര്‍ത്ത മഞ്ഞു് കോടമഞ്ഞു് / മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Freezing Drizzle
ml: നേര്‍ത്ത ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Freezing Rain
ml: ഇളംമഞ്ഞു് ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Grains
ml: നേര്‍ത്ത മഞ്ഞുതരികള്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Low Drifting Snow
ml: താഴ്‌ന്നു് നീങ്ങുന്ന ഇളം മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Rain
ml: നേര്‍ത്ത മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Showers
ml: ഇളം മഞ്ഞുപാതങ്ങള്‍

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Showers Fog
ml: നേര്‍ത്ത മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Light Snow Showers Fog/Mist
ml: നേരിയ മഞ്ഞുവീഴ്ച മൂടൽമഞ്ഞ്/ധൂമപടലം

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Rain
ml: ഇടിമിന്നലോടു കൂടിയ ചെറിയമഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Rain Fog
ml: ചെറിയ ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ കോടമഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Rain Fog/Mist
ml: ചെറുതായി ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Rain Hail
ml: ചെറിയ ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ ആലിപ്പഴ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Rain Hail Fog
ml: ചെറിയ ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ ആലിപ്പഴ കോടമഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Rain Hail Fog/Mist
ml: നേരിയ ഇടിമിന്നൽ മഴ ആലിപ്പഴം മൂടൽമഞ്ഞ്/ധൂമപടലം

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Rain Hail Haze
ml: ചെറിയ ഇടിമിന്നല്‍ മഴ ആലിപ്പഴം മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Rain Haze
ml: ചെറിയ ഇടിമിന്നല്‍ മഴ മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Rain Small Hail/Snow Pellets
ml: നേരിയ ഇടിമിന്നൽ മഴ ചെറിയ ആലിപ്പഴം/മഞ്ഞു കട്ടകൾ

[ctx: weather condition]
en: Light Thunderstorm Snow
ml: ചെറിയ ഇടിമിന്നലോടു് കൂടിയ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Low Drifting Dust
ml: താഴ്‌ന്നു് നീങ്ങുന്ന പൊടി

[ctx: weather condition]
en: Low Drifting Sand
ml: താഴ്‌ന്നു് നീങ്ങുന്ന മണല്‍

[ctx: weather condition]
en: Low Drifting Snow
ml: താഴ്‌ന്നു് നീങ്ങുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Mostly Cloudy and Breezy
ml: മുഖ്യമായും മേഘാവൃതവും, ഇളംകാറ്റുള്ളതും

[ctx: weather condition]
en: Mostly Cloudy and Windy
ml: മുഖ്യമായും മേഘാവൃതവും, കാറ്റുള്ളതും

[ctx: weather condition]
en: Mostly Cloudy with Haze
ml: മുഖ്യമായും മേഘാവൃതവും മൂടുപടലവും

[ctx: weather condition]
en: Overcast
ml: മഴക്കാര്‍ മൂടിയ

[ctx: weather condition]
en: Overcast and Breezy
ml: മഴക്കാര്‍ മൂടിയതും ഇളംകാറ്റുള്ളതും

[ctx: weather condition]
en: Overcast and Windy
ml: മഴക്കാര്‍ മൂടിയതും കാറ്റുള്ളതും

[ctx: weather condition]
en: Overcast with Haze
ml: ആകെ മേഘവും മൂടുപടലവും

[ctx: weather condition]
en: Partial Fog
ml: ഭാഗീകമായ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Partial Fog in Vicinity
ml: സമീപത്തു് ഭാഗീകമായ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Partly Cloudy and Breezy
ml: ഭാഗീകമായി മേഘാവൃതവും, ഇളംകാറ്റുള്ളതും

[ctx: weather condition]
en: Partly Cloudy and Windy
ml: ഭാഗീകമായി മേഘാവൃതവും, കാറ്റുള്ളതും

[ctx: weather condition]
en: Partly Cloudy with Haze
ml: ഭാഗീകമായി മേഘങ്ങളും, മൂടുപടലവും

[ctx: weather condition]
en: Patchy Freezing Fog
ml: തുണ്ടുകളായി വിഭജിച്ച ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മൂടൽമഞ്ഞ്

[ctx: weather condition]
en: Patches of Fog
ml: അവിടവിടെയായി കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Patches of Fog in Vicinity
ml: സമീപത്തു് അവിടവിടെയായി കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Rain Fog
ml: കോടമഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Rain Fog/Mist
ml: കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Rain Freezing Drizzle
ml: മഴ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Rain Freezing Rain
ml: മഴ ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather condition]
en: Rain Ice Pellets
ml: മഞ്ഞുകട്ട വര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: Rain Showers
ml: മഴ പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Rain Showers Fog/Mist
ml: കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു് മഴ പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Rain Showers in Vicinity
ml: സമീപത്തു് മഴ പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Rain Showers in Vicinity Fog/Mist
ml: സമീപത്തെ മൂടൽമഞ്ഞ്/ധൂമപടലം മഴ

[ctx: weather condition]
en: Rain Snow
ml: മഞ്ഞുമഴ

[ctx: weather condition]
en: Sand
ml: മണല്‍

[ctx: weather condition]
en: Sand Storm
ml: മണല്‍ക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Sand Storm in Vicinity
ml: സമീപത്തു് മണല്‍ക്കാറ്റു്

[ctx: weather condition]
en: Shallow Fog in Vicinity
ml: സമീപത്തു് നേര്‍ത്ത കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Showers Hail
ml: ആലിപ്പഴവര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: Showers Ice Pellets
ml: മഞ്ഞുകട്ട വര്‍ഷം

[ctx: weather condition]
en: Showers in Vicinity Fog
ml: സമീപത്തു് കോടമഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Showers in Vicinity Snow
ml: സമീപത്തു് മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Showers Rain
ml: മഴ പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Showers Rain Fog/Mist
ml: കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു് മഴ പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Showers Rain in Vicinity
ml: സമീപത്തു് മഴ പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Showers Rain in Vicinity Fog/Mist
ml: സമീപം മൂടൽമഞ്ഞ്/ധൂമപടലം മഴ

[ctx: weather condition]
en: Showers Snow
ml: മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Showers Snow Fog
ml: കോടമഞ്ഞു് മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Showers Snow Fog/Mist
ml: കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍മഞ്ഞു് മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Small Hail/Snow Pellets
ml: ചെറിയ ആലിപ്പഴങ്ങള്‍/മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Snow Blowing Snow
ml: മഞ്ഞു് വീശിയടിയ്ക്കുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Snow Drizzle
ml: മഞ്ഞു് ചാറ്റല്‍

[ctx: weather condition]
en: Snow Fog
ml: കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Snow Fog/Mist
ml: മഞ്ഞു് കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Snow Freezing Drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Snow Freezing Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Snow Low Drifting Snow
ml: മഞ്ഞു് താഴ്‌ന്നു് നീങ്ങുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Snow Rain
ml: മഞ്ഞുമഴ

[ctx: weather condition]
en: Snow Showers
ml: മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Snow Showers Fog
ml: മഞ്ഞു് കോടമഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Snow Showers Fog/Mist
ml: മഞ്ഞു് കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Snow Showers in Vicinity
ml: സമീപത്തു് മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Snow Showers in Vicinity Fog
ml: സമീപത്തു് കോടമഞ്ഞു് മഞ്ഞു് പെയ്യല്‍

[ctx: weather condition]
en: Snow Showers in Vicinity Fog/Mist
ml: സമീപത്തെ മൂടൽമഞ്ഞ്/ധൂമപടലം

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Fog
ml: ഇടിമിന്നല്‍ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Hail
ml: ഇടിമിന്നല്‍ ആലിപ്പഴം

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Hail Fog
ml: ഇടിമിന്നല്‍ ആലിപ്പഴം കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Haze in Vicinity
ml: സമീപത്തു് ഇടിമിന്നല്‍, മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Haze in Vicinity Hail
ml: ആലിപ്പഴം സമീപത്തു് ഇടിമിന്നല്‍ മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Heavy Rain
ml: ഇടിമിന്നലും ശക്തമായ മഴയും

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Heavy Rain Fog
ml: ഇടിമിന്നലും ശക്തമായ കോടമഞ്ഞു് മഴയും

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Heavy Rain Fog/Mist
ml: ഇടിമിന്നലും ശക്തമായ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു് മഴയും

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Heavy Rain Hail
ml: ഇടിമിന്നലും ശക്തമായ ആലിപ്പഴ മഴയും

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Heavy Rain Hail Fog
ml: ഇടിമിന്നലും ശക്തമായ ആലിപ്പഴ കോടമഞ്ഞു് മഴയും

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Heavy Rain Hail Fog/Mist
ml: ഇടിമിന്നലും ശക്തമായ ആലിപ്പഴ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു് മഴയും

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Heavy Rain Hail Haze
ml: ഇടിമിന്നല്‍ കഠിനമായ മഴ ആലിപ്പഴം മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Heavy Rain Haze
ml: ഇടിമിന്നല്‍ കഠിനമായ മഴ മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Ice Pellets
ml: ഇടിമിന്നലോടെ മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm in Vicinity
ml: സമീപത്തു് ഇടിമിന്നല്‍

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm in Vicinity Fog
ml: സമീപത്തു് ഇടിമിന്നല്‍ കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm in Vicinity Fog/Mist
ml: കോടമഞ്ഞു് / മൂടല്‍മഞ്ഞു് സമീപത്തു് ഇടിമിന്നല്‍ കോടമഞ്ഞു് / മൂടല്‍മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm in Vicinity Hail
ml: ആലിപ്പഴം സമീപത്തു് ഇടിമിന്നല്‍

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm in Vicinity Hail Haze
ml: ആലിപ്പഴം മൂടുപടലം സമീപത്തു് ഇടിമിന്നല്‍

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm in Vicinity Haze
ml: സമീപത്തു് ഇടിമിന്നല്‍ മൂടുപടലം

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Light Rain
ml: ഇടിമിന്നലോടു കൂടിയ ചെറിയമഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Light Rain Fog
ml: ഇടിമിന്നലോടെ ഇളം കോടമഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Light Rain Fog/Mist
ml: ഇടിമിന്നലോടെ ഇളം കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Light Rain Hail
ml: ഇടിമിന്നലോടെ ഇളം ആലിപ്പഴ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Light Rain Hail Fog
ml: ഇടിമിന്നലോടെ ഇളം ആലിപ്പഴ കോടമഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Light Rain Hail Fog/Mist
ml: ഇടിമിന്നലോടെ ഇളം ആലിപ്പഴ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Light Rain Hail Haze
ml: മൂടുപടലം ഇടിമിന്നല്‍ ആലിപ്പഴം ചെറിയ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Light Rain Haze
ml: മൂടുപടലം ഇടിമിന്നല്‍ ചെറിയ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Rain
ml: ഇടിമിന്നലോടു കൂടിയ മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Rain Fog/Mist
ml: ഇടിമിന്നലോടെ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Rain Hail Fog/Mist
ml: ഇടിമിന്നലോടെ ആലിപ്പഴ കോടമഞ്ഞു്/മൂടല്‍ മഞ്ഞു് മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Rain Small Hail/Snow Pellets
ml: ഇടിമിന്നലോടെ ചെറിയ ആലിപ്പഴ/മഞ്ഞുകട്ട മഴ

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Showers in Vicinity
ml: സമീപത്തു് ഇടിമിന്നലോടെ പെയ്യുന്നു

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Showers in Vicinity Hail
ml: സമീപത്തു് ഇടിമിന്നലോടെ ആലിപ്പഴം പൊഴിയുന്നു

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Small Hail/Snow Pellets
ml: ഇടിമിന്നലോടെ ചെറിയ ആലിപ്പഴം/മഞ്ഞുകട്ടകള്‍

[ctx: weather condition]
en: Thunderstorm Snow
ml: ഇടിമിന്നല്‍ മഞ്ഞു്

[ctx: weather condition]
en: Tornado/Water Spout
ml: കൊടുംചുഴലിക്കാറ്റു്/ജലനാളി

[ctx: weather condition]
en: Windy
ml: കാറ്റുള്ള

[ctx: weather forecast]
en: Ice Crystals
ml: മഞ്ഞ് പരലുകള്‍

[ctx: weather forecast]
en: Volcanic Ash
ml: അഗ്നിപര്‍വ്വത ചാരം

[ctx: weather forecast]
en: Water Spout
ml: ജലനാളി

[ctx: weather forecast]
en: Freezing Spray
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചീറ്റല്‍

[ctx: weather forecast]
en: Frost
ml: പത

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Thunderstorms
ml: ഇടിമിന്നലിനു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Thunderstorms
ml: ഇടിമിന്നലിനുള്ള  സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Thunderstorms Likely
ml: ഇടിമിന്നലുണ്ടായേയ്ക്കാം

[ctx: weather forecast]
en: Severe Tstms
ml: കഠിനമായ ഇടിമിന്നലിനുള്ള സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Snow/Sleet
ml: മഞ്ഞിനുള്ള ചെറിയ സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Snow/Sleet
ml: ഘനീഭവിച്ച മഴയ്ക്കു്/മഞ്ഞിനു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Snow/Sleet Likely
ml: മഞ്ഞോ/ഘനീഭവിച്ച മഴയോ ഉണ്ടാകാം

[ctx: weather forecast]
en: Snow/Sleet
ml: മഞ്ഞു്/ഘനീഭവിച്ച മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Rain/Sleet
ml: മഴയ്ക്കുള്ള ചെറിയ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Rain/Sleet
ml: മഴയ്ക്കോ/ഘനീഭവിച്ച മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Rain/Sleet Likely
ml: മഴയോ/ഘനീഭവിച്ച മഴയോ ഉണ്ടാകാം

[ctx: weather forecast]
en: Rain/Sleet
ml: മഴ/ഘനീഭവിച്ച മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Rain/Freezing Rain
ml: മഴയ്ക്കോ/ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയ്ക്കോ ചെറിയ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Rain/Freezing Rain
ml: മഴയ്ക്കോ/ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയ്ക്കോ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Rain/Freezing Rain Likely
ml: മഴയോ/ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴയോ ഉണ്ടാകാം

[ctx: weather forecast]
en: Rain/Freezing Rain
ml: മഴ/ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Wintry Mix Likely
ml: വിൻട്രി മിക്സ് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Wintry Mix
ml: വിൻട്രി മിക്സ്

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Freezing Drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റലിനു് ചെറിയ സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Freezing Drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റലിനു് സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Freezing Drizzle Likely
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചെറുചാറ്റല്‍ ഉണ്ടായേയ്ക്കാം

[ctx: weather forecast]
en: Freezing Drizzle
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന ചാറ്റല്‍

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Freezing Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴക്കു് ചെറിയ സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Freezing Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴക്കു് സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Freezing Rain Likely
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ ഉണ്ടായേയ്ക്കാം

[ctx: weather forecast]
en: Freezing Rain
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Rain/Snow
ml: മഴയ്ക്കു് അല്ലെങ്കിൽ മഞ്ഞിന് ചെറിയ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Rain/Snow
ml: മഴയ്ക്കോ, മഞ്ഞിനോ സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Rain/Snow Likely
ml: മഴ/മഞ്ഞു് ഉണ്ടായേയ്ക്കാം

[ctx: weather forecast]
en: Rain/Snow
ml: മഴ/മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Snow
ml: മഞ്ഞിനുള്ള ചെറിയ സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Snow
ml: മഞ്ഞിനുള്ള സാദ്ധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Snow Likely
ml: മഞ്ഞു് ഉണ്ടായേയ്ക്കാം

[ctx: weather forecast]
en: Heavy Snow
ml: ശക്തമായ മഞ്ഞുവീഴ്ച

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Flurries
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചക്കുള്ള ചെറിയ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Flurries
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചക്കുള്ള സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Flurries Likely
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ച ഉണ്ടാകാം

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Snow Showers
ml: മഞ്ഞു് പെയ്യാന്‍ ചെറിയ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Snow Showers
ml: മഞ്ഞു് പെയ്യാന്‍ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Snow Showers Likely
ml: മഞ്ഞു് പെയ്തേയ്ക്കാം

[ctx: weather forecast]
en: Snow Showers
ml: മഞ്ഞു് പെയ്യുന്നു

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Drizzle
ml: ചാറ്റല്‍ മഴയ്ക്കു് ചെറിയ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Drizzle
ml: ചാറ്റല്‍ മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Drizzle Likely
ml: ചാറ്റല്‍ മഴയുണ്ടാകാം

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Rain
ml: മഴയ്ക്കു് ചെറിയ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Rain
ml: മഴയ്ക്കു് സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Rain Likely
ml: മഴയുണ്ടാവാം

[ctx: weather forecast]
en: Heavy Rain
ml: കനത്ത മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Slight Chance Rain Showers
ml: മഴ പെയ്യാന്‍ ചെറിയ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Chance Rain Showers
ml: മഴ പെയ്യാന്‍ സാധ്യത

[ctx: weather forecast]
en: Rain Showers Likely
ml: മഴ പെയ്തേയ്ക്കാം

[ctx: weather forecast]
en: Rain Showers
ml: മഴ പെയ്യല്‍

[ctx: weather forecast]
en: Sleet
ml: ഘനീഭവിച്ച മഴ

[ctx: weather forecast]
en: Freezing Fog
ml: ഉറഞ്ഞുകട്ടിയാകുന്ന കോടമഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Ice Fog
ml: മഞ്ഞു് കോട

[ctx: weather forecast]
en: Haze
ml: മൂടുപടലം

[ctx: weather forecast]
en: Blowing Sand
ml: ആഞ്ഞടിക്കുന്ന മണല്‍

[ctx: weather forecast]
en: Blowing Dust
ml: ആഞ്ഞുവീശുന്ന പൊടി

[ctx: weather forecast]
en: Blowing Snow
ml: വീശിയടിയ്ക്കുന്ന മഞ്ഞു്

[ctx: weather forecast]
en: Dense Fog
ml: കട്ടി കൂടിയ കോടമഞ്ഞ്

[ctx: weather forecast]
en: Blustery
ml: മൂർച്ചയുള്ള

[ctx: weather forecast]
en: Breezy
ml: ഇളംകാറ്റുള്ള

[ctx: weather forecast]
en: Cold
ml: തണുത്ത

[ctx: weather forecast]
en: Hot
ml: ചൂടുള്ള

[ctx: weather forecast]
en: Mostly Cloudy
ml: മേഘങ്ങള്‍ നിറഞ്ഞ

[ctx: weather forecast]
en: Partly Cloudy
ml: ഇടത്തരം മേഘങ്ങളുള്ള

[ctx: weather forecast]
en: Mostly Sunny
ml: സാമാന്യം വെയിലുളള

[ctx: weather forecast]
en: Partly Sunny
ml: സാമാന്യം വെയിലുളള

[ctx: weather forecast]
en: Increasing Clouds
ml: മേഘങ്ങള്‍ കൂടിവരുന്ന

[ctx: weather forecast]
en: Becoming Cloudy
ml: മേഘാവൃതമായിവരുന്ന

[ctx: weather forecast]
en: Gradual Clearing
ml: പടി പടിയായി തെളിഞ്ഞുവരുന്ന

[ctx: weather forecast]
en: Clearing Late
ml: വൈകി തെളിയുന്ന

[ctx: weather forecast]
en: Decreasing Clouds
ml: മേഘങ്ങള്‍ കുറഞ്ഞുവരുന്ന

[ctx: weather forecast]
en: Becoming Sunny
ml: വെയിലായി വരുന്ന

[ctx: weather forecast]
en: Mostly Clear
ml: ഏതാണ്ടു് തെളിഞ്ഞ
