krunner_sessions - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Logs out, exiting the current desktop session
ml: നിലവിലെ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് സെഷനിൽ നിന്ന് പുറത്തുകടന്ന് ലോഗ് ഔട്ട് ചെയ്യുന്നു

en: Turns off the computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഓഫാക്കുന്നു

en: Reboots the computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ പുനഃരാരംഭിക്കുന്നു

en: Locks the current sessions and starts the screen saver
ml: ഇപ്പോഴത്തെ സെഷനുകൾ ലോക്കുചെയ്ത് സ്ക്രീൻ സേവർ ആരംഭിക്കുന്നു

en: Starts a new session as a different user
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവായി ഒരു പുതിയ സെഷൻ ആരംഭിക്കുന്നു

en: Lists all sessions
ml: എല്ലാ സെഷനുകളും പട്ടികപ്പെടുത്തുന്നു

en: Switches to the active session for the user :q:, or lists all active sessions if :q: is not provided
ml: :q: ഉപയോക്താവിനായി സജീവ സെഷനിലേക്ക് മാറുന്നു, :q: നൽകിയിട്ടില്ലെങ്കിൽ എല്ലാ സജീവ സെഷനുകളും പട്ടികപ്പെടുത്തുന്നു
