plasma-workspace - en to ml translation catalogue (40 entries)

en: Configure Mouse Actions Plugin
ml: മൗസ് പ്രവർത്തന പ്ലഗിൻ ക്രമീകരിക്കുക

en: Plasma
ml: പ്ലാസ്മ

en: Plasma Shell
ml: പ്ലാസ്മ ഷെൽ

en: Enable QML Javascript debugger
ml: QML ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് ഡീബഗ്ഗർ പ്രവർത്തനക്ഷമമാകുക

en: Do not restart plasma-shell automatically after a crash
ml: തകർച്ചക് ശേഷം പ്ലാസ്മ-ഷെൽ വീണ്ടും ആരംഭിക്കാതിരിക്കുക

en: Force loading the given shell plugin
ml: നിർബന്ധമായി തന്നിരിക്കുന്ന ഷെൽ പ്ലഗിൻ ലോഡ് ചെയുക

en: Load plasmashell as a standalone application, needs the shell-plugin option to be specified
ml: പ്ലാസ്മ ഷെൽ ഒരു ഒറ്റയ്ക്കുള്ള അപ്പ്ലിക്കേഷനായി ലോഡ് ചെയുക, ഷെൽ-സംയോജകങ്ങൾ ഐച്ഛികം പറഞ്ഞിരിക്കണം

en: Replace an existing instance
ml: ഇപ്പോൾ ഉള്ളതിൽ നിന്ന് മാറ്റുക

en: Enables test mode and specifies the layout javascript file to set up the testing environment
ml: ടെസ്റ്റ് മോഡ് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുകയും ടെസ്റ്റിംഗ് പരിസ്ഥിതി സജ്ജീകരിക്കുന്നതിന് ലേഔട്ട് ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് ഫയൽ വ്യക്തമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു

en: file
ml: ഫയൽ

en: Lists the available options for user feedback
ml: ഉപയോക്തൃ അഭിപ്രായത്തിനായി ലഭ്യമായ ഓപ്ഷനുകൾ പട്ടികപ്പെടുത്തുന്നു

en: Plasma Failed To Start
ml: പ്ലാസ്മ തുടങ്ങുവാൻ സാധിച്ചില്ല

en: Plasma is unable to start as it could not correctly use OpenGL 2 or software fallback
    Please check that your graphic drivers are set up correctly.
ml: ഓപ്പൺ ജി എൽ 2 ഓ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഓ ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റാത്തത് കാരണം പ്ലാസ്മ തുടങ്ങുവാൻ സാധിച്ചില്ല 
    ദയവായി ഗ്രാഫിക്സ് ഡ്രൈവർ പരിശോധിക്കുക.

[ctx: OSD informing that the system is muted, keep short]
en: Audio Muted
ml: ഒച്ചയില്ലാതാക്കുക

[ctx: OSD informing that the microphone is muted, keep short]
en: Microphone Muted
ml: ഉച്ചഭാഷിണി നിശബ്ദമാക്കി

[ctx: OSD informing that some media app is muted, eg. Amarok Muted]
en: %1 Muted
ml: %1 നിശബ്ദമാക്കി

[ctx: touchpad was enabled, keep short]
en: Touchpad On
ml: ടച്ച്പാഡ് ഓണാക്കി

[ctx: touchpad was disabled, keep short]
en: Touchpad Off
ml: ടച്ച്പാഡ് ഓഫാക്കി

[ctx: wireless lan was enabled, keep short]
en: Wifi On
ml: വൈഫൈ ഓണാക്കി

[ctx: wireless lan was disabled, keep short]
en: Wifi Off
ml: വൈഫൈ ഓഫാക്കി

[ctx: Bluetooth was enabled, keep short]
en: Bluetooth On
ml: ബ്ലൂടൂത്ത് ഓണാക്കി

[ctx: Bluetooth was disabled, keep short]
en: Bluetooth Off
ml: ബ്ലൂടൂത്ത് ഓഫാക്കി

[ctx: mobile internet was enabled, keep short]
en: Mobile Internet On
ml: മൊബൈൽ ഇന്റർനെറ്റ് ഓണാക്കി

[ctx: mobile internet was disabled, keep short]
en: Mobile Internet Off
ml: മൊബൈൽ ഇന്റർനെറ്റ് ഓഫാക്കി

[ctx: on screen keyboard was enabled because physical keyboard got unplugged, keep short]
en: On-Screen Keyboard Activated
ml: സ്ക്രീനിലെ കീബോര്ഡ് ഓണാക്കി

[ctx: on screen keyboard was disabled because physical keyboard was plugged in, keep short]
en: On-Screen Keyboard Deactivated
ml: സ്ക്രീനിലെ കീബോര്ഡ് ഓഫാക്കി

en: Show Desktop
ml: പണിയിടം കാണിക്കുക

en: Hide Desktop
ml: പണിയിടം ഒളിപ്പിക്കുക

en: Show Activity Switcher
ml: പ്രവൃത്തി സ്വിച്ചർ കാണിക്കുക

en: Stop Current Activity
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പ്രവർത്തനം നിർത്തുക

en: Switch to Previous Activity
ml: മുമ്പത്തെ പ്രവർത്തനത്തിലേക്ക് മാറുക

en: Switch to Next Activity
ml: അടുത്ത പ്രവർത്തനത്തിലേക്ക് മാറുക

en: Activate Task Manager Entry %1
ml: ടാസ്ക് മാനേജർ ഇനം %1 സജീവമാക്കുക

en: Add Panel
ml: പാളി ചേർക്കുക

en: Software Renderer In Use
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റെൻഡറെർ ഉപയോഗത്തിലാണ്

[ctx: Tooltip telling user their GL drivers are broken]
en: Software Renderer In Use
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റെൻഡറെർ ഉപയോഗത്തിലാണ്

[ctx: Tooltip telling user their GL drivers are broken]
en: Rendering may be degraded
ml: റെൻഡറിങ് മോശമാവാം

en: Never show again
ml: ഒരിക്കലും കാണിക്കാതിരിക്കുക

en: Panel Count
ml: പാളി എണ്ണം

en: Counts the panels
ml: പാളികൾ എണ്ണുന്നു
