plasma-workspace - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: KRunner
ml: കെറെണ്ണർ

en: Run Command interface
ml: ആജ്ഞാവിനിമയതലം പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക

en: Use the clipboard contents as query for KRunner
ml: ഓർമ്മച്ചെപ്പിലെ ഉള്ളടക്കം കെറെണ്ണറിന്റെ ആജ്ഞയായി ഉപയോഗിക്കുക

en: Start KRunner in the background, don't show it.
ml: കെറെണ്ണ‍ർ പശ്ചാത്തലത്തിൽ തുടങ്ങുക, അത് കാണിക്കരുത്.

en: Replace an existing instance
ml: നിലവിലുള്ള ഒരു സന്ദർഭം മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുക

en: The query to run, only used if -c is not provided
ml: പ്രവർത്തിപ്പിക്കാനുള്ള അന്വേഷണം, -c നൽകിയിട്ടില്ലെങ്കിൽ മാത്രം ഉപയോഗിക്കുന്നു
