kfontinst - en to mr translation catalogue (403 entries)

en: Do you wish to install the font(s) for personal use (only available to you), or system-wide (available to all users)?
mr: तुम्हाला नक्की फॉन्टचा वापर व्यक्तिगत (फक्त तुम्हाला उपलब्ध होईल) किंवा प्रणाली-नुरूप (सर्व वापरकर्ता करिता उपलब्ध) करिता करायचे?

en: Where to Install
mr: कुठे प्रतिष्ठापन करायचे

en: Font Installer
mr: फॉन्ट संस्थापक

en: Simple font installer
mr: सोपे फॉन्ट प्रतिष्ठापक

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
mr: winid ने निर्देशीत केलेल्या X app साठी क्षणिक संवाद करतो

en: URL to install
mr: प्रतिष्ठापन करिता URL

en: Print
mr: छपाई

en: Font Printer
mr: फॉन्ट छपाईयंत्र

en: Simple font printer
mr: सोपे फॉन्ट छपाईयंत्र

en: Size index to print fonts
mr: फॉन्ट छापण्याकरिता आकार अनुक्रमणिका

en: Font to print, specified as "Family,Style" where Style is a 24-bit decimal number composed as: <weight><width><slant>
mr: छपाईकरिता फॉन्ट. हा "परिवार,शैली" या प्रमाणे असावा. शैली ही 24-बिट दशांश संख्या या प्रमाणे लिहा : <weight><width><slant>

en: File containing list of fonts to print
mr: छपाईकरिता फॉन्टची यादी समाविष्ट असलेली फाईल

en: Remove file containing list of fonts to print
mr: छपाईकरिता फॉन्टची यादी समाविष्टीत फाईल काढून टाका

en: Select Font to View
mr: दृश्य करिता फॉन्ट निवडा

en: URL to open
mr: उघडण्याची URL

en: Font Viewer
mr: फॉन्ट प्रदर्शक

en: Simple font viewer
mr: सोपे फॉन्ट प्रदर्शक

en: (C) Craig Drummond, 2004-2007
mr: (C) क्रेग ड्रमन्ड, 2004-2007

en: Duplicate Fonts
mr: हुबेहुब फॉन्ट

en: No duplicate fonts found.
mr: हुबेहुब फॉन्ट आढळले नाही.

en: Delete Marked Files
mr: निवडलेल्या फाईल्स काढून टाका

en: %1 duplicate font found. | %1 duplicate fonts found.
mr[0]: %1 प्रतिरूप फॉन्ट सापडला.
mr[1]: %1 प्रतिरूप फॉन्ट सापडले.

en: Are you sure you wish to delete:
    %1
mr: तुम्हाला नक्की नष्ट करायचे आहे का :
    %1

en: Are you sure you wish to delete:
mr: तुम्हाला नक्की नष्ट करायचे:

en: Cancel font scan?
mr: फॉन्ट स्कॅन रद्द करायचे का?

en: Font/File
mr: फॉन्ट/फाईल

en: Size
mr: आकार

en: Date
mr: दिनांक

en: Links To
mr: करिता लिंक करतो

en: Open in Font Viewer
mr: फॉन्ट प्रदर्शक अंतर्गत उघडतो

en: Properties
mr: गुणधर्म

en: Unmark for Deletion
mr: नष्ट करण्याकरिता निवड काढा

en: Mark for Deletion
mr: नष्ट करण्याकरिता निवडा

en: Open font in font viewer? | Open all %1 fonts in font viewer?
mr[0]: फॉन्ट फॉन्ट-प्रदर्शक अंतर्गत उघडायचा का?
mr[1]: सर्व %1 फॉन्ट फॉन्ट-प्रदर्शक अंतर्गत उघडायचे का?

en: Family
mr: परिवार

en: Style
mr: शैली

en: Foundry
mr: फाउंड्री

en: FontConfig Match
mr: FontConfig जुळवणी

en: File Type
mr: फाईल प्रकार

en: File Name
mr: फाईल नाव

en: File Location
mr: फाईल स्थान

en: Writing System
mr: लेखन प्रणाली

en: Set Criteria
mr: अटी निश्चित करा

en: Symbol/Other
mr: बोधचिन्ह/इतर

en: Font
mr: फॉन्ट

en: Status
mr: स्थिती

en: This column shows the status of the font family, and of the individual font styles.
mr: हा स्तंभ फॉन्ट परिवार व फॉन्ट शैलीची स्थिती दर्शवितो.

en: Delete
mr: काढून टाका

en: Enable
mr: कार्यान्वित

en: Disable
mr: अकार्यान्वित

en: Reload
mr: पुन्हा दाखल करा

en: Open all %1 fonts in font viewer?
mr: सर्व %1 फॉन्ट फॉन्ट प्रदर्शक अंतर्गत उघडा?

en: All Fonts
mr: सर्व फॉन्ट

en: Personal Fonts
mr: व्यक्तिगत फॉन्ट

en: System Fonts
mr: प्रणाली फॉन्ट

en: Unclassified
mr: अवर्गिकृत

en: Group
mr: समूह

en: <p>Do you really want to remove '<b>%1</b>'?</p><p><i>This will only remove the group, and not the actual fonts.</i></p>
mr: <p>तुम्हाला नक्की '<b>%1</b>' काढून टाकायचे आहे का?</p><p><i>यामुळे फक्त समूह काढून टाकला जाईल, व फॉन्ट प्रत्यक्षरित्या काढून टाकला जात नाही.</i></p>

en: Remove Group
mr: समूह काढून टाका

en: Remove
mr: काढून टाका

en: Remove group
mr: समूह काढून टाका

en: <qt>A group named <b>'%1'</b> already exists.</qt>
mr: <qt><b>'%1'</b> नामांकीत समूह आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.</qt>

en: Add to "%1".
mr: "%1" ला जोडा.

en: Remove from current group.
mr: सध्याच्या समूहातून काढून टाका.

en: Move to personal folder.
mr: वैयक्तिक संचयीकेत हलवा.

en: Move to system folder.
mr: प्रणाली संचयीकेत हलवा.

en: Skip
mr: वगळा

en: AutoSkip
mr: स्वयंवगळा

en: <h3>Cancel?</h3><p>Are you sure you wish to cancel?</p>
mr: <h3>रद्द करा?</h3><p>तुम्हाला नक्की रद्द करायचे आहे का?</p>

en: Do not show this message again
mr: हा संदेश पुन्हा दाखवू नका

en: Installing
mr: प्रतिष्ठापन करत आहे

en: Uninstalling
mr: अप्रतिष्ठापीत करत आहे

en: Enabling
mr: कार्यान्वित करत आहे

en: Moving
mr: हलवित आहे

en: Updating
mr: अद्ययावत करत आहे

en: Removing
mr: काढून टाकत आहे

en: Disabling
mr: अकार्यान्वित करत आहे

en: Unable to start backend.
mr: बॅकएन्ड सुरु करू शकत नाही.

en: Backend died, but has been restarted. Please try again.
mr: बॅकएन्ड मृत झाले होते. पण ते पुन्हा सुरु झाले आहे. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: <h3>Error</h3>
mr: <h3>त्रुटी</h3>

en: Failed to download <i>%1</i>
mr: <i>%1</i> हे डाउनलोड करण्यास अपयश

en: System backend died. Please try again.<br><i>%1</i>
mr: बॅकएन्ड मृत झाले आहे. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.<br><i>%1</i>

en: <i>%1</i> is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
mr: <i>%1</i> बीटमॅप फॉन्ट आहे. तुम्ही प्रणालीवर बीटमॅप फॉन्ट प्रतिष्ठापीत करू शकत नाही, कारण यांस प्रणालीवर अकार्यान्वित केले गेले आहे.

en: <i>%1</i> contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
mr: <i>%1</i> अंतर्गत <b>%2</b> हा फॉन्ट समाविष्टीत आहे. या नावाचा फॉन्ट आधीपासूनच प्रतिष्ठापीत आहे.

en: <i>%1</i> is not a font.
mr: <i>%1</i> हा फॉन्ट नाही.

en: Could not remove all files associated with <i>%1</i>
mr: <i>%1</i> याच्याशी संबंधित सर्व फाईल्स काढून टाकु शकत नाही

en: Failed to start the system daemon.<br><i>%1</i>
mr: प्रणाली डीमन सुरु करण्यास अपयश.<br><i>%1</i>

en: <i>%1</i> already exists.
mr: <b>%1</b> आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: <i>%1</i> does not exist.
mr: <i>%1</i> अस्तित्वात नाही.

en: Permission denied.<br><i>%1</i>
mr: परवानगी नाही.<br><i>%1</i>

en: Unsupported action.<br><i>%1</i>
mr: असमर्थीत पद्धत.<br><i>%1</i>

en: Authentication failed.<br><i>%1</i>
mr: अधिप्रमाणन असफल.<br><i>%1</i>

en: Unexpected error while processing: <i>%1</i>
mr: हे प्रक्रीया करताना अनपेक्षीत त्रुटी : <i>%1</i>

en: (C) Craig Drummond, 2000 - 2009
mr: (C) क्रेग ड्रमन्ड, 2000-2009

en: Craig Drummond
mr: क्रेग ड्रमन्ड

en: Developer and maintainer
mr: डेव्हलपर व पालक

en: This displays a preview of the selected font.
mr: हे निवडलेले फॉन्टचे पूर्वावलोकन दर्शवितो.

en: Add Fonts
mr: फॉन्ट जोडा

en: Failed to save list of fonts to print.
mr: छपाई करिता फॉन्टची यादी साठवण्यास अपयशी.

en: Failed to start font printer.
mr: फॉन्ट छपाईयंत्र प्रारंभ करण्यास अपयशी.

en: There are no printable fonts.
    You can only print non-bitmap and enabled fonts.
mr: छपाईजोगे फॉन्ट उपलब्ध नाहीत.
    तुम्ही फक्त विना-बीटमॅप व कार्यान्वित फॉन्टची छपाई करू शकता.

en: Cannot Print
mr: छपाई करू शकत नाही

en: You did not select anything to delete.
mr: नष्ट करण्याकरिता तुम्ही काहीच निवडले नाही.

en: Nothing to Delete
mr: काहिच नष्ट करू नका

en: <p>Do you really want to delete</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
mr: <p>तुम्हाला नक्की </p><p>'<b>%1</b>' नष्ट करायचे?</p>

en: Delete Font
mr: फॉन्ट नष्ट करा

en: Do you really want to delete this font? | Do you really want to delete these %1 fonts?
mr[0]: तुम्हाला नक्की फॉन्ट नष्ट करायचे?
mr[1]: तुम्हाला नक्की %1 फॉन्ट नष्ट करायचे?

en: Delete Fonts
mr: फॉन्ट नष्ट करा

en: You did not select anything to move.
mr: हलविण्याकरिता तुम्ही काहिच निवडले नाही.

en: Nothing to Move
mr: हलविण्याकरिता काहिच नाही

en: <p>Do you really want to move</p><p>'<b>%1</b>'</p><p>from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p>
mr: <p>तुम्हाला </p><p>'<b>%1</b>' हे  <i>%2</i> येथून <i>%3</i> येथे नक्की हलवायचे आहे का?</p>

en: Move Font
mr: फॉन्ट हलवा

en: Move
mr: हलवा

en: <p>Do you really want to move this font from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p> | <p>Do you really want to move these %1 fonts from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p>
mr[0]: <p>तुम्हाला हा फॉन्ट <i>%2</i> येथून <i>%3</i> येथे नक्की हलवायचा आहे का?</p>
mr[1]: <p>तुम्हाला '<b>%1</b>'   फॉन्ट <i>%2</i> येथून <i>%3</i> येथे नक्की हलवायचे आहेत का?</p>

en: Move Fonts
mr: फॉन्ट हलवा

en: Export Group
mr: समूह निर्यातकरा

en: No files?
mr: फाईल्स नाहीत का?

en: Failed to open %1 for writing
mr: %1 हा फॉन्ट लिहिण्याकरिता उघडण्यास अपयशी

en: Create New Group
mr: नवीन समूह बनवा

en: New Group
mr: नवीन समूह

en: Preview Text
mr: पाठ्य पूर्वावलोकन

en: Please enter new text:
mr: कृपया नवीन पाठ्य दाखल करा:

en: No fonts
mr: फॉन्ट आढळले नाही

en: 1 Font | %1 Fonts
mr[0]: 1 फॉन्ट
mr[1]: %1 फॉन्ट

en: <table><tr><td align="right">Enabled:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">Disabled:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">Partially enabled:</td><td>%3</td></tr><tr><td align="right">Total:</td><td>%4</td></tr></table>
mr: <table><tr><td align="right">कार्यान्वित :</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">अकार्यान्वित :</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">आंशिक कार्यान्वित :</td><td>%3</td></tr><tr><td align="right">एकुण :</td><td>%4</td></tr></table>

en: <table><tr><td align="right">Enabled:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">Disabled:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">Total:</td><td>%3</td></tr></table>
mr: <table><tr><td align="right">कार्यान्वित :</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">अकार्यान्वित :</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">एकुण :</td><td>%3</td></tr></table>

en: Looking for files associated with %1
mr: %1 सह संबंधित फाईल करिता शोधत आहे

en: You did not select anything to enable.
mr: कार्यान्वित करण्याकरिता तुम्ही काहिच निवडले नाही.

en: You did not select anything to disable.
mr: अकार्यान्विता करण्याकरिता तुम्ही काहिच निवडले नाही.

en: Nothing to Enable
mr: कार्यान्वित करिता काहिच उपलब्ध नाही

en: Nothing to Disable
mr: अकार्यान्वित करिता काहिच उपलब्ध नाही

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
mr: <p>तुम्हाला नक्की </p><p>'<b>%1</b>' कार्यान्वित करायचे?</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
mr: <p>तुम्हाला नक्की </p><p>'<b>%1</b>' अकार्यान्वित करायचे?</p>

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>', contained within group '<b>%2</b>'?</p>
mr: <p>तुम्हाला नक्की </p><p>'<b>%1</b>', अंतर्गत '<b>%2</b>' समूह कार्यान्वित करायचे?</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>', contained within group '<b>%2</b>'?</p>
mr: <p>तुम्हाला नक्की </p><p>'<b>%1</b>', अंतर्गत '<b>%2</b>' समूह अकार्यान्वित करायचे?</p>

en: Enable Font
mr: फॉन्ट कार्यान्वित करा

en: Disable Font
mr: फॉन्ट अकार्यान्वित करा

en: Do you really want to enable this font? | Do you really want to enable these %1 fonts?
mr[0]: तुम्हाला नक्की हे फॉन्ट कार्यान्वित करायचे?
mr[1]: तुम्हाला नक्की हे %1 फॉन्ट कार्यान्वित करायचे?

en: Do you really want to disable this font? | Do you really want to disable these %1 fonts?
mr[0]: तुम्हाला नक्की हे फॉन्ट अकार्यान्वित करायचे?
mr[1]: तुम्हाला नक्की हे %1 फॉन्ट अकार्यान्वित करायचे?

en: <p>Do you really want to enable this font contained within group '<b>%2</b>'?</p> | <p>Do you really want to enable these %1 fonts contained within group '<b>%2</b>'?</p>
mr[0]: <p>तुम्हाला नक्की समूह '<b>%2</b>' अंतर्गत समाविष्टीत फॉन्ट कार्यान्वित करायचे?</p>
mr[1]: <p>तुम्हाला नक्की %1 फॉन्ट समूह '<b>%2</b>' अंतर्गत समाविष्टीत, कार्यान्वित करायचे?</p>

en: <p>Do you really want to disable this font contained within group '<b>%2</b>'?</p> | <p>Do you really want to disable these %1 fonts contained within group '<b>%2</b>'?</p>
mr[0]: <p>तुम्हाला नक्की '<b>%2</b>' अंतर्गत समाविष्टीत फॉन्ट अकार्यान्वित करायचे?</p>
mr[1]: <p>तुम्हाला नक्की %1 फॉन्ट समूह '<b>%2</b>' अंतर्गत समाविष्टीत, अकार्यान्वित करायचे?</p>

en: Enable Fonts
mr: फॉन्ट कार्यान्वित करा

en: Disable Fonts
mr: फॉन्ट अकार्यान्वित करा

en: Print Font Samples
mr: फॉन्ट सॅम्पल छापा

en: Select size to print font:
mr: फॉन्टची छपाई करण्याकरिता आकार निवडा:

en: Waterfall
mr: वॉटरफॉल

en: Can only install fonts to either "%1" or "%2".
mr: फक्त "%1" येथे किंवा "%2" येथे फॉन्ट प्रतिष्ठापीत करू शकतो.

en: You cannot install a fonts package directly.
    Please extract %1, and install the components individually.
mr: तुम्ही फॉन्ट संकुल प्रत्यक्षरित्या प्रतिष्ठापीत करू शकत नाही.
    कृपया %1 प्राप्त करा, व घटक स्वतंत्रपूर्वक प्रतिष्ठापीत करा.

en: Cannot copy fonts
mr: फॉन्ट प्रतिकृत करू शकत नाही

en: Cannot move fonts
mr: फॉन्ट हलवु शकत नाही

en: Only fonts may be deleted.
mr: फक्त फॉन्ट्स काढून टाकले जाऊ शकतील.

en: Can only remove fonts from either "%1" or "%2".
mr: तुम्ही फक्त "%1" किंवा "%2" येथून फॉन्ट्स नष्ट करू शकता.

en: Please specify "%1" or "%2".
mr: कृपया "%1" किंवा "%2" निश्चित करा.

en: No special methods supported.
mr: एकही विशिष्ठ पद्धत समर्थीत नाही.

en: Fonts
mr: फॉन्ट

en: Failed to start the system daemon
mr: प्रणाली डीमन सुरु करण्यास अपयश

en: Backend died
mr: बॅकएन्ड मृत झाले

en: %1 is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
mr: %1 हा बीटमॅप फॉन्ट आहे व त्यांस प्रणालीवर अकार्यान्वित केले गेले आहे.

en: %1 contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
mr: %1 अंतर्गत <b>%2</b> हा फॉन्ट समाविष्टीत आहे. या नावाचा फॉन्ट आधीपासूनच प्रतिष्ठापीत आहे.

en: %1 is not a font.
mr: %1 हा फॉन्ट नाही.

en: Could not remove all files associated with %1
mr: %1 याच्याशी संबंधित सर्व फाईल्स काढू शकत नाही

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: No characters found.
mr: अक्षर आढळले नाही.

en: ERROR: Could not determine font's name.
mr: त्रुटी: फॉन्ट नाव ओळखू शकत नाही.

en: %2 [1 pixel] | %2 [%1 pixels]
mr[0]: %2 [1 पिक्सेल]
mr[1]: %2 [%1 पिक्सेल]

en: Personal
mr: खाजगी

en: System
mr: प्रणाली

en: All
mr: सर्व

en: Administrator
mr: प्रशासक

en: Thin
mr: बारिक

en: Extra Light
mr: अधिक हलके

en: Ultra Light
mr: खूपच हलके

en: Light
mr: हलके

en: Regular
mr: नियमित

en: Normal
mr: सामान्य

en: Medium
mr: मध्यम

en: Demi Bold
mr: डेमि ठळक

en: Semi Bold
mr: मध्यम ठळक

en: Bold
mr: ठळक

en: Extra Bold
mr: अधिक ठळक

en: Ultra Bold
mr: खूपच ठळक

en: Black
mr: काळा

en: Heavy
mr: जड

en: Roman
mr: रोमन

en: Italic
mr: तिरपा

en: Oblique
mr: ओब्लिक

en: Ultra Condensed
mr: खूपच दाबलेला

en: Extra Condensed
mr: अधिक दाबलेला

en: Condensed
mr: दाबलेला

en: Semi Condensed
mr: मध्यम दाबलेला

en: Semi Expanded
mr: मध्यम विस्तारीत

en: Expanded
mr: विस्तारीत

en: Extra Expanded
mr: अधिक विस्तारीत

en: Ultra Expanded
mr: खूपच विस्तारीत

en: Monospaced
mr: सम जागा असलेला

en: Charcell
mr: केरसेल

en: Proportional
mr: प्रमाणीय

en: Other, Control
mr: इतर, नियंत्रण

en: Other, Format
mr: इतर, स्वरूप

en: Other, Not Assigned
mr: इतर, सोपविले नाही

en: Other, Private Use
mr: इतर, व्यक्तिगत वापर

en: Other, Surrogate
mr: इतर, प्रातिनिधिक

en: Letter, Lowercase
mr: अक्षर, लहान आकार

en: Letter, Modifier
mr: अक्षर, परिवर्तक

en: Letter, Other
mr: अक्षर, इतर

en: Letter, Titlecase
mr: अक्षर, शिर्षकपट्टी

en: Letter, Uppercase
mr: अक्षर, वरच्या पट्टीतील

en: Mark, Spacing Combining
mr: खूण करा, अंतर समन्वयाची

en: Mark, Enclosing
mr: खूण करा, समाविष्ट केल्याची

en: Mark, Non-Spacing
mr: एकत्रित असल्याची, खूण करा

en: Number, Decimal Digit
mr: अंक, दशमान अंक

en: Number, Letter
mr: अंक, अक्षर

en: Number, Other
mr: अंक, इतर

en: Punctuation, Connector
mr: वीरामचिन्ह, संयोगचिन्ह

en: Punctuation, Dash
mr: विरामचिन्ह, अपसरणचिन्ह

en: Punctuation, Close
mr: विरामचिन्ह, बंद

en: Punctuation, Final Quote
mr: विरामचिन्ह, अंतिम अवतरण

en: Punctuation, Initial Quote
mr: विरामचिन्ह, सुरवातीचे अवतरण

en: Punctuation, Other
mr: विरामचिन्ह, इतर

en: Punctuation, Open
mr: विरामचिन्ह, उघडा

en: Symbol, Currency
mr: चिन्ह, चलन

en: Symbol, Modifier
mr: चिन्ह, परिवर्तक

en: Symbol, Math
mr: चिन्ह, गणिती

en: Symbol, Other
mr: चिन्ह, इतर

en: Separator, Line
mr: विभाजक, गणिती

en: Separator, Paragraph
mr: विभाजक, परिच्छेद

en: Separator, Space
mr: विभाजक, रिक्त जागा

en: Category
mr: विभाग

en: XML Decimal Entity
mr: XML डेसीमल एनटीटी

en: Show Face:
mr: चेहरा दर्शवा :

en: Could not read font.
mr: फॉन्ट वाचू शकत नाही.

en: Preview String
mr: अक्षरमाळा पूर्वावलोकन

en: Please enter new string:
mr: कृपया नवीन अक्षमाळा दाखल करा:

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: &Main Toolbar
mr: मुख्य साधनपट्टी (&M)

en: Preview Type
mr: पूर्वावलोकन प्रकार

en: Standard Preview
mr: प्रमाणित पूर्वावलोकन

en: All Characters
mr: सर्व अक्षर

en: Unicode Block: %1
mr: Unicode ब्लॉक: %1

en: Unicode Script: %1
mr: Unicode स्क्रिप्ट: %1

en: Basic Latin
mr: मूलभूत लॅटिन

en: Latin-1 Supplement
mr: लॅटीन-1 पुरवणी

en: Latin Extended-A
mr: लॅटिन विस्तृत-A

en: Latin Extended-B
mr: लॅटिन विस्तृत-B

en: IPA Extensions
mr: IPA विस्तार

en: Spacing Modifier Letters
mr: सुधारित अक्षरांमध्ये अंतर देणे

en: Combining Diacritical Marks
mr: स्वरभेदचिह्नांचा संयोग करा

en: Greek and Coptic
mr: ग्रीक व कोप्टिक

en: Cyrillic
mr: सिरीलिक

en: Cyrillic Supplement
mr: सिरिलिक पुरवणी

en: Armenian
mr: आर्मेनिअन

en: Hebrew
mr: हिब्रू

en: Arabic
mr: अरेबिक

en: Syriac
mr: शिरियक

en: Arabic Supplement
mr: अरेबिक पुरवणी

en: Thaana
mr: थाना

en: Devanagari
mr: देवनागरी

en: Bengali
mr: बंगाली

en: Gurmukhi
mr: गुरमुखी

en: Gujarati
mr: गुजराती

en: Oriya
mr: ओरिया

en: Tamil
mr: तामिळ

en: Telugu
mr: तेलुगु

en: Kannada
mr: कन्नड

en: Malayalam
mr: मल्यालम

en: Sinhala
mr: सिंहला

en: Thai
mr: थाई

en: Lao
mr: लाओ

en: Tibetan
mr: टिबेटियन

en: Myanmar
mr: म्यानमार

en: Georgian
mr: जॉर्जियन

en: Hangul Jamo
mr: हंगुल जामो

en: Ethiopic
mr: इथियोपिक

en: Ethiopic Supplement
mr: इथियोपिक पुरवणी

en: Cherokee
mr: चेरोकी

en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
mr: कॅनेडियन आदिवासी अक्षरे एकत्रित

en: Ogham
mr: ओघम्

en: Runic
mr: रूनिक

en: Tagalog
mr: टॅगलॉग

en: Hanunoo
mr: हानुनू

en: Buhid
mr: बुहीड

en: Tagbanwa
mr: टॅगबॅन्वा

en: Khmer
mr: ख्मेर

en: Mongolian
mr: मंगोलीयन

en: Limbu
mr: लिम्बु

en: Tai Le
mr: ताय ले

en: New Tai Lue
mr: नवी ताय ले

en: Khmer Symbols
mr: खमेर चिन्ह

en: Buginese
mr: बुगनीज

en: Balinese
mr: बालीनेज

en: Phonetic Extensions
mr: ध्वनिशास्त्रीय विस्तार

en: Phonetic Extensions Supplement
mr: ध्वनिशास्त्रीय विस्तार पुरवणी

en: Combining Diacritical Marks Supplement
mr: स्वरभेदचिह्नांची पुरवणी संयोजीत करत आहे

en: Latin Extended Additional
mr: लॅटिन विस्तारीत अतिरिक्त

en: Greek Extended
mr: विस्तृत ग्रीक

en: General Punctuation
mr: सामान्य विरामचिन्ह

en: Superscripts and Subscripts
mr: मुख्यलिपी व उपलिपी

en: Currency Symbols
mr: मुद्रा चिह्न

en: Combining Diacritical Marks for Symbols
mr: चिन्हाच्या उच्चारण्याच्या खूणांचे एकत्रीकरण

en: Letter-Like Symbols
mr: अक्षरा-सारखी चिन्हे

en: Number Forms
mr: क्रमांक प्रपत्रे

en: Arrows
mr: तीर

en: Mathematical Operators
mr: गणित समबंधी प्रवर्तक

en: Miscellaneous Technical
mr: किरकोळ तांत्रिकी

en: Control Pictures
mr: चित्रांवर नियंत्रण करा

en: Optical Character Recognition
mr: ऑप्टिकल अक्षर ओळखणी

en: Enclosed Alphanumerics
mr: सोबत जोडलेले आल्फा न्यूमरिक

en: Box Drawing
mr: बॉक्स रेखाचित्र

en: Block Elements
mr: घटक रोखा

en: Geometric Shapes
mr: भूमितीय आकार

en: Miscellaneous Symbols
mr: किरकोळ चिन्हे

en: Dingbats
mr: डिन्गबॅट्स

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-A
mr: किरकोळ गणित सम्बन्धी चिन्हे-A

en: Supplemental Arrows-A
mr: सप्लिमेंटल बाण -A

en: Braille Patterns
mr: ब्रेल नमूने

en: Supplemental Arrows-B
mr: पुरवणीचे बाण-B

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-B
mr: किरकोळ गणित सम्बन्धी चिन्हे-B

en: Supplemental Mathematical Operators
mr: पूरक गणिती चिन्हे

en: Miscellaneous Symbols and Arrows
mr: किरकोळ चिन्हे व बाण

en: Glagolitic
mr: ग्लागोली

en: Latin Extended-C
mr: लॅटिन विस्तृत-C

en: Coptic
mr: कॉप्टीक

en: Georgian Supplement
mr: जॉर्जियन पुरवणी

en: Tifinagh
mr: टीफीनॅग

en: Ethiopic Extended
mr: इथियोपिक विस्तृत

en: Supplemental Punctuation
mr: पुरवणीचे विरामचिन्ह

en: CJK Radicals Supplement
mr: CJK रॅडिकल पुरवणी

en: Kangxi Radicals
mr: कांगझी रॅडिकल्स

en: Ideographic Description Characters
mr: चित्रलिपी विवरण अक्षरे

en: CJK Symbols and Punctuation
mr: सीजीके चिन्हे व विरामचिन्हे

en: Hiragana
mr: हिरागाना

en: Katakana
mr: कटकाना

en: Bopomofo
mr: बोपोमोफो

en: Hangul Compatibility Jamo
mr: हंगुल सुसंगतता जामो

en: Kanbun
mr: कनबन

en: Bopomofo Extended
mr: बोपोमोफो विस्तृत

en: CJK Strokes
mr: CJK अक्षरशैली

en: Katakana Phonetic Extensions
mr: काताकाना फोनेटीक विस्तार

en: Enclosed CJK Letters and Months
mr: समाविष्ट CJK अक्षरे व महिने

en: CJK Compatibility
mr: CJK सुसंगतता

en: CJK Unified Ideographs Extension A
mr: CJK एकत्रित चित्रचिन्ह विस्तारीत A

en: Yijing Hexagram Symbols
mr: Yijing हेक्साग्रमाम चिन्ह

en: CJK Unified Ideographs
mr: CJK एकरूपी चित्रलिपी

en: Yi Syllables
mr: Yi अक्षर

en: Yi Radicals
mr: Yi मूळ

en: Modifier Tone Letters
mr: संपादकीय टोन अक्षरे

en: Latin Extended-D
mr: लॅटिन विस्तृत-D

en: Syloti Nagri
mr: सिलोटी नॅगरी

en: Phags-pa
mr: फॅग्स-पा

en: Hangul Syllables
mr: हानगुल अक्षरे

en: High Surrogates
mr: उच्च बदल

en: High Private Use Surrogates
mr: उच्च खाजगी वापराचे बदल

en: Low Surrogates
mr: कमी बदल

en: Private Use Area
mr: खासगी उपयोग क्षेत्र

en: CJK Compatibility Ideographs
mr: CJK ची सुसंगत चित्रलिपी

en: Alphabetic Presentation Forms
mr: अक्षरी प्रस्तुति प्रपत्रे

en: Arabic Presentation Forms-A
mr: अरेबिक प्रस्तुति फॉर्म-A

en: Variation Selectors
mr: विविधता निवडकर्ते

en: Vertical Forms
mr: उभे फॉर्म

en: Combining Half Marks
mr: अर्ध्या खुणांचा संयोग करा

en: CJK Compatibility Forms
mr: CJK ची सुसंगत प्रपत्रे

en: Small Form Variants
mr: छोटा प्रपत्र प्रकार

en: Arabic Presentation Forms-B
mr: अरेबिक प्रस्तुति फॉर्म-B

en: Half-Width and Full-Width Forms
mr: अर्ध-रुंदी व पूर्ण-रुंदी प्रपत्रे

en: Specials
mr: विशेष

en: Linear B Syllabary
mr: एकरेषीय B अक्षर वर्णमाला

en: Linear B Ideograms
mr: एकरेषीय B चित्रचिन्ह

en: Aegean Numbers
mr: अजीयन अंक

en: Ancient Greek Numbers
mr: प्राचीन ग्रीक संख्या

en: Old Italic
mr: जुने तिरपे

en: Gothic
mr: गॉथिक

en: Ugaritic
mr: युगॅरिटिक

en: Old Persian
mr: जुने पर्शीयन

en: Deseret
mr: डेसरेट

en: Shavian
mr: शेवीयन

en: Osmanya
mr: ओस्मान्या

en: Cypriot Syllabary
mr: सायप्रसमधील वर्णमाला

en: Phoenician
mr: फिनीशीयन

en: Kharoshthi
mr: खारोशिती

en: Cuneiform
mr: क्युनीफॉर्म

en: Cuneiform Numbers and Punctuation
mr: क्युनीफॉर्म संख्या व उच्चार

en: Byzantine Musical Symbols
mr: बिझांतन सांगितीक चिन्हे

en: Musical Symbols
mr: सांगितीक चिन्हे

en: Ancient Greek Musical Notation
mr: प्राचीन ग्रीक सांगितीक चिन्हे

en: Tai Xuan Jing Symbols
mr: ताय स्वान जिंग चिन्हे

en: Counting Rod Numerals
mr: रॉड मूल्ये मोजत आहे

en: Mathematical Alphanumeric Symbols
mr: गणिती अक्षर अंक चिन्हे

en: CJK Unified Ideographs Extension B
mr: CJK एकत्रित चित्रचिन्ह विस्तारीत B

en: CJK Compatibility Ideographs Supplement
mr: CJK पूरक चित्रचिन्ह पुरवणी

en: Tags
mr: टॅग्स

en: Variation Selectors Supplement
mr: विविधता निवडकर्ता पुरवणी

en: Supplementary Private Use Area-A
mr: अतिरिक्त खाजगी वापरायचे क्षेत्र-ए

en: Supplementary Private Use Area-B
mr: अतिरिक्त खाजगी वापरायचे क्षेत्र-B

en: Braille
mr: ब्रैल

en: Canadian Aboriginal
mr: कॅनेडियन आदिवासी

en: Common
mr: सामान्य

en: Cypriot
mr: सायप्रसचा

en: Greek
mr: ग्रीक

en: Han
mr: हान

en: Hangul
mr: हंगुल

en: Inherited
mr: वडिलोपार्जित

en: Latin
mr: लॅटिन

en: Linear B
mr: रेषीय B

en: Phags Pa
mr: फॅग्स पा
