krunner_locationsrunner - en to mr translation catalogue (5 entries)

en: Finds local directories and files, network locations and Internet sites with paths matching :q:.
mr: :q: ला जुळणाऱ्या स्थानिक फाईल्स व संचयीका, संजाळ ठिकाणे व महाजाळ साइट्स शोधतो.

en: Open %1
mr: %1 उघडा

en: Launch with %1
mr: %1 सह प्रक्षेपण करा

en: Go to %1
mr: %1 कडे जा

en: Send email to %1
mr: %1 यास इमेल पाठवा
