krunner_sessions - en to mr translation catalogue (7 entries)

en: Logs out, exiting the current desktop session
mr: सध्याचे डेस्कटॉप सत्र बंद करून बाहेर पडतो

en: Turns off the computer
mr: संगणक बंद करतो

en: Reboots the computer
mr: संगणक पुन्हा सुरु करतो

en: Locks the current sessions and starts the screen saver
mr: सध्याचे सत्र कूलूपबंद करून स्क्रीन सेव्हर सुरु करतो

en: Starts a new session as a different user
mr: वेगळ्या वापरकर्त्यांच्या नावाने नवीन सत्र सुरु करतो

en: Lists all sessions
mr: सर्व सत्रांची यादी देतो

en: Switches to the active session for the user :q:, or lists all active sessions if :q: is not provided
mr: सध्याचे सत्र बदलुन :q: या वापरकर्त्यांच्या सक्रिय सत्रावर जातो. जर :q: दिलेला नसेल तर सर्व सक्रिय सत्रांची यादी देतो
