ksmserver - en to pa translation catalogue (22 entries)

en: Logout canceled by '%1'
pa: ਲਾਗਆਉਟ '%1' ਵਲੋਂ ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: $HOME not set!
pa: $HOME ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ!

en: $HOME directory (%1) does not exist.
pa: $HOME ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ (%1) ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No write access to $HOME directory (%1).
pa: $HOME (%1) ਲਈ ਕੋਈ ਲਿਖਣ ਪਹੁੰਚ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No read access to $HOME directory (%1).
pa: $HOME (%1) ਲਈ ਕੋਈ ਪੜ੍ਹਨ ਪਹੁੰਚ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: $HOME directory (%1) is out of disk space.
pa: $HOME ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ (%1) ਲਈ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਭਰ ਗਈ ਹੈ।

en: Writing to the $HOME directory (%2) failed with the error '%1'
pa: '%1' ਗ਼ਲਤੀ ਨਾਲ $HOME ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ (%2) ਵਿੱਚ ਲਿਖਣਾ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: No write access to '%1'.
pa: '%1' ਲਈ ਕੋਈ ਲਿਖਣ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No read access to '%1'.
pa: '%1' ਲਈ ਕੋਈ ਪੜ੍ਹਨ ਪਹੁੰਚ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Temp directory (%1) is out of disk space.
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ (%1) ਲਈ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਭਰ ਗਈ ਹੈ।

en: Writing to the temp directory (%2) failed with
        the error '%1'
pa: '%1' ਗ਼ਲਤੀ ਨਾਲ ਆਰਜ਼ੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ (%2) ਵਿੱਚ ਲਿਖਣਾ
       ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: 
    
    Plasma is unable to start.
pa: 
    
    ਪਲਾਜ਼ਮਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।

en: Plasma Workspace installation problem!
pa: ਪਲਾਜ਼ਮਾ ਵਰਕਸਪੇਸ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ!

en: The reliable Plasma session manager that talks the standard X11R6 
    session management protocol (XSMP).
pa: ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਪਲਾਜ਼ਮਾ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਮੈਨੇਜਰ, ਜੋ ਕਿ ਸਟੈਂਡਰਡ X11R6 
    ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ਪਰੋਟੋਕਾਲ (XSMP) ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Restores the saved user session if available
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦਾ, ਜੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: Also allow remote connections
pa: ਰਿਮੋਟ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਵੀ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹਨ

en: Starts the session in locked mode
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਾਕ ਕੀਤੇ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Session Management
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ

en: Log Out
pa: ਲਾਗ ਆਉਟ

en: Log Out Without Confirmation
pa: ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਲਾਗ ਆਉਟ ਕਰੋ

en: Halt Without Confirmation
pa: ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Reboot Without Confirmation
pa: ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ
