kcmcolors - en to ta translation catalogue (146 entries)

en: Unable to create a temporary file.
ta: தற்காலிக கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை..

en: Unable to download the color scheme: %1
ta: நிறத்திட்டத்தை பதிவிறக்க முடியவில்லை: %1

en: This file is not a color scheme file.
ta: இக்கோப்பு ஒரு நிறத்திட்டம் அல்ல.

en: Failed to create 'color-scheme' data folder.
ta: 'color-scheme' தரவு அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Failed to copy color scheme into 'color-scheme' data folder.
ta: 'color-scheme' தரவு அடைவிற்குள் நிறத்திட்டத்தை நகலெடுக்க முடியவில்லை.

en: Color scheme installed successfully.
ta: நிறத் திட்டம் வெற்றிகரமாக நிறுவப் பட்டது.

note: i18n: ectx: label, entry (colorScheme), group (General)
en: Color scheme name
ta: நிறத் திட்டத்தின் பெயர்

note: i18n: ectx: label, entry (accentColor), group (General)
en: Accent color
ta: சிறப்பு நிறம்

note: i18n: ectx: label, entry (accentColorFromWallpaper), group (General)
en: Whether accent color from wallpaper should be applied
ta: பின்புலப்படத்திலிருந்தான சிறப்பு நிறம் பயன்படுத்தப்பட வேண்டுமா

en: Utility to edit and create color schemes
ta: நிறத்திட்டங்களை திருத்தவும் உருவாக்கவும் உதவும் நிரல்

en: Utility creation
ta: நிரலை உருவாக்கியது

en: Jeremy Whiting
ta: ஜெர்மி வைடிங்

en: Matthew Woehlke
ta: மத்தேயு வோல்கே

en: Scheme to edit or to use as a base.
ta: அடித்தளமாக பயன்படுத்த அல்லது தொகுக்க வேண்டிய திட்டம்.

en: Show 'Apply' button that saves changes without asking (unlike 'Save As' button)
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் மாற்றங்களை சேமிக்கும் 'செயல்படுத்து' என்ற பட்டனை காட்டும் ('இவ்வாறு சேமி' என்ற பட்டனை போல் இல்லை)

en: Makes the dialog transient for another application window specified by handle
ta: சாளரத்தை இன்னொரு செயலியின் (handle-ஆல் குறிப்பிடப்பட்டது) துணை சாளரமாக திறக்கும்.

en: Scheme not found, falling back to current one.
ta: திட்டத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. தற்போதைய திட்டமே பயன்படுத்தப் படும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, label)
en: Window text on Window Background
ta: சாளரப் பின்னணிக்கு மேல் சாளர உரை

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Window text
ta: சாளர உரை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, pushButton)
en: Button text on Button Background
ta: பட்டனின் பின்னணி மேல் பட்டனின் உரை

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
ta: அழுத்தக்கூடிய பட்டன்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selection Normal Text against Selection Normal Background
ta: தேர்வின் சாதாரண பின்னணி மீது தேர்ந்தெடுத்த சாதாரண உரை

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection0)
en: Selected text
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொற்கள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection3)
en: Selection Link Text against Selection Normal Background
ta: தேர்வின் சாதாரண பின்னணி மீது தேர்ந்தெடுத்த இணைப்பு

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView3)
en: link
ta: இணைப்பு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection4)
en: Selection Visited Text against Selection Normal Background
ta: தேர்வின் சாதாரண பின்னணி மீது தேர்ந்தெடுத்த அணுகியுள்ள இணைப்பு

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSelection4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView4)
en: visited
ta: அணுகப்பட்டது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection2)
en: Selection Active Text against Selection Normal Background
ta: தேர்வின் சாதாரண பின்னணி மீது தேர்ந்தெடுத்த செயலிலுள்ள உரை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelSelection1)
en: Selection Inactive Text against Selection Normal Background
ta: தேர்வின் சாதாரண பின்னணி மீது தேர்ந்தெடுத்த செயலிலில்லாத உரை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView0)
en: View Normal Text against View Normal Background
ta: காட்சிப்பகுதியின் சாதாரண பின்னணி மீது காட்சிப்பகுதியின் சாதாரண உரை

[ctx: color-kcm-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelView0)
en: Normal text
ta: இயல்பான உரை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView3)
en: View Link Text against View Normal Background
ta: காட்சிப்பகுதியின் சாதாரண பின்னணி மீது காட்சிப்பகுதியில் இணைப்பு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView4)
en: View Visited Text against View Normal Background
ta: காட்சிப்பகுதியின் சாதாரண பின்னணி மீது காட்சிப்பகுதியில் அணுகப்பட்ட இணைப்பு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView2)
en: View Active Text against View Normal Background
ta: காட்சிப்பகுதியின் சாதாரண பின்னணி மீது காட்சிப்பகுதியில் செயலிலுள்ள உரை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelView1)
en: View Inactive Text against View Normal Background
ta: காட்சிப்பகுதியின் சாதாரண பின்னணி மீது காட்சிப்பகுதியில் செயலிலில்லாத உரை

en: Varies
ta: மாறக்கூடியது

en: Normal Background
ta: சாதாரண பின்னணி

en: Alternate Background
ta: மாற்றுப் பின்னணி

en: Normal Text
ta: இயல்பான உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Text
ta: செயற்படாத உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Text
ta: செயற்படும் உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Link Text
ta: இணைப்பின் உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Visited Text
ta: அணுகப்பட்டதன் உரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Color set:
ta: நிறத் தொகுப்பு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorSet)
en: Colorset to view/modify
ta: காண/மாற்ற வேண்டிய நிறத்தொகுப்பு

[ctx: color-sets]
note: i18n: 'Common' here means &quot;frequent/not rare&quot;, not &quot;shared&quot; i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Common Colors
ta: பொதுவான நிறங்கள்

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: View
ta: காட்சிப்பகுதி

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Window
ta: சாளரம்

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Button
ta: பட்டன்

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Selection
ta: தேர்வு

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Tooltip
ta: கருவித் துப்பு

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Complementary
ta: எதிர்முறை

[ctx: color-sets]
note: i18n: see plasma-workspace/kcms/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorSet)
en: Header
ta: தலைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: New Row
ta: புதிய வரிசை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Background
ta: காட்சிப்பகுதியின் பின்னணி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Text
ta: காட்சிப்பகுதியின் உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Background
ta: சாளரப் பின்னணி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Text
ta: சாளர உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Background
ta: பட்டனின் பின்னணி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Text
ta: பட்டனின் உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Background
ta: தேர்வின் பின்னணி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Text
ta: தேர்வின் உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Inactive Text
ta: தேர்வில் செயலிலில்லாத உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Background
ta: துப்பின் பின்னணி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Text
ta: துப்பின் உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar
ta: செயலில் உள்ள தலைப்புப்பட்டை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Text
ta: செயலில் உள்ள தலைப்புபட்டையின் உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Secondary
ta: செயலில் உள்ள இரண்டாம் நிலை தலைப்புபட்டையின் உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar
ta: செயலிலில்லாத தலைப்புப்பட்டை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Text
ta: செயலிலில்லாத தலைப்புப்பட்டையின் உரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Secondary
ta: செயலிலில்லாத இரண்டாம் நிலை தலைப்புபட்டையின் உரை

en: Options
ta: தேர்வுகள்

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: You have unsaved changes. Do you really want to quit?
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன. உறுதியாக வெளியேற விரும்புகிறீர்களா?

en: Unsaved changes
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள்

en: Save Color Scheme
ta: நிறத்திட்டத்தை சேமி

en: &Enter a name for the color scheme:
ta: &நிறத்திட்டத்திற்கான பெயரை உள்ளிடவும்:

en: A color scheme with that name already exists.
    Do you want to overwrite it?
ta: அப்பெயரை கொண்ட நிறத்திட்டம் ஏற்கனவே உள்ளது.
    அதனை மேலெழுத வேண்டுமா?

en: You do not have permission to overwrite that scheme
ta: அத்திட்டத்தை மேலெழுதும் உரிமை உங்களிடம் இல்லை

en: Error
ta: சிக்கல்

en: Inactive
ta: செயலிலில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Color:
ta: நிறம்:

[ctx: no disabled color effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, colorBox)
en: None
ta: ஏதுமில்லை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, intensityBox)
en: Disabled intensity effect type
ta: முடங்கிய உக்கிர தாக்க வகை

[ctx: no disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: Darken
ta: கருமையாக்கு

[ctx: disabled intensity effect]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, intensityBox)
en: Lighten
ta: வெள்ளையாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Contrast:
ta: நிறவேறுபாடு:

[ctx: no disabled contrast]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, contrastBox)
en: None
ta: ஏதுமில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, inactiveSelectionEffect)
en: Use different colors for in&active selections
ta: &செயலிலில்லாத தேர்வுகளுக்கு வேறு நிறங்களை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, shadeSortedColumn)
en: Shade sorted column &in lists
ta: &பட்டியல்களை வரிசைப்படுத்த பயன்படும் நெடுவரிசையை முன்னிலைப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, tintColors)
en: Tint all colors with accent color
ta: அனைத்து நிறங்களிலும் சிறப்பு நிறத்தை கல

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, accentTitlebar)
en: Make window titlebars a&ccent-colored
ta: சா&ளர தலைப்புப்பட்டைகளுக்கு சிறப்பு நிறத்தையிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Tint strength:
ta: நிறக்கலப்பின் அளவு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Shading
ta: நிழலிடுவது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Maximum
ta: அதிகபட்சம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Minimum
ta: குறைந்தபட்சம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Contrast
ta: நிறவேறுபாடு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack0)
en: Normal Text on Normal Background
ta: சாதாரண பின்னணி மீது சாதாரண உரை

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore0) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack0)
en: normal
ta: சாதாரணம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore3)
en: Link Text on Normal Background
ta: சாதாரண பின்னணி மீது இணைப்பிற்கான உரை

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack3)
en: link
ta: இணைப்பு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore4)
en: Visited Text on Normal Background
ta: சாதாரண பின்னணி மீது அணுகப்பட்டதன் உரை

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack4)
en: visited
ta: அணுகப்பட்டது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore2)
en: Active Text on Normal Background
ta: சாதாரண பின்னணி மீது செயலிலுள்ள உரை

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack2)
en: active
ta: செயலிலுள்ளது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore1)
en: Inactive Text on Normal Background
ta: சாதாரண பின்னணி மீது செயலிலில்லாத உரை

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore1)
en: inactive
ta: செயலிலில்லாத‍து

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, widgetFore8)
en: Hover on Normal Background
ta: சுட்டிக்கு அடியிலிருப்பது, சாதாரண பின்னணியின் மீது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack3)
en: Link Text on Link Background
    (Note: Link Background is derived from Link Text and cannot be separately configured at this time)
ta: இணைப்பின் பின்னணி மீது இணைப்பின் உரை
    (குறிப்பு: இணைப்பின் பின்னணி நிறம், இணைப்பின் உரையின் நிறத்தை பொறுத்தே அமைக்கப்படும், அதாவது அதனை சுயேச்சையாக அமைக்க முடியாது)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack4)
en: Visited Text on Visited Background
    (Note: Visited Background is derived from Visited Text and cannot be separately configured at this time)
ta: அணுகப்பட்டதன் பின்னணி மீது அணுகப்பட்டதன் உரை
    (குறிப்பு: அணுகப்பட்டதன் பின்னணி நிறம், அணுகப்பட்டதன் உரையின் நிறத்தை பொறுத்தே அமைக்கப்படும், அதாவது அதனை சுயேச்சையாக அமைக்க முடியாது)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack2)
en: Active Text on Active Background
    (Note: Active Background is derived from Active Text and cannot be separately configured at this time)
ta: செயலிலுள்ள பின்னணி மீது செயலிலுள்ள உரை
    (குறிப்பு: செயலிலுள்ள பின்னணி நிறம், செயலிலுள்ள உரையின் நிறத்தை பொறுத்தே அமைக்கப்படும், அதாவது அதனை சுயேச்சையாக அமைக்க முடியாது)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelBack1)
en: Inactive Text on Alternate Background
ta: மாற்று பின்னணி மீது செயலிலில்லாத உரை

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelBack1)
en: alternate
ta: மாற்று

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelFore9)
en: Focus on Normal Background
ta: குவியப்பட்டிருப்பது, சாதாரண பின்னணியின் மீது

[ctx: color-kcm-set-preview]
note: i18n: see kdebase/workspace/kcontrol/colors/README.i18n i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelFore9)
en: focus
ta: குவியம்

en: This module lets you choose the color scheme.
ta: நிறத்திட்டத்தை அமைக்க இந்த கூறு உதவும்.

en: The color scheme '%1' is not installed. Selecting the default theme instead.
ta: '%1' என்ற நிறத்திட்டம் நிறுவப்படாமையால் இயல்பிருப்பு நிறத்திட்டமே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: All Schemes
ta: அனைத்து திட்டங்கள்

en: Light Schemes
ta: வெளிர்ந்த திட்டங்கள்

en: Dark Schemes
ta: கருமையான திட்டங்கள்

en: Use accent color:
ta: சிறப்பு நிறத்தை பயன்படுத்து:

en: From current color scheme
ta: தற்போதைய நிறத்திட்டத்திலிருந்து

[ctx: @option:radio wallpaper accent color option]
en: From current wallpaper
ta: தற்போதைய பின்புலப்படத்திலிருந்து

en: Custom:
ta: விருப்பமானது:

en: Choose custom accent color
ta: விருப்பமான சிறப்பு நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Window Title
ta: சாளர தலைப்பு

en: Window text
ta: சாளர உரை

en: Button
ta: பட்டன்

[ctx: Hyperlink]
en: link
ta: இணைப்பு

[ctx: Visited hyperlink]
en: visited
ta: அணுகப்பட்டது

en: Normal text
ta: இயல்பான உரை

en: Highlighted text
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள உரை

en: Disabled text
ta: முடக்கப்பட்டதன் உரை

en: Edit Color Scheme…
ta: நிறத்திட்டத்தை திருத்து…

en: Remove Color Scheme
ta: நிறத்திட்டத்தை நீக்கு

en: Restore Color Scheme
ta: நிறத்திட்டத்தை மீட்டெடு

en: Install from File…
ta: கோப்பிலிருந்து நிறுவு…

en: Get New Color Schemes…
ta: புதிய நிறத்திட்டங்களை பெறு…

en: Open Color Scheme
ta: நிறத்திட்டத்தை திற

en: Color Scheme Files (*.colors)
ta: நிறத்திட்ட கோப்புகள் (*.colors)

en: Successfully applied the accent color %1
ta: %1 சிறப்பு நிறமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Invalid accent color
ta: செல்லுபடியாகாத சிறப்பு நிறம்

en: You have the following color schemes on your system:
ta: உங்கள் கணினியில் பின்வரும் நிறத்திட்டங்கள் உள்ளன:

en:  * %1 (current color scheme)
ta:  * %1 (தற்போதைய நிறத்திட்டம்)
