kcminput - en to ta translation catalogue (43 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (cursorTheme), group (Mouse)
en: Name of the current cursor theme
ta: தற்போதைய சுட்டிக்குறி திட்டமுறையின் பெயர்

note: i18n: ectx: label, entry (cursorSize), group (Mouse)
en: Current cursor size
ta: தற்போதைய சுட்டிக்குறி அளவு

en: You have to restart the Plasma session for these changes to take effect.
ta: இந்த மாற்றங்கள் செயல்பட பிளாஸ்மாவை நீங்கள் மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: Unable to create a temporary file.
ta: தற்காலிக கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை..

en: Unable to download the icon theme archive: %1
ta: தோற்றத்திட்ட பெட்டகத்தை பதிவிறக்க முடியவில்லை: %1

en: The file is not a valid icon theme archive.
ta: இக்கோப்பு ஒரு முறையான திட்டமுறையை கொண்ட பெட்டகம் போல் தெரியவில்லை.

en: Failed to create 'icons' folder.
ta: 'icons' அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: A theme named %1 already exists in your icon theme folder. Do you want replace it with this one?
ta: %1 என்ற பெயருள்ள தோற்றத்திட்டம் ஏற்கனவே உள்ளது. அதற்கு பதிலாக இதை நிறுவ வேண்டுமா?

en: Overwrite Theme?
ta: திட்டமுறையை மேலெழுதலாமா?

en: Theme installed successfully.
ta: திட்டம் வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது.

note: i18n: ectx: label, entry (cursorTimeout), group (BusyCursorSettings) i18n: ectx: label, entry (taskbarTimeout), group (TaskbarButtonSettings)
en: Timeout in seconds
ta: காலாவதியாகும் நேரம், நொடிகளில்

en: Remove Theme
ta: திட்டமுறையை நீக்கு

en: Restore Cursor Theme
ta: சுட்டிக்குறி திட்டமுறையை மீள்

[ctx: @title]
en: Launch Feedback
ta: தொடக்கப் பின்னூட்டம்

[ctx: @info:usagetip]
en: Configure the animations played while an application is launching.
ta: ஏதாவதொரு செயலி துவக்கப்படும்போது காட்டப்படும் அசைவூட்டங்களை அமையுங்கள்.

[ctx: @label]
en: Cursor feedback:
ta: சுட்டிக்குறி பின்னூட்டம்:

[ctx: @option:radio No cursor feedback when launching apps]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @option:radio]
en: Static
ta: நகராத‍து

[ctx: @option:radio]
en: Blinking
ta: மின்னுவது

[ctx: @option:radio]
en: Bouncing
ta: துள்ளுவது

[ctx: @label]
en: Task Manager feedback:
ta: பணி மேலாளரிலுள்ள பின்னூட்டம்:

[ctx: @option:check]
en: Enable animation
ta: அசைவூட்டத்தை இயக்கு

[ctx: @label]
en: Stop animations after:
ta: இவ்வளவு நேரங்கழித்து அசைவூட்டங்களை நிறுத்து:

en: %1 second | %1 seconds
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 நொடிகள்

en: This module lets you choose the mouse cursor theme.
ta: நீங்கள் சுட்டிக்குறி திட்டமுறையைத் தேர்ந்தெடுக்க இந்த கூறு உதவும்.

en: Size:
ta: அளவு:

[ctx: @action:button]
en: &Configure Launch Feedback…
ta: &தொடக்க பின்னூட்டத்தை அமை…

en: &Install from File…
ta: கோப்பிலிருந்து &நிறுவு…

en: &Get New Cursors…
ta: புதிய சுட்டிக்குறிகளை &பெறு…

en: Open Theme
ta: திட்டமுறையை திற

en: Cursor Theme Files (*.tar.gz *.tar.bz2)
ta: சுட்டிக்குறி திட்டமுறை கோப்புகள் (*.tar.gz *.tar.bz2)

en: The requested size '%1' is not available, using %2 instead.
ta: கோரிய '%1' அளவு கிடைக்கவில்லை; பதிலாக %2 பயன்படுத்தப்படும்.

en: This tool allows you to set the mouse cursor theme for the current Plasma session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
ta: தவறுதலாக, இல்லாத ஒன்றையொ ஏற்கனவே செயலில் உள்ளதையோ தேர்ந்தெடுக்காமல், தற்போதைய பிளாஸ்மா அமர்வின் சுட்டிக்குறி தோற்றத்திட்டத்தை நீங்கள் மாற்ற இந்த கருவி உதவும்.

en: The name of the cursor theme you wish to set for your current Plasma session (passing a full path will only use the last part of the path)
ta: தற்போதைய பிளாஸ்மா அமர்வில் நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் தோற்றத்திட்டத்தின் பெயர் (ஒரு பாதையை வழங்கினால், அதன் கடைசி பாகம் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படும்)

en: Show all the themes available on the system (and which is the current theme)
ta: கணினியில் கிட்டுகின்ற அனைத்து தோற்றத்திட்டங்களை (மற்றும் இப்போது எது செயலில் உள்ளதென) காட்டும்

en: Use a specific size, rather than the theme default size
ta: தோற்றத்திட்டத்தின் இயல்பிருப்பு அளவுக்கு பதிலாக ஓர் குறிப்பிட்ட அளவையே பயன்படுத்து

en: The requested theme "%1" is already set as the theme for the current Plasma session.
ta: கோரப்பட்ட "%1" என்ற தோற்றத்திட்டம், தற்போதைய பிளாஸ்மா அமர்வில் ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது.

en: Successfully applied the mouse cursor theme %1 to your current Plasma session
ta: %1 எனும் தோற்றத்திட்டம் வெற்றிகரமாக தற்போதைய பிளாஸ்மா அமர்வுக்கானதாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: You have to restart the Plasma session for your newly applied mouse cursor theme to display correctly.
ta: சுட்டிக்குறி திட்டத்தை நீங்கள் மாற்றியது சரியாக செயல்பட, நீங்கள் பிளாஸ்மாவை மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
ta: "%1" என்ற தோற்றத்திட்டத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. தோற்றத்திட்டம் பின்வருபவற்றில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்: %2

en: You have the following mouse cursor themes on your system:
ta: உங்கள் கணினியில் கீழ்காணும் சுட்டிக்குறி தோற்றத்திட்டங்கள் உள்ளன:

en: (Current theme for this Plasma session)
ta: (தற்போதைய அமர்வுக்கான தோற்றத்திட்டம்)

[ctx: @info The argument is the list of available sizes (in pixel). Example: 'Available sizes: 24' or 'Available sizes: 24, 36, 48']
en: (Available sizes: %1)
ta: (உள்ள அளவுகள்: %1)
