plasma-workspace - en to ta translation catalogue (26 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (name), group (Theme)
en: Name of the current Plasma Style
ta: தற்போதைய பிளாஸ்மா தோற்றத்திட்டத்தின் பெயர்

en: Unable to create a temporary file.
ta: தற்காலிக கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to download the theme: %1
ta: தோற்றத்திட்டத்தை பதிவிறக்க முடியவில்லை: %1

en: Theme installed successfully.
ta: தோற்றத்திட்டம் வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது.

en: Theme installation failed.
ta: தோற்றத்திட்ட நிறுவல் தோல்வியடைந்தது.

en: Removing theme failed: %1
ta: தோற்றத்திட்ட நீக்கம் தோல்வியடைந்தது: %1

en: This module lets you choose the Plasma style.
ta: பிளாஸ்மாவின் தோற்றத்தை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க இந்த கூறு உதவும்.

en: All Themes
ta: அனைத்து தோற்றத்திட்டங்கள்

en: Light Themes
ta: வெளிர்ந்த தோற்றத்திட்டங்கள்

en: Dark Themes
ta: கருமையான தோற்றத்திட்டங்கள்

en: Color scheme compatible
ta: நிறத்திட்டத்தை பொறுத்தது

en: Follows color scheme
ta: நிறத்திட்டத்தை பின்பற்றும்

en: Edit Theme…
ta: தோற்றத்திட்டத்தை திருத்து…

en: Remove Theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தை நீக்கு

en: Restore Theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தை மீட்டமை

en: Install from File…
ta: கோப்பிலிருந்து நிறுவு…

en: Get New Plasma Styles…
ta: புதிய பிளாஸ்மா தோற்றத்திட்டங்களை பெறு…

en: Open Theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தை திற

en: Theme Files (*.zip *.tar.gz *.tar.bz2)
ta: தோற்றத்திட்ட கோப்புகள் (*.zip *.tar.gz *.tar.bz2)

en: This tool allows you to set the theme of the current Plasma session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
ta: தவறுதலாக, இல்லாத ஒன்றையொ ஏற்கனவே செயலில் உள்ளதையோ தேர்ந்தெடுக்காமல், தற்போதைய பிளாஸ்மா அமர்வின் தோற்றத்திட்டத்தை நீங்கள் மாற்ற இந்த கருவி உதவும்.

en: The name of the theme you wish to set for your current Plasma session (passing a full path will only use the last part of the path)
ta: தற்போதைய பிளாஸ்மா அமர்வில் நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் தோற்றத்திட்டத்தின் பெயர் (ஒரு பாதையை வழங்கினால், அதன் கடைசி பாகம் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படும்)

en: Show all the themes available on the system (and which is the current theme)
ta: கணினியில் கிட்டுகின்ற அனைத்து தோற்றத்திட்டங்களை (மற்றும் இப்போது எது செயலில் உள்ளதென) காட்டும்

en: The requested theme "%1" is already set as the theme for the current Plasma session.
ta: கோரப்பட்ட "%1" என்ற தோற்றத்திட்டம், தற்போதைய பிளாஸ்மா அமர்வில் ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது.

en: The current Plasma session's theme has been set to %1
ta: தற்போதைய பிளாஸ்மா அமர்வின் தோற்றத்திட்டம் %1 ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
ta: "%1" என்ற தோற்றத்திட்டத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. தோற்றத்திட்டம் பின்வருபவற்றில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்: %2

en: You have the following Plasma themes on your system:
ta: உங்கள் கணினியில் கீழ்காணும் தோற்றத்திட்டங்கள் உள்ளன:
