kcmfonts 1.0 - en to ta translation catalogue (39 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (forceFontDPIWayland), group (General)
en: Force font DPI Wayland
ta: எழுத்துரு DPI-ஐ Wayland-இல் கட்டாயப்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (forceFontDPI), group (General)
en: Force font DPI on X11
ta: எழுத்துருக்கான DPI-யை X11-இல் கட்டாயப்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (font), group (General)
en: General font
ta: பொதுவான எழுத்துரு

note: i18n: ectx: label, entry (fixed), group (General)
en: Fixed width font
ta: சம‍அகல எழுத்துரு

note: i18n: ectx: label, entry (smallestReadableFont), group (General)
en: Small font
ta: சிறு எழுத்துரு

note: i18n: ectx: label, entry (toolBarFont), group (General)
en: Tool bar font
ta: கருவிப்பட்டைக்கான எழுத்துரு

note: i18n: ectx: label, entry (menuFont), group (General)
en: Menu font
ta: பட்டிக்கான எழுத்துரு

note: i18n: ectx: label, entry (activeFont), group (WM)
en: Window title font
ta: சாளரத் தலைப்பிற்கான எழுத்துரு

[ctx: use system subpixel setting]
en: Vendor default
ta: இயக்குதளத்தின் இயல்பிருப்பு

[ctx: no subpixel rendering]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Vertical RGB
ta: செங்குத்தான RGB

en: Vertical BGR
ta: செங்குத்தான BGR

[ctx: use system hinting settings]
en: Vendor default
ta: இயக்குதளத்தின் இயல்பிருப்பு

[ctx: medium hinting]
en: Medium
ta: நடுத்தரம்

[ctx: no hinting]
en: None
ta: வேண்டாம்

[ctx: slight hinting]
en: Slight
ta: கொஞ்சம்

[ctx: full hinting]
en: Full
ta: அதிகபட்சம்

en: This module lets you configure the system fonts.
ta: கணினியின் எழுத்துருக்களை நீங்கள் அமைக்க இக்கூறு உதவும்.

en: Adjust Global Scale…
ta: முழுதளாவிய அளவீட்டு விகித‍த்தை மாற்று…

en: Some changes such as anti-aliasing or DPI will only affect newly started applications.
ta: Anti-aliasing மற்றும் DPI போன்ற மாற்றங்கள், புதிதாக திறக்கப்படும் செயலிகளுக்கு மட்டும் பொருந்தும்.

en: Very large fonts may produce odd-looking results. Instead of using a very large font size, consider adjusting the global screen scale.
ta: மிகப்பெரிய எழுத்துருக்கள் அசிங்கமாக தெரியலாம். பதிலாக, காட்சிக்கருவிக்கான அளவீட்டு விகித‍த்தை மாற்றி பாருங்கள்.

en: The recommended way to scale the user interface is using the global screen scaling feature.
ta: இடைமுகப்பின் அளவை மாற்ற பரிந்துரைக்கப்படும் வழி, காட்சிக்கருவிக்கான அளவீட்டு விகித‍த்தை மாற்றுவதாகும்.

en: &Adjust All Fonts…
ta: &அனைத்து எழுத்துருக்களையும் திருத்து…

en: General:
ta: பொதுவானது:

en: Select general font
ta: பொதுவான எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Fixed width:
ta: சம‍அகலம்:

en: Select fixed width font
ta: சம‍அகல எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Small:
ta: சிறியது:

en: Select small font
ta: சிறிய எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Toolbar:
ta: கருவிப்பட்டை:

en: Select toolbar font
ta: கருவிப்பட்டைக்கான எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Menu:
ta: பட்டி:

en: Select menu font
ta: பட்டிகளுக்கான எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Window title:
ta: சாளர தலைப்பு:

en: Select window title font
ta: சாளரத் தலைப்பிற்கான எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Enable
ta: இயக்கு

en: to
ta: –

en: Force font DPI:
ta: எழுத்துருக்கான DPI-யை கட்டாயப்படுத்து:

en: Select Font
ta: எழுத்துருவை தேர்வு செய்தல்
