kcmicons - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: Secondary Toolbars
ta: இரண்டாம்பட்ச கருவிப்பட்டைகள்

en: Small Icons
ta: சிறு சின்னங்கள்

en: Dialogs
ta: சாளரங்கள்

note: i18n: ectx: label, entry (Theme), group (Icons)
en: Name of the current icon theme
ta: தற்போதைய சின்னங்களுக்கான தோற்றத்திட்டத்தின் பெயர்

note: i18n: ectx: label, entry (desktopSize), group (DesktopIcons)
en: Desktop icons size
ta: பணிமேடை சின்னங்களின் அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (toolbarSize), group (ToolbarIcons)
en: Toolbar icons size
ta: கருவிப்பட்டை சின்னங்களின் அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (mainToolbarSize), group (MainToolbarIcons)
en: Main toolbar icons size
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை சின்னங்களின் அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (smallSize), group (SmallIcons)
en: Small icons size
ta: சிறு சின்னங்களின் அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (panelSize), group (PanelIcons)
en: Panel icons size
ta: பலகை சின்னங்களின் அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (dialogSize), group (DialogIcons)
en: Dialog icons size
ta: சாளரத்திளுள்ள சின்னங்களின் அளவு

en: Unable to create a temporary file.
ta: தற்காலிக கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை..

en: Unable to download the icon theme archive: %1
ta: சின்னங்களுக்கான தோற்றத்திட்ட பெட்டகத்தை பதிவிறக்க முடியவில்லை: %1

en: The file is not a valid icon theme archive.
ta: கோப்பு, செல்லுபடியாகாத சின்ன தோற்றத்திட்ட பெட்டகம்.

en: A problem occurred during the installation process; however, most of the themes in the archive have been installed
ta: நிறுவும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது; இருந்தும், பெட்டகத்திலிருந்த பெரும்பாலுமான தோற்றத்திட்டங்கள் நிறுவப்பட்டன

en: Theme installed successfully.
ta: தோற்றத்திட்டம் வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது.

en: Installing icon themes…
ta: சின்னங்களுக்கான திட்டங்கள் நிறுவப்படுகின்றன…

en: Installing %1 theme…
ta: %1 திட்டம் நிறுவப்படுகிறது…

[ctx: @info]
en: Here you can configure the default sizes of various icon types at a system-wide level. Note that not all apps will respect these settings.<nl/><nl/>If you find that objects on screen are generally too small or too large, consider adjusting the global scale instead.
ta: பல்வேறு வகையான சின்னங்களின் இயல்பிருப்பு அளவுகளை இங்கு நீங்கள் அமைக்கலாம். சில செயலிகள் இவ்வமைப்புகளை பொருட்படுத்தாமல் இருக்கலாம்.<nl/><nl/>திரையில் காட்டப்படுபவை அனைத்தின் அளவை மாற்ற, இத்தேர்வுக்கு பதிலாக முழுதளாவிய அளவீட்டு விகித‍த்தை மாற்றுங்கள்.

en: Adjust Global Scale…
ta: முழுதளாவிய அளவீட்டு விகித‍த்தை மாற்று…

[ctx: @label:slider]
en: Size:
ta: அளவு:

en: This module allows you to choose the icons for your desktop.
ta: உங்கள் பணிமேடையில் பயன்படுத்தப்படும் சின்னங்களை தேர்ந்தெடுக்க இந்த கூறு உதவும்.

en: Remove Icon Theme
ta: சின்னங்களுக்கான திட்டத்தை நீக்கு

en: Restore Icon Theme
ta: சின்னங்களுக்கான திட்டத்தை மீட்டெடு

en: Configure Icon Sizes
ta: சின்னங்களின் அளவுகளை அமை

en: Install from File…
ta: கோப்பிலிருந்து நிறுவு…

en: Get New Icons…
ta: புதிய சின்னங்களை பெறு…

[ctx: @title:window]
en: Configure Icon Sizes
ta: சின்னங்களின் அளவுகளை அமைப்பது

en: Open Theme
ta: திட்டத்தை திற

en: Theme Files (*.tar.gz *.tar.bz2)
ta: தோற்றத்திட்ட கோப்புகள் (*.tar.gz *.tar.bz2)
