klipper - en to ta translation catalogue (136 entries)

en: Selection and Clipboard:
ta: தேர்வும் பிடிப்புப்பலகையும்

en: Clipboard history:
ta: பிடிப்புப்பலகை வரலாறு:

[ctx: Number of entries]
en:  entry |  entries
ta[0]:  பதிவு
ta[1]:  பதிவுகள்

en: Always save in history
ta: வரலாற்றில் எப்போதும் சேமி

en: Text selection:
ta: உரைத் தேர்வு:

en: Only when explicitly copied
ta: கைமுறையாக நகலெடுக்கும்போது மட்டும்

en: Whether text selections are saved in the clipboard history.
ta: பிடிப்புப்பலகை வரலாற்றில் உரைத்தேர்வுகள் சேமிக்கப்பட வேண்டுமா.

en: Non-text selection:
ta: உரையல்லாத தேர்வு:

en: Never save in history
ta: ஒருபோதும் வரலாற்றில் சேமிக்காதே

en: Whether non-text selections (such as images) are saved in the clipboard history.
ta: உரை இல்லாத தேர்வுகள் (எ.கா. படங்கள்) பிடிப்புப்பலகை வரலாற்றில் சேமிக்கப்பட வேண்டுமா.

en: Show action popup menu:
ta: செயல்களைக் கொண்ட மேல்தோன்றும் பட்டியை காட்டு:

en: Exclude Windows...
ta: குறிப்பிட்ட சாளரங்களை தவிர்…

[ctx: Unit of time]
en:  second |  seconds
ta[0]:  நொடி
ta[1]:  நொடிகள்

[ctx: No timeout]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Options:
ta: விருப்பங்கள்:

en: Exclude Windows
ta: குறிப்பிட்ட சாளரங்களை தவிர்

[ctx: @info]
en: When a <interface>match pattern</interface> matches the clipboard contents, its <interface>commands</interface> appear in the Klipper popup menu and can be executed.
ta: பிடிப்புப்பலகையின் உள்ளடக்கம் ஒரு <interface>பாங்கில்</interface> இருக்கும்போது, அதற்கான <interface>கட்டளைகள்</interface> கிளிப்பரின் மேல்தோன்றும் பட்டியில் இயக்க‍க்கூடிய வித‍த்தில் காட்டப்படும்.

[ctx: @title:column]
en: Match pattern and commands
ta: பாங்கும் கட்டளைகளும்

[ctx: @title:column]
en: Description
ta: விவரணம்

en: Add Action...
ta: செயல்முறையை சேர்...

en: Edit Action...
ta: செயல்முறையை திருத்து...

en: Delete Action
ta: செயல்முறையை நீக்கு

[ctx: @info]
en: These actions appear in the popup menu which can be configured on the <interface>Action Menu</interface> page.
ta: <interface>செயல்முறைப்பட்டி</interface> பக்கத்தில் அமைக்கக்கூடிய மேல்தோன்றும் பட்டியில் இச்செயல்கள் காட்டப்படும்.

[ctx: @info]
en: Delete the selected action <resource>%1</resource><nl/>and all of its commands?
ta: <resource>%1</resource><nl/> என்ற தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள செயல்முறையையும் அதற்கான கட்டளைகளையும் நீக்க வேண்டுமா?

en: Confirm Delete Action
ta: செயல்முறையை நீக்குவதை உறுதி செய்தல்

[ctx: General Config]
en: General
ta: பொதுவானவை

en: General Configuration
ta: பொது அமைப்புகள்

[ctx: Popup Menu Config]
en: Action Menu
ta: செயல்முறைப்பட்டி

en: Action Menu
ta: செயல்முறைப்பட்டி

[ctx: Actions Config]
en: Actions Configuration
ta: செயல்முறைகளுக்கான அமைப்புகள்

en: Actions Configuration
ta: செயல்முறைகளுக்கான அமைப்புகள்

[ctx: Shortcuts Config]
en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

en: Shortcuts Configuration
ta: சுருக்குவழிகளுக்கான அமைப்பு

en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

en: Replace Clipboard
ta: பிடிப்புபலகையின் அடக்கத்திற்கு பதிலாக

en: Add to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு சேர்

en: Command
ta: கட்டளை

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Description
ta: விவரணம்

en: Action Properties
ta: செயல்முறை பண்புகள்

en: Enter a pattern to match against the clipboard
ta: பொருத்துவதற்கான பாங்கை உள்ளிடுங்கள்

en: Match pattern:
ta: பொருத்த‍த்திற்கான பாங்கு:

[ctx: @info]
en: The match pattern is a regular expression. For more information see the <link url="https://en.wikipedia.org/wiki/Regular_expression">Wikipedia entry</link> for this topic.
ta: பொருத்த‍த்திற்கான பாங்கு, சுருங்குறித்தொடராக இருக்க வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு, அதைப்பற்றிய <link url="https://ta.wikipedia.org/wiki/சுருங்குறித்_தொடர்">விக்கிப்பீடியா பக்கத்தை</link> பாருங்கள்.

en: Enter a description for the action
ta: செயல்முறைக்கான விவரணத்தை உள்ளிடுங்கள்

en: Description:
ta: விவரணம்

en: Include in automatic popup
ta: தானியங்கி மேல்தோன்றலில் காட்டு

en: Add Command...
ta: கட்டளையைச் சேர்...

en: Edit Command...
ta: கட்டளையைத் திருத்து...

en: Delete Command
ta: கட்டளையை நீக்கு

[ctx: @info]
en: Delete the selected command <resource>%1</resource>?
ta: <resource>%1</resource> என்ற தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள கட்டளையை நீக்கலாமா?

en: Confirm Delete Command
ta: கட்டளையை நீக்குவதை உறுதி செய்வது

en: Command Properties
ta: கட்டளையின் பண்புகள்

en: Enter the command and arguments
ta: கட்டளையையும் தருமதிப்புகளையும் உள்ளிடுங்கள்

en: Command:
ta: கட்டளை:

en: Enter a description for the command
ta: கட்டளைக்கான விவரணத்தை உள்ளிடுங்கள்

en: Output from command:
ta: கட்டளையின் வெளியீடு:

en: Replace current clipboard
ta: பிடிப்புபலகையில் உள்ளதற்கு பதிலாக இருக்கும்

en: Append to clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகையிலுள்ளதற்கு பின் சேர்க்கப்படும்

en: What happens to the standard output of the command executed.
ta: இயக்கப்படும் கட்டளை வெளியிடும் உரையை என்ன செய்ய வேண்டும்.

en: Reset the icon to the default for the command
ta: கட்டளைக்கான இயல்பிருப்புக்கு சின்னத்தை மீட்டமை

en: Icon:
ta: சின்னம்:

[ctx: @action:inmenu Toggle automatic action]
en: Automatic Action Popup Menu
ta: செயல்முறைகளுக்கான தானாக மேல்தோன்றும் பட்டி

[ctx: @action:inmenu]
en: C&lear Clipboard History
ta: பிடிப்புப்பலகையின் வரலாற்றை &காலியாக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: &Configure Klipper…
ta: &கிளிப்பரை அமை…

[ctx: @action:inmenu Quit Klipper]
en: &Quit
ta: &வெளியேறு

[ctx: @action:inmenu]
en: Manually Invoke Action on Current Clipboard
ta: தற்போதைய பிடிப்பின்மீது கைமுறையாக ஒரு செயலை இயக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: &Edit Contents…
ta: &உள்ளடக்கத்தை திருத்து…

[ctx: @action:inmenu]
en: &Show Barcode…
ta: &பட்டைக்குறியீட்டை காட்டு…

[ctx: @action:inmenu]
en: Next History Item
ta: வரலாற்றிலுள்ள அடுத்த உருப்படி

[ctx: @action:inmenu]
en: Previous History Item
ta: வரலாற்றிலுள்ள முந்தைய உருப்படி

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Items at Mouse Position
ta: பிடிப்புப்பலகையை சுட்டிக்குறியின் இருப்பிடத்தில் காட்டு

[ctx: %1 is application display name]
en: %1 - Clipboard Tool
ta: %1 - பிடிப்புப்பலகை நிரல்

[ctx: @info]
en: You can enable URL actions later in the <interface>Actions</interface> page of the Clipboard applet's configuration window
ta: முகவரிகளுக்கான செயல்களை நீங்கள் பிடிப்புப்பலகையின் அமைப்புகளில் <interface>செயல்முறைகள்</interface> என்ற பக்கத்தில் இயக்கலாம்

en: Should Klipper start automatically when you login?
ta: நீங்கள் நுழையும்போது க்ளிப்பர் தானாக துவக்கப்பட வேண்டுமா?

en: Automatically Start Klipper?
ta: க்ளிப்பரை தானாகவே துவக்கலாமா?

en: Start
ta: துவக்கு

en: Do Not Start
ta: துவக்காதே

en: Edit Contents
ta: உள்ளடக்கங்களை திருத்து

en: Mobile Barcode
ta: பட்டைக்குறியீடு

en: Do you really want to clear and delete the entire clipboard history?
ta: பிடிப்புப்பலகையின் வரலாற்றை முழுதாக அழிக்க வேண்டுமா?

en: Clear Clipboard History
ta: பிடிப்புப்பலகையின் வரலாற்றை காலியாக்கு

en: Clipboard history
ta: பிடிப்புப்பலகை வரலாறு

en: up
ta: மேலே

en: current
ta: தற்போதையது

en: down
ta: கீழே

note: i18n: ectx: label, entry (Version), group (General)
en: Klipper version
ta: க்ளிப்பர் பதிப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (KeepClipboardContents), group (General)
en: Save history across desktop sessions
ta: முந்தைய பணிமேடை அமர்வுகளின் பிடிப்புப்பலகை வரலாற்றை தக்கவைக்கவேண்டுமா

note: i18n: ectx: tooltip, entry (KeepClipboardContents), group (General)
en: Retain the clipboard history, so it will be available the next time you log in.
ta: நீங்கள் அடுத்த அமர்வில் நுழையும்போதும் பிடிப்புப்பலகையின் தற்போதைய உள்ளக்கத்தை அணுகுமாறு அதை தக்கவைக்கும்.

note: i18n: ectx: label, entry (PreventEmptyClipboard), group (General)
en: Prevent the clipboard from being cleared
ta: பிடிப்புப்பலகை காலியாவதை தவிர்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (PreventEmptyClipboard), group (General)
en: Do not allow the clipboard to be cleared, for example when an application exits.
ta: பிடிப்புப்பலகை காலியாவதை தவிர்க்கும் (எ.கா. ஓர் செயலி மூடும்போது).

note: i18n: ectx: label, entry (SyncClipboards), group (General)
en: Keep the selection and clipboard the same
ta: தேர்வையும் பிடிப்புப்பலகையையும் ஒத்திசைய செய்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (SyncClipboards), group (General)
en: Content selected with the cursor is automatically copied to the clipboard so that it can be pasted with either a Paste action or a middle-click.<br/><a href="1">More about the selection and clipboard</a>.
ta: சுட்டிக்குறியால் தேர்ந்தெடுக்கப்படுவது, தானாக பிடிப்பப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்படும். அவ்வாறு தேர்ந்தெடுப்பவற்றை நடு-கிளிக் செய்தோ, ஒட்டல் செயல்முறையின் மூலமாகவோ ஒட்டலாம்.<br/><a href="1">பிடிப்புப்பலகையையும் தேர்வையும் பற்றிய மேம்பட்ட விவரங்கள்</a>.

note: i18n: ectx: label, entry (IgnoreSelection), group (General)
en: Ignore the selection
ta: தேர்வை பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (IgnoreSelection), group (General)
en: Content selected with the cursor but not explicitly copied to the clipboard is not automatically stored in the clipboard history, and can only be pasted using a middle-click.
ta: சுட்டிக்குறியால் தேர்ந்தெடுக்கப்படுவது, கைமுறையாக பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்படாத பட்சத்தில் பிடிப்புப்பலகையின் வரலாற்றில் சேமிக்கப்படாது. அதை நடு-கிளிக் மூலமாக மட்டும்தான் ஒட்ட முடியும்.

note: i18n: ectx: label, entry (SelectionTextOnly), group (General)
en: Text selection only
ta: உரைத் தேர்வு மட்டும்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (SelectionTextOnly), group (General)
en: Only store text selections in the clipboard history, not images or any other type of data.
ta: பிடிப்புப்பலகையின் வரலாற்றில் உரைத்தேர்வுகளை மட்டும் சேமி; படங்களும் மற்ற வகையான தரவுகளும் சேமிக்கப்படாது.

note: i18n: ectx: label, entry (IgnoreImages), group (General)
en: Always ignore images
ta: படங்களை எப்போதும் பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (IgnoreImages), group (General)
en: Do not store images in the clipboard history, even if explicitly copied.
ta: கைமுறையாக நகலெடுக்கப்பட்டிருந்தாலும், படங்களை பிடிப்புப்பலகையின் வரலாற்றில் சேமிக்க வேண்டாம்.

note: i18n: ectx: label, entry (UseGUIRegExpEditor), group (General)
en: Use graphical regexp editor
ta: சுருங்குறித் தொடர்களை திருத்த வரைபட இடைமுகப்பை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (URLGrabberEnabled), group (General)
en: Immediately on selection
ta: தேர்ந்தெடுத்த உடனேயே

note: i18n: ectx: tooltip, entry (URLGrabberEnabled), group (General)
en: Show the popup menu of applicable actions as soon as a selection is made.
ta: ஏதாவது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவுடனேயே உரிய செயல்களின் பட்டியைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (NoActionsForWM_CLASS), group (General)
en: No actions for WM_CLASS
ta: WM_CLASS-க்கு எந்த செயல்முறையும் இல்லை

note: i18n: ectx: label, entry (TimeoutForActionPopups), group (General)
en: Automatic action menu time:
ta: தானியங்கி செயல்முறை பட்டிக்கான காலாவதி:

note: i18n: ectx: tooltip, entry (TimeoutForActionPopups), group (General)
en: Display the automatic action popup menu for this time.
ta: தானியங்கி செயல்முறை பட்டியை இவ்வளவு நேரத்திற்கு காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (MaxClipItems), group (General)
en: History size:
ta: வரலாற்றின் அளவு:

note: i18n: ectx: tooltip, entry (MaxClipItems), group (General)
en: The clipboard history will store up to this many items.
ta: பிடிப்புப்பலகையின் வரலாறு இத்தனை உருப்படிகளை கொண்டிருக்கும்.

note: i18n: ectx: label, entry (StripWhiteSpace), group (Actions)
en: Trim whitespace from selection
ta: தேர்விலிருந்து காலியிடத்தை நீக்கு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (StripWhiteSpace), group (Actions)
en: Remove any whitespace from the start and end of selected text, before performing an action. For example, this ensures that a URL pasted in a browser is interpreted as expected. The text saved on the clipboard is not affected.
ta: ஓர் சேமிக்கப்பட்ட செயல்முறையை மேற்கொள்ளுமுன், தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரைக்கு முன்னும் பின்னும் உள்ள காலியிடத்தை நீக்கு. எடுத்துகாட்டாக, இணைய உலாவியில் ஓர் முகவரியை ஒட்டும்போது எதிர்பார்க்கப்படாத விளைவுகளை இது தடுக்கும். பிடிப்புப்பலகையில் சேமிக்கப்படும் உரை பாதிக்கப்படாது.

note: i18n: ectx: label, entry (ReplayActionInHistory), group (Actions)
en: For an item chosen from history
ta: வரலாற்றிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்படும் உருப்படிக்கு

note: i18n: ectx: tooltip, entry (ReplayActionInHistory), group (Actions)
en: Show the popup menu of applicable actions if an entry is chosen from the clipboard history.
ta: பிடிப்புப்பலகை வரலாற்றிலிருந்து ஓர் உருப்படி தேர்ந்தெடுக்கப்படும்போது, அதற்குரிய செயல்களைக்கொண்ட மேல்தோன்றும் பட்டியை காட்டும்.

note: i18n: ectx: label, entry (EnableMagicMimeActions), group (Actions)
en: Include MIME actions
ta: மைம் பொறுத்த செயல்களையும் காட்டு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (EnableMagicMimeActions), group (Actions)
en: If a file name or URL is selected, include applications that can accept its MIME type in the popup menu.
ta: கோப்போ முகவரியோ தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், அதன் மைம்வகைக்கு (கோப்புவகைக்கு) உரிய செயலிகளையும் மேல்தோன்றும் பட்டியில் காட்டு.

[ctx: %1 is application display name]
en: %1 - Clipboard Items
ta: %1 - பிடிப்புப்பலகையின் உள்ளடக்கம்

en: Search…
ta: தேடு…

en: Invalid regular expression, %1
ta: செல்லுபடியாகாத சுருங்குறித் தொடர், %1

en: Clipboard is empty
ta: பிடிப்புப்பலகை காலியாக உள்ளது

en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை

en: Klipper
ta: க்ளிப்பர்

en: Plasma cut & paste history utility
ta: வெட்டல் & ஒட்டல் வரலாற்றை வழங்கும் பிளாஸ்மாவின் நிரல்

en: (c) 1998, Andrew Stanley-Jones
    1998-2002, Carsten Pfeiffer
    2001, Patrick Dubroy
ta: (c) 1998, ஆன்டுரூ சுடான்லீ ஜோன்சு
    1998-2002, கார்சுடன் ஃபைஃபர்
    2001, பாட்டிரிக் டுப்ராய்

en: Carsten Pfeiffer
ta: கார்சுடன் ஃபைஃபர்

en: Author
ta: ஆசிரியர்

en: Andrew Stanley-Jones
ta: ஆன்டுரூ சுடான்லீ ஜோன்சு

en: Original Author
ta: மூல ஆசிரியர்

en: Patrick Dubroy
ta: பாட்டிரிக் டுப்ராய்

en: Contributor
ta: பங்கெடுத்தோர்

en: Luboš Luňák
ta: லுபோசு லுனாக்

en: Bugfixes and optimizations
ta: பிழைத்திருத்து மற்றும் உகப்பாக்கு

en: Esben Mose Hansen
ta: எஸ்பன் மோஸ் ஹான்ஸன்

en: Previous Maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

en: Martin Gräßlin
ta: மார்ட்டின் கிராஸ்லின்

en: Maintainer
ta: மேம்பாட்டாளர்

en: &More
ta: &மேலும்

en: Clipboard Contents
ta: பிடிப்புப்பலகையின் உள்ளடக்கம்

en: Disable This Popup
ta: இந்த மேல்தோன்றும் துப்பை முடக்கு

en: &Cancel
ta: &ரத்து செய்
