ksmserver - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Logout canceled by '%1'
ta: வெளியேறுவதை '%1' ரத்து செய்தது

en: $HOME not set!
ta: $HOME அமைக்கப்படவில்லை!

en: $HOME directory (%1) does not exist.
ta: $HOME அடைவு (%1) இல்லை.

en: No write access to $HOME directory (%1).
ta: $HOME (%1) அடைவிற்கு எழுத முடியவில்லை.

en: No read access to $HOME directory (%1).
ta: $HOME (%1) அடைவை படிக்க முடியவில்லை.

en: $HOME directory (%1) is out of disk space.
ta: $HOME (%1) அடைவில் சேமிப்பக இடம் முடிந்துவிட்டது.

en: Writing to the $HOME directory (%2) failed with the error '%1'
ta: $HOME (%2) அடைவிற்கு எழுதுதல், '%1' என்ற சிக்கலை தெரிவித்து தோல்வியடைந்தது

en: No write access to '%1'.
ta: '%1' என்பதற்கு எழுத அனுமதி இல்லை.

en: No read access to '%1'.
ta: '%1' என்பதை படிக்க அனுமதி இல்லை.

en: Temp directory (%1) is out of disk space.
ta: தற்காலிக (%1) அடைவில் சேமிப்பக இடம் முடிந்துவிட்டது.

en: Writing to the temp directory (%2) failed with
        the error '%1'
ta: தற்காலிக (%2) அடைவிற்கு எழுதுதல், கீழ்வரும்  சிக்கலை தெரிவித்து தோல்வியடைந்தது:
    '%1'

en: The following installation problem was detected
    while trying to start Plasma:
ta: பிளாஸ்மாவை துவக்க முயற்சிக்கும்போது கீழ்வரும்
     நிறுவல்நேர பிரச்சனை கண்டறியப்பட்டது:

en: 
    
    Plasma is unable to start.
ta: 
    
    பிளாஸ்மாவை துவக்க முடியவில்லை.

en: Plasma Workspace installation problem!
ta: பிளாஸ்மா பணிமேடையை நிறுவியதில் பிரச்சனை!

en: The reliable Plasma session manager that talks the standard X11R6 
    session management protocol (XSMP).
ta: செந்தர X11R6 அமர்வு மேலாண் வரைமுறை (XSMP) யின் நம்பகதக்க பிளாஸ்மா 
    அமர்வு மேலாளர்.

en: Restores the saved user session if available
ta: முந்தைய அமர்வு இருந்தால் அதை தொடரும்

en: Also allow remote connections
ta: தொலை இணைப்புகளையும் அனுமதி

en: Starts the session in locked mode
ta: அமர்வை பூட்டிய நிலையில் தொடங்கும்

en: Starts without lock screen support. Only needed if other component provides the lock screen.
ta: திரையை பூட்டும் ஆதரவில்லாமல் தொடங்கும். திரையை பூட்டும் சேவையை வேறொரு கூறு வழங்கினால் இது பயன்படும்.

en: Session Management
ta: அமர்வு மேலாண்மை

en: Log Out
ta: அமர்விலிருந்து வெளியேறு

en: Log Out Without Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் அமர்விலிருந்து வெளியேறு

en: Halt Without Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் நிறுத்து

en: Reboot Without Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் மீள்துவக்கு
