plasma-workspace - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: Open with:
ta: இதனால் திற:

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Add to Desktop
ta: பணிமேடையில் சேர்

en: Add to Panel (Widget)
ta: பலகையில் சேர் (பிளாஸ்மாய்ட்)

en: Pin to Task Manager
ta: பணி மேலாளரில் தக்கவை

en: Recent Files
ta: சமீப கோப்புகள்

en: Forget Recent Files
ta: சமீப கோப்புகளை மறந்துவிடு

en: Edit Application…
ta: செயலியை திருத்து…

[ctx: @action opens a software center with the application]
en: Uninstall or Manage Add-Ons…
ta: துணை நிரல்களை நீக்கு அல்லது நிர்வகி…

en: Hide Application
ta: செயலியை மறை

en: Applications
ta: செயலிகள்

en: Unhide Applications in this Submenu
ta: இந்த துணைப்பட்டியில் உள்ள செயலிகளை மறைந்திருந்தாலும் காட்டு

en: Unhide Applications in '%1'
ta: '%1' என்பதில் உள்ள செயலிகளை மறைந்திருந்தாலும் காட்டு

en: Show KRunner
ta: கேரன்னரைக் காட்டு

en: Search, calculate, or run a command
ta: தேடு, கணி, அல்லது கட்டளையை இயக்கு

en: Computer
ta: கணினி

en: Show Contact Information…
ta: தொடர்புகளின் விவரங்களை காட்டு…

note: i18n.
en: Favorites
ta: பிடித்தவை

en: Contacts
ta: தொடர்புகள்

en: Forget Contact
ta: தொடர்பை மறந்துவிடு

en: Forget All Contacts
ta: அனைத்து தொடர்புகளையும் மறந்துவிடு

en: Recently Used
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்தியவை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Forget Application
ta: செயலியை மறந்துவிடு

en: Open Containing Folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

en: Forget File
ta: கோப்பை மறந்துவிடு

en: Forget All
ta: அனைத்தையும் மறந்துவிடு

en: Forget All Applications
ta: அனைத்து செயலிகளையும் மறந்துவிடு

en: Forget All Files
ta: அனைத்து கோப்புகளையும் மறந்துவிடு

en: Hide %1
ta: %1 என்பதை மறை

en: All Applications
ta: அனைத்து செயலிகள்

en: This shouldn't be visible! Use KICKER_FAVORITES_MODEL
ta: இது தெரியக் கூடாதது! KICKER_FAVORITES_MODEL என்பதை பயன்படுத்துங்கள்

en: Recent Contacts
ta: சமீப தொடர்புகள்

en: Often Used Files
ta: அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் கோப்புகள்

en: Recent Applications
ta: சமீப செயலிகள்

en: Often Used Applications
ta: அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் செயலிகள்

en: Power / Session
ta: ஆற்றல் / அமர்வு

en: Search results
ta: தேடலின் முடிவுகள்

en: Lock
ta: பூட்டு

en: Log Out
ta: அமர்விலிருந்து வெளியேறு

en: Save Session
ta: அமர்வை சேமி

en: Switch User
ta: பயனரை மாற்று

[ctx: Suspend to RAM]
en: Sleep
ta: தூக்கம்

en: Hibernate
ta: ஆழுறக்கம்

en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

en: Shut Down
ta: கணினியை நிறுத்து

en: Session
ta: அமர்வு

en: System
ta: கணினி

en: Lock screen
ta: பூட்டு திரை

en: End session
ta: அமர்வை நிறுத்து

en: Start a parallel session as a different user
ta: இன்னொரு பயனராக வேறொரு (இணையான) அமர்வைத் தொடக்கும்

en: Suspend to RAM
ta: RAM-க்கு இடைநிறுத்து

en: Suspend to disk
ta: வட்டுக்கு இடைநிறுத்து

en: Restart computer
ta: கணினியை மீள்துவக்கு

en: Turn off computer
ta: கணினியை நிறுத்து

en: System actions
ta: கணினி செயல்கள்
