plasma_applet_clock - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Appearance
ta: தோற்றம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Current time is %1; Current date is %2
ta: தற்போதைய நேரம் %1; தற்போதைய தேதி %2

en: Show seconds hand
ta: நொடி முள்ளை காட்டு

en: General:
ta: பொது:

en: Show time zone
ta: கால மண்டலத்தை காட்டு
