plasma-workspace - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Use single button for application menu
ta: செயலின் பட்டிக்கு ஒரே ஒரு பட்டனை பயன்படுத்து

en: Show full application menu
ta: செயலியின் முழு பட்டியைக் காட்டு

[ctx: @info:usagetip]
en: Open a menu
ta: ஓர் பட்டியைத் திறக்கும்

en: Search
ta: தேடு

en: Search…
ta: தேடு…
