plasma-workspace - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Return to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு திரும்பச் செல்

en: QR Code
ta: QR குறியீடு

en: Change the QR code type
ta: QR குறியீட்டின் வகையை மாற்று

en: Creating QR code failed
ta: QR குறியீட்டை உருவாக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: The QR code is too large to be displayed
ta: QR குறியீடு காட்ட முடியாத அளவிற்கு பெரிதாக உள்ளது

en: Clipboard Contents
ta: பிடிப்புப்பலகையின் உள்ளடக்கம்

en: Clipboard is empty
ta: பிடிப்புப்பலகை காலியாக உள்ளது

en: Configure Clipboard…
ta: பிடிப்புப்பலகையை அமை…

en: Clear History
ta: வரலாற்றை காலியாக்கு

en: Invoke action
ta: செயலை இயக்கு

en: Show QR code
ta: QR குறியீட்டை காட்டு

en: Edit contents
ta: உள்ளடக்கங்களைத் திருத்து...

en: Remove from history
ta: வரலாற்றிலிருந்து நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Save
ta: சேமி

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை
