plasma-workspace - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: General
ta: பொது

[ctx: Heading for a list of actions (leave, lock, switch user, hibernate, suspend)]
en: Show actions:
ta: இந்த செயல்களைக் காட்டு

en: Logout
ta: கணக்கிலிருந்து வெளியேறு

en: Shutdown
ta: கணினியை நிறுத்து

en: Reboot
ta: மீள்துவக்கு

en: Lock
ta: பூட்டு

en: Switch User
ta: பயனரை மாற்று

en: Hibernate
ta: ஆழுறங்கு

[ctx: Suspend to RAM]
en: Sleep
ta: தூங்கு

en: Lock the screen
ta: திரையைப் பூட்டு

en: Switch user
ta: பயனரை மாற்று

en: Start a parallel session as a different user
ta: இன்னொரு பயனராக வேறொரு (இணையான) அமர்வை தொடக்கும்

en: Shutdown…
ta: கணினியை நிறுத்து…

en: Turn off the computer
ta: கணினியை நிறுத்து

en: Restart…
ta: மீள்துவக்கு…

en: Reboot the computer
ta: கணினியை மறுபடியும் துவக்கும்

en: Logout…
ta: கணக்கிலிருந்து வெளியேறு…

en: End the session
ta: தற்போதைய அமர்விலிருந்து வெளியேறும்

en: Sleep (suspend to RAM)
ta: தூங்கு (RAM-க்கு இடைநிறுத்தும்)

en: Hibernate (suspend to disk)
ta: ஆழுறங்கு (வட்டுக்கு இடைநிறுத்தம்)
