plasma-workspace - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: General
ta: பொது

en: Entries
ta: பதிவுகள்

en: Application Status
ta: செயலியின் நிலை

en: Communications
ta: தொலைதொடர்பு

en: System Services
ta: கணினி சேவைகள்

en: Hardware Control
ta: வன்பொருள் கட்டுப்பாடு

en: Miscellaneous
ta: மற்றவை

[ctx: Name of the system tray entry]
en: Entry
ta: பதிவு

en: Visibility
ta: காட்டப்படுவது

en: Keyboard Shortcut
ta: விசைப்பலகை சுருக்குவழி

en: Shown when relevant
ta: தேவைப்படும்போது காட்டு

en: Always shown
ta: எப்போதும் காட்டு

en: Always hidden
ta: எப்போதும் மறை

en: Disabled
ta: முடக்கு

en: Always show all entries
ta: அனைத்து பதிவுகளையும் எப்போதும் காட்டு

[ctx: The arrangement of system tray icons in the Panel]
en: Panel icon size:
ta: பலகையிலுள்ள சின்னத்தின் அளவு

en: Small
ta: சிறியது

en: Scale with Panel height
ta: பலகையின் அளவை பொறுத்து மாறும்

en: Scale with Panel width
ta: பலகையின் அகலம் பொறுத்து மாறும்

en: Automatically enabled when in Touch Mode
ta: பலகைக்கணினி பயன்முறையில் தானாக இயக்கப்படும்

[ctx: @label:listbox The spacing between system tray icons in the Panel]
en: Panel icon spacing:
ta: பலகையிலுள்ள சின்னங்களுக்கிடையே இடைவெளி:

[ctx: @item:inlistbox Icon spacing]
en: Small
ta: சிறியது

[ctx: @item:inlistbox Icon spacing]
en: Normal
ta: சாதாரணமானது

[ctx: @item:inlistbox Icon spacing]
en: Large
ta: பெரியது

[ctx: @info:usagetip under a combobox when Touch Mode is on]
en: Automatically set to Large when in Touch Mode
ta: பலகைக்கணினி பயன்முறையில் இருக்கும்போது, பெரிதானதற்கு தானாக மாற்றப்படும்

[ctx: @action:button]
en: Go Back
ta: பின்னே செல்

en: Status and Notifications
ta: நிலைகாட்டிகளும் அறிவிப்புகளும்

en: More actions
ta: மேலும் செயல்கள்

en: Keep Open
ta: திறந்தே வைத்திரு

en: Expand System Tray
ta: கணினித் தட்டை பெரிதாக்கு

en: Show all the items in the system tray in a popup
ta: கணினித் தட்டிலுள்ள அனைத்தையும் மேல்தோன்றும் பட்டியில் காட்டும்

en: Close popup
ta: தெரித்தெழும் பட்டியை மூடு

en: Show hidden icons
ta: மறைந்துள்ள சின்னங்களை காட்டு
