plasma-workspace - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: %1 Details
ta: %1 விவரங்கள்

en: Sensors Details
ta: உணரிகளின் விவரங்கள்

en: System Monitor
ta: கணினி நோட்டம்

[ctx: @action]
en: Open System Monitor…
ta: கணினி நோட்டத்தை திற…
