plasma-workspace - en to ta translation catalogue (9 entries)

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Show KRunner
ta: கேரன்னரைக் காட்டு

en: Open Terminal
ta: முனையத்தைத் திற

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Lock Screen
ta: திரையைப் பூட்டு

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Leave…
ta: வெளியேறு...

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Configure Display Settings…
ta: திரை குறித்த அமைப்புகளை மாற்று…

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Configure Contextual Menu Plugin
ta: வலது-க்ளிக் பட்டி செருகுநிரலை அமை

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: [Other Actions]
ta: [மற்ற செயல்கள்]

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: Wallpaper Actions
ta: பின்னணிப் பட செயல்கள்

[ctx: plasma_containmentactions_contextmenu]
en: [Separator]
ta: [பிரிப்பான்]
