plasma-workspace - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Device Status
ta: சாதன நிலை

en: A device can now be safely removed
ta: ஒரு சாதனத்தை இப்போது பத்திரமாக கழற்றலாம்

en: This device can now be safely removed.
ta: இந்த சாதனத்தை இப்போது பத்திரமாக கழற்றலாம்

en: You are not authorized to mount this device.
ta: இந்த சாதனத்தை ஏற்றும் உரிமை உங்களிடம் இல்லை.

[ctx: Remove is less technical for unmount]
en: You are not authorized to remove this device.
ta: இந்த சாதனத்தை நீக்கும் உரிமை உங்களிடம் இல்லை.

en: You are not authorized to eject this disc.
ta: இந்த வட்டை வெளியேற்றும் உரிமை உங்களிடம் இல்லை.

en: Could not mount this device as it is busy.
ta: இந்த சாதனம் ஏதோ வேலையாக உள்ளதால் ஏற்ற முடியவில்லை.

en: One or more files on this device are open within an application.
ta: இந்த சாதனத்தில் உள்ள ஒரு அல்லது பல கோப்புகள் ஏதோவொரு செயலியில் திறந்துள்ளன.

en: One or more files on this device are opened in application "%2". | One or more files on this device are opened in following applications: %2.
ta[0]: இந்த சாதனத்தில் உள்ள ஒரு அல்லது பல கோப்புகள் "%2" என்ற செயலியில் திறந்துள்ளன.
ta[1]: இந்த சாதனத்தில் உள்ள ஒரு அல்லது பல கோப்புகள் கீழ்கண்ட செயலிகளில் திறந்துள்ளன: %2.

en: Could not mount this device.
ta: இந்த சாதனத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.

[ctx: Remove is less technical for unmount]
en: Could not remove this device.
ta: இந்த சாதனத்தை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not eject this disc.
ta: இந்த வட்டை வெளியேற்ற முடியவில்லை.
