plasma-workspace - en to ta translation catalogue (14 entries)

[ctx: Name for global shortcuts category]
en: Media Controller
ta: ஊடக கட்டுப்படுத்தி

en: Play/Pause media playback
ta: ஊடகத்தை இயக்கு/இடைநிறுத்து

en: Media playback next
ta: ஊடக இயக்கத்தில் அடுத்தது

en: Media playback previous
ta: ஊடக இயக்கத்தில் முந்தையது

en: Stop media playback
ta: ஊடக இயக்கத்தை நிறுத்து

en: Pause media playback
ta: ஊடக இயக்கத்தை இடைநிறுத்து

en: Play media playback
ta: ஊடக இயக்கத்தை இயக்கு

en: Media volume up
ta: ஊடக ஒலி அளவை கூட்டு

en: Media volume down
ta: ஊடக ஒலி அளவை குறை

en: The media player '%1' cannot perform the action '%2'.
ta: '%1' ஊடக இயக்கியால், '%2' என்ற செயலை செய்ய முடியாது.

en: Attempting to perform the action '%1' failed with the message '%2'.
ta: '%1' என்ற செயல், '%2' என்ற தகவலுடன் தோல்வியடைந்தது.

en: The argument '%1' for the action '%2' is missing or of the wrong type.
ta: '%2' என்ற செயலுக்கான '%1' என்ற தரு மதிப்பு தரப்படவில்லை, அல்லது தவறான வகையானது.

en: The operation '%1' is unknown.
ta: '%1' என்ற செயல், தெரியாதது.

en: Unknown error.
ta: தெரியாத சிக்கல்.
