plasma-workspace - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Local
ta: வட்டாரம்

en: Timezone
ta: கால மண்டலம்

en: Timezone City
ta: கால மண்டலத்திற்கான ஊர்

en: Timezone Continent
ta: கால மண்டலத்திற்கான கண்டம்

en: Timezone Country
ta: கால மண்டலத்திற்கான நாடு

en: Offset
ta: UTC வித்தியாசம்

en: Timezone Abbreviation
ta: கால மண்டலத்திற்கான சுருக்கம்

en: Latitude
ta: அட்சரேகை

en: Longitude
ta: தீர்க்கரேகை

en: Solar
ta: சூரியனை பொறுத்து

en: Moon
ta: நிலவை பொறுத்து
