plasma-workspace - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Keyboard Layout: %1
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பு: %1

en: Username
ta: பயனர் பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Log In
ta: நுழை

en: Caps Lock is on
ta: Caps Lock இயக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: Suspend to RAM]
en: Sleep
ta: தூங்கு

en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

en: Shut Down
ta: கணினியை நிறுத்து

[ctx: For switching to a username and password prompt]
en: Other…
ta: வேறு…

en: Type in Username and Password
ta: பயனர் பெயரையும் கடவுச்சொல்லையும் உள்ளிடவும்

en: List Users
ta: பயனர்களை பட்டியலிடு

[ctx: Button to show/hide virtual keyboard]
en: Virtual Keyboard
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகை

en: Login Failed
ta: நுழைவு தோல்வியடைந்தது

en: Desktop Session: %1
ta: பணிமேடை அமர்வு: %1

en: Battery at %1%
ta: மின்கலத்தில் %1% உள்ளது

[ctx: Nobody logged in on that session]
en: Unused
ta: பயனில் இல்லை

[ctx: User logged in on console (X display number)]
en: on TTY %1 (Display %2)
ta: TTY %1-இல் (காட்சிக் கருவி %2)

[ctx: @title: group]
en: Clock:
ta: கடிகாரம்:

[ctx: @option:check]
en: Keep visible when unlocking prompt disappears
ta: திறப்பதற்கான பட்டன் மறைக்கப்படும்போதும் காட்டு

[ctx: @title: group]
en: Media controls:
ta: ஊடக கட்டுப்படுத்திகள்:

[ctx: @option:check]
en: Show under unlocking prompt
ta: திறப்பதற்கான பட்டனுக்கு அடியில் காட்டு

en: Unlocking failed
ta: திறத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Sleep
ta: தூங்கு

en: Hibernate
ta: ஆழுறங்கு

en: Switch User
ta: பயனரை மாற்று

en: Switch to This Session
ta: இந்த அமர்வுக்கு தாவு

en: Start New Session
ta: புதிய அமர்வை துவக்கு

en: Back
ta: பின்னே

[ctx: Button to change keyboard layout]
en: Switch layout
ta: தளவமைப்பை மாற்று

en: Unlock
ta: திற

en: No title
ta: தலைப்பில்லாத‍து

en: No media playing
ta: எந்த ஊடகமும் இயக்கப்படவில்லை

en: Previous track
ta: முந்தைய பாடல்

en: Play or Pause media
ta: ஊடகத்தை இயக்கு/இடைநிறுத்து

en: Next track
ta: அடுத்த பாடல்

en: One other user is currently logged in. If the computer is shut down or restarted, that user may lose work. | %1 other users are currently logged in. If the computer is shut down or restarted, those users may lose work.
ta[0]: மற்றொரு பயனரின் அமர்வு இயங்குகிறது. கணினி நிறுத்தப்பட்டாலோ மீள்துவக்கப்பட்டாலோ அப்பயனர் தன் தரவை இழக்க கூடும்.
ta[1]: இன்னும் %1 பயனர்களின் அமர்வுகள் இயங்குகின்றன. கணினி நிறுத்தப்பட்டாலோ மீள்துவக்கப்பட்டாலோ அப்பயனர்கள் அவர்தம் தரவை இழக்க கூடும்.

en: When restarted, the computer will enter the firmware setup screen.
ta: மீள்துவக்கப்படும்போது கணினி சாதனநிரல் அமைப்புகளில் நுழையும்.

en: Log Out
ta: அமர்விலிருந்து வெளியேறு

en: Restarting in 1 second | Restarting in %1 seconds
ta[0]: 1 நொடியில் மீள்துவக்கம்
ta[1]: %1 நொடிகளில் மீள்துவக்கம்

en: Shutting down in 1 second | Shutting down in %1 seconds
ta[0]: 1 நொடியில் நிறுத்தம்
ta[1]: %1 நொடிகளில் நிறுத்தம்

en: Logging out in 1 second | Logging out in %1 seconds
ta[0]: 1 நொடியில் அமர்விலிருந்து வெளியேறும்
ta[1]: %1 நொடிகளில் அமர்விலிருந்து வெளியேறும்

en: OK
ta: சரி

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: This is the first text the user sees while starting in the splash screen, should be translated as something short, is a form that can be seen on a product. Plasma is the project name so shouldn't be translated.]
en: Plasma made by KDE
ta: கே.டீ.யீ. வழங்கும் பிளாஸ்மா
