krunner_webshortcutsrunner - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Search %1 for %2
ta: %1-இல் %2 என்று தேடு

en: Opens "%1" in a web browser with the query :q:.
ta: இணைய உலாவியில் %1-ஐ  :q: என்ற வினாவுடன் திறக்கும்

en: Search using the DuckDuckGo bang syntax
ta: டக்-டக்-கோவின் bang இலக்கணத்தை கொண்டு தேடுங்கள்

en: Search in private window
ta: அந்தரங்க சாளரத்தில் தேடு

en: Search in incognito window
ta: அந்தரங்க சாளரத்தில் தேடு
